wolperstylish wolperstylish

1,470 posts   3,385,493 followers   996 followings

  Tanzanian Movie Star| Businesswoman| C.E.O :HOUSE OF STYLISH 4Info📲 ☎+255689212121 ☎+255765776776 @houseofstylish_tz @wolperstylish___tz #jamaicangal

Hellooo!! My people... Natafuta wishindi wa 5 wa kuwapatia zawadi ya vocha ya shilling elf 5 kila mmoja, lakin vigezo na masharti vizingatiwe😂, Ili ujishindie vocha hiyo unatakiwa kurepost matangazo yangu ya Mwanza kadri uwezavyo, repost zako ndo zitakupa ushindi wa vocha ya elf 5 na hiyo,
Alafu pia kwa wale wakazi wa Mwanza Mwanza!! sasaaa natafuta washindi wa 5 na washindi hao watajishindia tickets za VIP!!! Kwaajili ya Siku ya Miss lake Zone2018!! pale ROCKCITY MALL So wakazi wa mwanza nafasi ni yenu, repost matangazo yangu ya mwanza kadri uwezavyo ili ujishindie VIP ticket..!bidii yako ya Ku repost ndo ushindi wako💯..!! kurepost kadri uwezavyo. See you soon Mwanza Mwanza! Itakuwa ni balaaa siku hiyo🔥Usiwaze kukosa 👯‍♀. Nawapenda sana #Misslakezone2018 #04August2018
@jembenijembe @jembenijembe @jembenijembe

Hellooo!! My people... Natafuta wishindi wa 5 wa kuwapatia zawadi ya vocha ya shilling elf 5 kila mmoja, lakin vigezo na masharti vizingatiwe😂, Ili ujishindie vocha hiyo unatakiwa kurepost matangazo yangu ya Mwanza kadri uwezavyo, repost zako ndo zitakupa ushindi wa vocha ya elf 5 na hiyo,
Alafu pia kwa wale wakazi wa Mwanza Mwanza!! sasaaa natafuta washindi wa 5 na washindi hao watajishindia tickets za VIP!!! Kwaajili ya Siku ya Miss lake Zone2018!! pale ROCKCITY MALL So wakazi wa mwanza nafasi ni yenu, repost matangazo yangu ya mwanza kadri uwezavyo ili ujishindie VIP ticket..!bidii yako ya Ku repost ndo ushindi wako💯..!! kurepost kadri uwezavyo. See you soon Mwanza Mwanza! Itakuwa ni balaaa siku hiyo🔥Usiwaze kukosa 👯‍♀. Nawapenda sana #Misslakezone2018 #04August2018
@jembenijembe @jembenijembe @jembenijembe

Hellooo!! My people... Natafuta wishindi wa 5 wa kuwapatia zawadi ya vocha ya shilling elf 5 kila mmoja, lakin vigezo na masharti vizingatiwe😂, Ili ujishindie vocha hiyo unatakiwa kurepost matangazo yangu ya Mwanza kadri uwezavyo, repost zako ndo zitakupa ushindi wa vocha ya elf 5 na hiyo,
Alafu pia kwa wale wakazi wa Mwanza Mwanza!! sasaaa natafuta washindi wa 5 na washindi hao watajishindia tickets za VIP!!! Kwaajili ya Siku ya Miss lake Zone2018!! pale ROCKCITY MALL So wakazi wa mwanza nafasi ni yenu, repost matangazo yangu ya mwanza kadri uwezavyo ili ujishindie VIP ticket..!bidii yako ya Ku repost ndo ushindi wako💯..!! kurepost kadri uwezavyo. See you soon Mwanza Mwanza! Itakuwa ni balaaa siku hiyo🔥Usiwaze kukosa 👯‍♀. Nawapenda sana #Misslakezone2018 #04August2018
@jembenijembe @jembenijembe @jembenijembe

Mwenye kisu ndie anayekula nyama lakini mwenye buku ndie milionea wa BIKO hatimaye Mwajuma Hamisi asiye na kazi pamoja na Irene Julias ambaye ni muuguzi mstaafu wamekabidhiwa mamilioni yako waliojinyakulia kwenye droo ya JUMATAMU JENGA. Mshiko wa leo bado unatoka kwa kasi buku tu unavuna 1,000,000/= ya kuanzia wikiendi.
1. Ingia kwenye TIGO PESA, M-PESA au AIRTEL MONEY
2. Chagua Lipia bili
3.Weka namba ya Kampuni ambayo ni 505050.
4.Kisha weka namba ya kumbukumbu 2456 ambayo ni sawa na neno #BIKO
5. Weka kiasi unachotaka kucheza kuanzia tsh 1,000 au zaidi.
@bikotanzania
Hakuna kikomo cha muda kushiriki BIKO, cheza mara nyingi zaidi ujiweke kwenye nafasi nzuri ya kushinda HaachwiMtuSalama hapo mpaka milioni 1.
#BikoKipimoChaBahati
#NguvuYaBuku
#ChekiBahatiYako

Imeandikwa katika Wafilipi 4:19, "Na Mungu wangu atawajazeni kila mnachokihitaji kwa kadiri ya utajiri wake katika utukufu, ndani ya Kristo Yesu."
Hatatunyima lililo jema. Imeandikwa katika Zaburi 84:11 "Kwa kuwa BWANA, Mungu ni jua na ngao, BWANA atatoa neema na utukufu. Hatawanyima kitu chema hao waendao kwa ukamilifu." Ama kweli ahadi za Mungu siku zote ni za kweli na amini, leo ametenda kwako Kaka yangu @paulmakonda kwa wakati ulio kusudiwa hongera Dada yangu Maria,Mungu awabariki sana na awakuzie mtoto wenu aje kufanyika Baraka kwa wengi sana Yeye ni ushuhuda unao ishi kuanzia Sasa na hata Milele.
#My sister Maria Unajua vile Nakupenda
#Furaha yako Furaha Yangu🙏
#Munguwetuanaweza @paulmakonda 💕💯

No matter how stuation it is.... u still have a reason to smile 😊 ....life,gud health...enjoy to the fullest 💃🥂🍾

Dream @houseofstylish_tz inshallah 💯🙏

Fundi Chereani M’bishi kulko, yani ata niwe ulaya nitahakikisha Nguo zangu zimenifikia nilipo,Nanijivunia Mimi💃 👉👗🔥💯 @houseofstylish_tz

Awwwwww 🔥💯

Its high time I grow up and focus on my future.
No more social media dramas.. Focus on my work
#fundichereaniwakishua🔥

It’s inspirational, it’s real, it’s all about Wolper Stylish

@truelove_ea
Photography @rubanipix
Location @radissonblunbo
Stylist @njoki.mohammed
Hair @poshpalaceofficial
Makeup @sunshinebalogun
Fashion intern @raey_kimmie
Feature Editor @katdera @ Woodlands Office Park

Most Popular Instagram Hashtags