[PR] Gain and Get More Likes and Followers on Instagram.

wasafidotcom wasafidotcom

3180 posts   117060 followers   77 followings

Wasafi.com  Wasafi.com is an Online Music Distribution Platform, Where All The African Hits Belong !!!!🎶 CLICK 👇🏽TO DOWNLOAD WASAFI ANDROID APP

https://play.google.com/store/apps/details?id=com.setuptzltd.wasafi

Salaam Za Pongezi Kwa @shilolekiuno_badgirlshishi Kutoka Uongoz i Na Wafanyakazi Wa @wasafidotcom
Kwako Mrs.Uchebe Kwanza Tunatanguliza Pongezi Za Dhati Kwako Kwa Uamuzi Wako Wa Kufunga Ndoa Kwakuwa Hata Vitabu Vya Dini Vinasema Mwenye Kutimiza Umri Wa Kuoa/Kuolewa Na Afanye Hivyo....Hivyo Sisi Kama Ndugu Zako Wa Karibu Tunakupongeza Kwa Hatua Hiyo Kwani Umetimiza Moja Ya Matakwa Ya Mwenyezi Mungu..Ila Tungependa Kukuhasa Kuzingatia Mambo Yafuatayo Yatakayoifanya Ndoa Yako Iwe Imara Na Kudumu......
KUSHIRIKIANA......
Tangu Mlipokula Kiapo Na Kuamua Kuishi Pamoja.....Maana Yake Nyie Mmeshakuwa Mwili Mmoja.....Kama Ilivyo Katika Mwili Kuwa msawa Wa Utendaji Kazi Wa Mwili Ni Kutokana Na Ushirikiana Wa Viungo Na Organ Zote Katika Mwili.....
Hivyo Basi Jukumu La Kutunza Na Kuilinda Ndoa Ni la Kila Mmoja Wenu......Kila Mmoja Kwa Nafasi Yake Anapaswa Kulipigania Hilo....Sio Kumfanya Mwenzio Mtumwa Kana Kwamba Amejioa Mwenyewe.....
Hata Wanafiki Na Wambeya Hupata Wakati Mgumu Kuwafitinisha Wanandoa Walioshikana Na Kushirikiana.... >KUKUBALI MAKOSA....
Wazee Walipata Kunena Kuwa Daima Mafahari Wawili Hawakai Zizi Moja.......
Maana Yake Ni Kwamba Kwenye Malumbano Hakuna Muafaka Na Makubaliano.....Hivyo Basi Kama Umekosa Na Wewe Ni Mwanadamu....Kwanini Usikubali Kosa Na Pengine Mtasemeheana Na amaisha Yanaendelea.....!!!!
Unapokiri Kosa Hata Mwenzio Anajua Kuwa Kweli Ulipitiwa....Lakini Unapokuwa Mbishi Hali Ya Kuwa Ni Mkosaji....Kunazusha Maswali Mengi Sana Kuliko Majibu....Ambayo Yataendelea Uuitafuna Ndoa Yenu Na Hatimaye Kuiangusha..... Tunakutakia Kila La Kheri Kwenye Maisha Yako Ya Ndoa.

Teyari Tumeuanza Mwaka 2018 Na Wapo Wasanii Wameshaachia Mawe Yao...Je Ni Ipi Ambayo Imekushika Kati Ya Ngoma Zilizotoka Mwaka 2018
#WasafiDotCom
#WhereTheHitsBelongs

Chini Ya Producer Magic Fingers @lizerclassic Huyu Jamaa Anaitwa @pissa_rnbtz Anakuambia #Kisirani Tembelea www.wasafi.com Sasa Upate Mzigo
#WasafiDotCom
#WhereTheHitsBelongs

Kuna Vijana Ambao Talent Zao Ni Kubwa Sana Na Iwapo Wakipewa Nafasi Na Support Ya Kutosha Basi Watafanya Makubwa Sana.... @simco_icecream Kaja Na Ngoma Yake #ComeOver Tembelea www.wasafi.com Uweze Kuisikiliza Na Pia Waweza Tazama Video Kwa Kubonyeza Link Kwenye Bio Yake.Cc @clemoodesigner
#WasafiDotCom
#WhereTheHitsBelongs

It's Brand New Video #ComeOver @simco_icecream
You Can Watch It Now On YouTube
Director By @director_ivantz
Dressed By @clemoodesigner

Support Mziki Wetu..... Support Wasanii Wetu...
Tembelea www.wasafi.com Uweze Kutoa Support Kwa Wasanii Wa Nyumba Kwa Kununua Nyimbo Zao Kwa Tsh 300 Tu.
#WasafiDotCom
#WhereTheHitsBelongs

Bado Tupo Ndani Ya Weekend Na Burudani Inaendelea.........Sikiliza Ngoma Kali Kupitia @wasafidotcom Ili Mapumziko Yako Yawe Fresh........
#WasafiDotCom
#WhereTheHitsBelongs

Kila Kitu Ambacho Tunakifanya Huwa Ni Shinikizo La #Moyo Hakuna Kitu Chochote Ambacho Utafanya Bila Moyo Kutaka Lakini Wakati Mungine Moyo Ufanya Maamuzi Yanayotugharimu #Moyo By Jonel Ft @peter_msechu
#WasafiDotCom
#WhereTheHitsBelongs

New Star In Town #Gold🔥 Welcome To The Industry.... @aikanavykenzo & @nahreel SON Can't Wait To See Him In 🎹

Kuna Kubarikiwa Kipaji Alafu Kuna Kubarikiwa Kuwa Na Uwezo Lakini Ukiwa Na Hivyo Vyote Alafu Ukapenda Kile Ukifanyacho Matokeo Yake Ndo Kama Hivi...... #AchanaNaMimi @_pinktz_ Ft @chemical_tz Watch It Now On YouTube Link Kwa Bio Yake But You Can Download & Listen Audio On www.wasafi.com Now
#WasafiDotCom
#WhereTheHitsBelongs

Tanzania Stand Up...
East Africa Stand Up...
Bongo Flavor To The World
Best Male MVP @soundcityafrica The Winner Is @diamondplatnumz Another Archiement For Our Music...... As @wasafidotcom Tunapenda Kuchukua Nafasi Kukupongeza 👏👏 @diamondplatnumz Na Timu Yako Nzima Ya @wcb_wasafi Tunajua Haikuwa Rahisi Kushinda Tunzo Hii Mbele Ya Miamba Mingine Ya Afrika #Davido #Wizkid #Sarkodie Lakini Kwa Kazi Zako Za Mwaka 2017 Na Support Kubwa Uliyopata Toka Kwa Mashabiki Na Wadau Wote Wa Mziki Ndo Imepelekea Kuibuka Mshindi.
#WasafiDotCom
#WhereTheHitsBelongs

Mziki Mzuri Unaongea 👏 No 2 On YouTube Channel #Ngoma @barnabaclassic Ft @aslayisihaka Gusa Link Kwenye Bio Yake Upate Burudani Ya Vipaji Viwili
#WasafiDotCom
#WhereTheHitsBelongs

Most Popular Instagram Hashtags