zariplatnumz1fan zariplatnumz1fan

11052 posts   471232 followers   153 followings

Chachou  Team Loyalty

Good night πŸ’πŸ˜˜πŸ™πŸ˜΄

#positiveenergy πŸ‘ŒπŸ‘Œ

Soldiers soldier on. πŸ™πŸ™πŸ™πŸ™πŸ™πŸ™ to dad's SA funeral service.... Till we Meet again #ripivandon

Give us eyes that see the best in people, a heart that forgives the worst, a mind that forgets the bad and a soul that never loses faith AMEN πŸ™πŸ™πŸ™ #ZARITHEBOSSLADY #ingodwetrust #letgoandletGod #faith #hope #trust #forgiveness #peace #powerinprayer

So far you have survived 100% of your worst days you are doing great πŸ™πŸ’ͺ@zarithebosslady, you are stronger than you think and we are with you and the soldiers all the way πŸ’ #zarithebosslady #zarinahtherockπŸ’ͺ #powerinprayer #ingodwetrust #letgoandletGod #faith #hope

Yeees they are draining βœ‹βœ‹πŸ˜’πŸ˜’

It is well πŸ™πŸ™πŸ™πŸ’πŸ’ #zarithebosslady #zarinahtherockπŸ’ͺ #letgoandletGod #faith #hope #trust #ingodwetrust

πŸ’―πŸ’―πŸ’―πŸ™πŸ™

Prayer is the best armor against all trials #prayeriskeyπŸ”‘ #letgoandletGod #faith #hope #trust #ingodwetrust

@Regrann from @abby1_thebest - UKWELI WATANZANIA MITANDAO IMETUPELEKA MBALI NA KUSAHAU HATA UTU WETU NA KUFIKIA HATUA YA KUONA MAISHA YA MTANDAO NDIO KILA KITU.PIA INAWEZEKANA WENGI WETU KWA KUWA MAISHA YANAYOENDELEA WATU HAWAYAJUI NDIO MANA INAKUWA RAHISI KWETU KUWANYOSHEA VIDOLE WALE AMBAO MAISHA YAO YAKO WAZI ILA TUSIJISAHAU HATA KAMA MAISHA YAKO NI YA SIRI MUNGU ANAWEZA KUKUFICHUA.

Najaribu kwa muda kuuvaa u zari nione anapoingia mitandaoni anayokutana nayo anajisikiaje ila naona ni mazito kwake sema hawezi yazungumza.Ila kinachoumiza zaidi ni pale ambapo hata mwili wa marehemu haujazikwa wa Tanzania tushaanza kuitawala mitandao kwa msiba huu kama vile sisi ni waganda au watu wa afrika kusini.Yani mtu sasa hivi anakaa anawaza atunge uongo gani auandike kuhusu @zarithebosslady na familia yake ili page yake ipate uhai mwisho wa siku mtu anaandika vitu ambavyo ukisoma unaweza hisi ni shetani ameandika ujumbe ule na sio binadamu.

Ila eti ukiwauliza watu wanaofanya hivyo utakuta chuki zao zimeanzia pale ambapo @zarithebosslady aliingia kwenye mahusiano na @diamondplatnumz sasa ndio unakuta mtu bado anatumia kumchafua kwenye msiba huu kama njia ya kulipiza.
Kinachonisikitisha zaidi hata yule ambaye wa Tanzania wamemuamini kuwa mtetezi wa haki za watu @mangekimambi_ leo naye anasimama na kuandika vitu vya kupotosha watu tena kipindi hiki cha msiba na at the same time ukiuliza kwanini anafanya hivyo ni muunganiko wa chuki zile zile za diamond kuwa na zari ndio inapelekea mtu kukosa utu.
This is sad very sad kwa wa Tanzania leo @ivandon aliyekuwa na mali nyingi amefariki leo wewe ambaye una hako kasimu kako ka kuingia insta unajisahau na kushadadia misiba kama utaishi milele aisee.

Nadhani ingekuwa busara sana watu wakaacha familia ikamaliza mambo yao mana nahisi pia hizi page zinazozusha ujinga soon baada ya msiba zitadhalilika maana yale wanayopigia kelele kumzalilisha zari yatamalizwa kifamilia.

IFIKE HATUA TUJITAMBUE KUWA SWALA LA MSIBA LINAWEZA KUMPATA KILA MTU NA MATATIZO YA KIFAMILIA YANAMPATA KILA MTU UNAPOKAA KUSHANGILIA MATATIZO YA MWINGINE JUA HAYO HAYO YANAWEZA KURUDI KWAKO.

HII NI MITANDAO TU ISIKUTOE UFAHAMU SABABU YA USHABIKI WAKO MAANDAZI WA TE

Most Popular Instagram Hashtags