udakutz_ udakutz_

78,992 posts   1,965,678 followers   27 followings

Udakutz.  | Kwa Habari za Udaku | Michezo | Kama Una Habari au Unahitaji Ushauri Tuma DM | ~ FULL VIDEO BONYA LINK HII

#gigy_money_og katika Muonekano wa Make Up ❤❤🔥🔥

MATUKIO KWA PICHA || @vanessamdee Ndani ya Gabon🔥🔥

FUNGUKA HAPA TAFADHALI

VIDONGE MAX MAN-2 VYENYE NGUVU MARADUFU KWA WANAUME, HAPA NO GAME YA DAKIKA MBILI TENA!!!MABADILIKO NDANI YA WIKI MBILI ==>>Dawa inatibu na kufanya kazi kwa muda mfupi katika matatizo yafuatayo ;
👉Dawa inaongezaUKUBWA wa Uume na inaondoa KIBAMIA kwa muda mfupi, hapa uume unakua kwa size unayotaka wewe na unakuwa imara na wenye nguvu
👉Vidonge hivi vinatibu tatizo la uhanisi na tatizo la kushindwa kusimamisha uume kwa muda mrefu ,yaani kimoja tu unapiga ndani ya dakika moja umechoka na jogoo haliwiki tena .
👉Dawa hii inaongeza nguvu za kiume,wingi wa mbegu / shahawa.
?utasimamisha kwa muda mrefu mpka kumaliza kiu ya mpenzi wako mpka akojoe vyakutosha!!! unapiga mabao unayohitaji,.
Kwa mahitaji piga sim Au tuma SMS 0653 666 298
0653 666 298
0653 666 298
0653 666 298
BEI YAKE 200,000/= Unaweza kutoffolow insta
@naylatbeauty
@naylatbeauty
@naylatbeauty
NB: VIDONGE HIVI VINA KAZI KUU TANO
👉◆KUSAIDIA KUSIMAMISHA UUME KWA MUDA MREFU◆ ,KUTIBU UHANISI,◆KUONGEZA WINGI WA MBEGU/SHAHAWA,◆KUKUZA UUME NA ◆KUONGEZA NGUVU !!I Na haina madhara kiafya.
@naylatbeauty
@naylatbeauty

Comment neno la **POLE Kama Ishara Ya Kuendelea Kumtakia Afya Njema Msanii wetu OmmyDimpoz anayeugua Huko Nchini South Africa Ikiwa sasa ni karibu Miezi Mitatu.

@davidoofficial Na @chefchioma Wakifurahia Penzi lao Nje ya Private Jet yao ❤❤

Rapa LOON ni miongoni mwa wasanii wa Hiphop waliostaafu muziki na kuanza kuhubiri Neno la Mungu, Imeripotiwa kwasasa rapa huyu anaendelea kufanya kazi hio ata akiwa jela.
.
.

Loon alibadili jina kutoka 'Chauncey Lamont Hawkins' na kuanza kuitwa Amir Junaid Muhadith baada ya kubadilisha Dini na kuwa Muislamu.
.
.
LOON Aliyekuwa msanii wa Bad Boy alihukumiwa kifungo cha miaka 14 jela kwa kuhusika na usafirishaji wa Dawa za kulevya 'Heroin' miezi michache baada ya kutangaza kuacha Rap na kubadili dini.
.
.

Kabla ya kukamatwa kwake Loon alihubiri na kufundisha Neno la Mungu kwenye shule tofauti za Marekani, aliuza vitabu vya dini ya kislamu kwenye vyuo vya Marekani na nje.
.
.

Akiwa Jela LOON alisema "Kesi yangu haikuwa kusafirisha dawa za kulevya, nilifatwa na watu waliokuwa wakifanya kazi hizo na mimi kukutana nao tu nikahusishwa na kazi zao, sijawahi fanya mambo kama hayo, mahakama iliniadhibu kutokana na makosa ya zamani".
.
.

Loon alikamatwa kwenye uwanja wa ndege mjini Brussels November 2011 na kurudishwa Marekani. Mnamo July 18, 2013 baada ya kesi kukamilika LOON alihukumiwa kifungo cha miaka 14 jela, atatakiwa kutumikia miaka 8 ndani na 6 nje.

TAZAMA HAPA || Mhe. Rais Dkt. John Pombe Magufuli akishangiliwa na abiria wa ndege yetu Boeing 787-8 Dreamliner ya Air Tanzania (ATCL) kutoka Dar es Salaam kwenda Mwanza asubuhi ya leo Agosti 18, 2018. Amepata nafasi ya kuwasalimu abiria na wamempongeza kwa juhudi zake.

@zarithebosslady anawatakia Siku Njema ❤❤

VIDONGE MAX MAN-2 VYENYE NGUVU MARADUFU KWA WANAUME, HAPA NO GAME YA DAKIKA MBILI TENA!!!MABADILIKO NDANI YA WIKI MBILI ==>>Dawa inatibu na kufanya kazi kwa muda mfupi katika matatizo yafuatayo ;
👉Dawa inaongezaUKUBWA wa Uume na inaondoa KIBAMIA kwa muda mfupi, hapa uume unakua kwa size unayotaka wewe na unakuwa imara na wenye nguvu
👉Vidonge hivi vinatibu tatizo la uhanisi na tatizo la kushindwa kusimamisha uume kwa muda mrefu ,yaani kimoja tu unapiga ndani ya dakika moja umechoka na jogoo haliwiki tena .
👉Dawa hii inaongeza nguvu za kiume,wingi wa mbegu / shahawa.
?utasimamisha kwa muda mrefu mpka kumaliza kiu ya mpenzi wako mpka akojoe vyakutosha!!! unapiga mabao unayohitaji,.
Kwa mahitaji piga sim Au tuma SMS 0653 666 298
0653 666 298
0653 666 298
0653 666 298
BEI YAKE 200,000/= Unaweza kutoffolow insta
@naylatbeauty
@naylatbeauty
@naylatbeauty
NB: VIDONGE HIVI VINA KAZI KUU TANO
👉◆KUSAIDIA KUSIMAMISHA UUME KWA MUDA MREFU◆ ,KUTIBU UHANISI,◆KUONGEZA WINGI WA MBEGU/SHAHAWA,◆KUKUZA UUME NA ◆KUONGEZA NGUVU !!I Na haina madhara kiafya.
@naylatbeauty
@naylatbeauty

PICHA : @hemedyphd na Mwanae @virgochosen ❤❤

Mwamba @johmakinitz aibuka na kujimwagia sifa kwamba katika Hip-hop Hakuna Kama Yeye ....Amesisitiza kwamba Yeye Ni Bora Sana " Joh is The Best " Je unakubali au unapinga kwamba Hakuna Kama JohMakini???
MSIKILIZE HAPA JOH AKIJISIFU KISHA DROP COMMENT YAKO.

Most Popular Instagram Hashtags