zamaradimketema zamaradimketema

5,724 posts   2,618,545 followers   982 followings

zamaradi mketema  MEDIA Personality CONTENT PROVIDER Writer A proud Mother Creative Mind JUHJUH'S HOUSE OF KIDS - owner WATOTO FESTIVAL - Founder WONDER WOMEN - Founder

SAD NEWS

Naamini yule anaeonekana pale juu anatamani hata iwe ndoto'

Poleni wote walioguswa na kupoteza ndugu jamaa na marafiki kwenye Janga hili, huu ni Msiba wetu wote kama Taifa.

Inalillahi wainailaihi Rajiun

My two Beautiful People
#Mumewangu #Bintiyangu
#happyhappyhappy πŸ˜ŠπŸ™πŸΏ

Usiku Mwema

Congrats Mamaa @wemasepetu glad i have mine already 😜 tutakuletea Cake ya ile kitu 🀣🀣

Juzi hapa nilifanikiwa kuhudhuria sherehe moja iliyokuwa ikitoa mafunzo kwa msichana aliekuwa akielekea kwenye ndoa, na hii si mara ya kwanza ila nimejikuta ni mtu ninaepinga kidogo mafunzo ya unyago na si kwakuwa ni mabaya ila kwasababu kuna madhaifu kwenye mafunzo hayo na yanajaza ujinga jamii yetu na yana athari nyingi zisizo za moja kwa moja.

Isingekuwa vibaya kama huu unyago ungefundishwa pande zote mbili na sio moja, wakati wanawake wanafundishwa jinsi ya kumnyenyekea mwanaume, wanaume nao waoneshwe jinsi ya kumuheshimu mwanamke, kinachotokea ni kuwa mafunzo wanayopewa wanawake ndio wanayoyabeba wanaume, wote wanajifunza kitu kimoja ROLE YA MWANAMKE na sio WAJIBU WA MWANAUME, matokeo yake ni kukosa ndoa na mahusiano yenye uhai huku manyanyaso yakiendelea kwenye familia nyingi sababu kitu kilicho kichwani mwa wanaume wengi ni kuwa MWANAMKE ANATAKIWA ANYENYEKEE haijalishi anatretiwa vipi sababu kichwani mwake yeye hana jukumu lolote, hajapewa funzo, hana wajibu anaotakiwa kuutimiza!! Tunatengeneza vizazi vibovu mno, na ndiomana leo wanawake tunafundishwa kuvumilia hata unapofanyiwa vya kudhalilisha kwa kigezo cha mila, haijalishi mume anakufanyia nini wajibu wako ni kuvumilia tu, hutakiwi kutoka na unapojaribu WEWE MBAYA, HUJAFUNDISHWA, NDOA IMEKUSHINDA, UMEHARIBU FAMILIA, ila yule mume mwenye wanawake mia nje, mwenye kuzaa nje, mwenye kukupiga, mwenye kuleta magonjwa, mwenye kufanya kila aina ya balaa HANA UBAYA sababu ni MWANAUME na wala hajasababisha.. tufundishe watoto wetu wa kike KUJISIMAMIA NA KUTOPOKEA BULLSH*T bila kusahau watoto wa kiume KUHESHIMU WANAWAKE NA KUJUA WAJIBU WAO na ndipo familia bora zenye heshima zitakapopatikana maana hakutakuwa na MKE kama hakuna Mume mwenye kujielewa, tupinge mila potofu, hizi ndio zinasababisha hata vizazi vyetu viteketee kwa matatizo mbalimbali yanayosababishwa na yale tunayoyatengeneza wenyewe na kuyajaza vichwani mwa watoto wetu'

My Beautiful Baby Girl 😊' #Shubi #cheusimangalawangu #Liverpool

Kila kitu ni POA kama utaamua kukichukulia poa, na hata watu ni wa kawaida mpaka utakapoamua kuwapa UMAANA sababu thamani zao zinatengenezwa na kujali na kumfatiliza kwako, tatizo halipo kwenye situations ila MITAZAMO YETU juu ya situation husika!! Ukiamua mtu awe muhimu atakuwa, ukiamua awe wa kawaida atakuwa tu, its all in your HEAD.

Nasema asante kwa MUNGU WANGU
Nasema asante kwa WEMA WAKO

Kwa maana fadhili zako ZADUMU, milele na milele.. Amina'

Nitaimba sifa zako mbele ya watu wote
Nitaimba sifa zako mbele ya watu wote

Kwa maana Fadhili zako ZADUMU milele na milele... Amina'

Arihe! 😊

Black means Authority 😜

Cant wait for my Birthday this Year'
#Octoberbaby #Librababy
Watu wengi wanachanganya umri wangu' kuna wanaonikuza na kuna wanaonirudisha nyuma... ingawa kwa nnaokutana nao live mara nyingi wanasema picha zinanionesha Mkubwa sana tofauti na live... hivi ni kweli hii!? lakini bado umri wangu watu hawaupatii lol.

Hebu niambie unahisi Nina miaka mingapi!!?? πŸ˜†

Most Popular Instagram Hashtags