[PR] Gain and Get More Likes and Followers on Instagram.

vattenda vattenda

25 posts   2190 followers   5025 followings

metaboy  Allah is one Born and raised under the sun so i shine all day. If u want a different result make a different choice. Chat with me whatsApp 0717209713

Hakuziamini hca zangu. Eti pexa ndo chanzo

Nmewamc xn wadau

Ukiona umetendwa jua kuna mjanja kapendwa,Na ukiona umependwa jua kuna mjinga katendwa.

Nafkl na nawaza hv,kwamba kazi kuu ya moyo ni kusukuma damu ila kupenda ni kiherehere chako tyu

C unajua instagram madem wanavyojishaua,Wote mabosslady tena kwao kwa kishua,Matozi wanakuuzia sura,Hakuna dem mbaya insta wote ni visura,Kutananae live utakimbia kama chura.teh teh teh teh! By@trueboy966_4rever

Hi ndo rasim ya katiba pendekezwa me najalibu pitia tu kilichoandikwa na wakuu wa nchi,japo wanasema ni haki yetu kukataa isipitishe ama kukubali ipitishwe,ila kwa nchi hii na mfumo wa serikali iliyoko madarakani hata mwanchi akikataa ama kukubali hakuna lolote wapangavyo wale walioshika mamlaka ya dora lazma iwe hvyo

Wanasema nina sura ya kipedeshee, waache wale ujana maana me nitakula hadi uzee.

Gudmorning!

Kwa uhuru,kiubinadam,kidini na kiimani zote ni ndugu so nduguzangu tusiwe na roho za kinyama.

namshukuru mungu sikufuru kwa hii hali kivipi niutake uzungu uafrica niutupe mbali!!!!!! najua mwanzo n mgumu lazma nipambane nao.

Hi ni vita kujuana machoni huku moyoni hatupendani

Most Popular Instagram Hashtags