[PR] Gain and Get More Likes and Followers on Instagram.

wcb_wasafi wcb_wasafi

8941 posts   1439405 followers   302 followings

Wasafi Classic Baby..!  Wcb Wasafi is a full-service Management, Music, Publishing and Entertainment Company founded by Diamond Platnumz. WATCH ZILIPENDWA

https://youtu.be/dpFpApiQ5dk

Washa redio yako ya @cloudsfmtz na @Cloudstv simba @diamondplatnumz yupo ndani ya Leo tena Live.

#UNAIBIWA by @rayvanny IS NUMBER ONE ON TRENDING IN KENYA
WATCH #UNAIBIWA FULL VIDEO LINK ON @RAYVANNY BIO

#UNAIBIWA by @rayvanny IS NUMBER ONE ON TRENDING TANZANIA
WATCH #UNAIBIWA FULL VIDEO LINK ON @RAYVANNY BIO

Bagamoyo!! Bagamoyo!! Bagamoyo!! Ni Muda Wa Kubwaga Moyo Na Kupumzisha Akili Na #JonesWeekend..... Ni Zamu Yenu Kuruka Kwanja Na Official Diamond Platnumz DJ........🎧 " RJ THE DJ "

Ni Tarehe 29 Mwezi Huu Hapa Wa 9 Ndani Ya #ExtreamClub Kwa Get Pass Ya 10K....Njoo Ushuhudie Zile Ngoma Zako Kali Zikipigwa Kwa Ustadi Wa Hali Ya Juu Na DJ Rommy Jones Atahakikisha Haukai Chini..........🎼🎤 Don't Miss Out

#JONSWEEKENDinBAGAMOYO

Wakazi wa Dar es salaam hakikisha Tarehe 30/9/2017 wote tunakutana Kwenye Uwanja Wa Mpira Tabata Kinyelezi ambapo vijana wenu @harmonize_tz @richmavoko na @rayvanny watawapa shpw kubwa hivyo msikose.

@Regrann from @rayvanny - 2 ON TENDING #UNAIBIWA LINK IN MY BIO - #regrann

@Regrann from @diamondplatnumz - Tafadhali Usikose Kusikiliza #LEOTENA ya @cloudsfmtz kesho kuanzia saa nne Asubuhi Nitakuwa Nikizungumza Live Radio na Pia itakuwa inaruka Live kwenye Clouds Tv..... Usikose👍 - #regrann

Ahsanteni sana #Kahama japo simba @diamondplatnumz hakuwepo lakini mmedhihirisha mapenz yenu makubwa kwake. Tunawapenda na tunashukuru kwa support kubwa.

@Regrann from @rayvanny - DAR ES SALAAM TABATA!!!!! TABATA!!!!!! TAREHE 30/9/2017 MIMI NA WANANGU @richmavoko @harmonize_tz TUTAKUA TUNAKINUKISHA PALE TABATA #UWANJAWAMPIRAKINYEREZI FIKA BILA KUKOSA KIINGILIO NI 10K WAKATI V.I.P NI 40K..... USIKOSEEEE!!! #UNAIBIWA LINK IN MY BIO - #regrann

Thank you so much #mozambique for your love

Wananiita Bad Man Mtoto Wa Mama Richard....Ukipenda Unaweza Kuniita Messi Wa Hii Bongo Flavour Mr.Pap Kapi Chino.....Sasa Wanangu Mchongo Ni Mmoja Tu Siku Ya Tarehe 30 Sept Tunafumua Buradani Ndani Ya Jiji La Dar Es Salaam....Maeneo Ya Uwanja Wa Mpira Tabata Kinyelezi Nikiwa Na Wanangu Kutoka @wcb_wasafi Hapa Atasimama @harmonize_tz Kule Kuna @rayvanny Unakosaje Kwa Mfano Ni Kwa Mtonyo Wa 10K Na V.I.P Itakuwa 40K...Ebhane Wanangu Wa Panya Road Cha Ukucha Kwa Sadarii Ni Siku Yetu Hii.....Usikoseeee!!!

Most Popular Instagram Hashtags