udakuroom udakuroom

566 posts   29525 followers   501 followings

the shade room  WOLPERBROWN DAILY ⚫ ⚫ Udaku exclusive_DM us if you have any juicy gust πŸ·πŸ“© #roommates #trending news *haters I see u from zero distance* #SIA

GNYT LOVERS πŸ˜˜πŸ˜˜πŸ˜˜πŸ˜˜πŸ’žπŸ’žπŸ’žπŸ’žπŸ’žhaya maua nisubil tu nyuki kwa page
@wolperstylish @official_brown_

#roommates 😁😁😁😁😁😁
.
.
Sura ambayo jokate ame make ndvyo jinsi zari anavyomwangalia hamissa anamuonaa nuksiiii_πŸ˜‰πŸ˜‰πŸ˜‰πŸ˜‰
.
.
Hii couple ya penny na diamond ilipigwa vitaa Kama binadamu Ana date na kifaru 😷😷😷😷

- Jipatie punguzo la bei za simu kwa asilimia 50%off βœ…βœ…βœ…βœ…βœ…
.
.
πŸ‘‰mobile phone ,computer accessories,magic remote control,power adapter,USB cable ,VR play with wireless controller ,play station. Ear pods .
Mikoani pia tunatuma kwa bei poa namba za kuwasiliana nasi.0714230566
TUFFOLOW
@biashara_complexi
@biashara_complexi
@biashara_complexi
@biashara_complexi
Wahi sasa jipatie kifaa chako original πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯ πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯ -

#roommates mnakumbukaa hii 😁😁😁😁😁😁
.
.
Haaawa watu wanaendelea na bifuu au limekataaa maana sii mnakumbuka collabo ya shishi na jlo sinta akapingaa haiwezekanii yaan Kama shishi anamchukia sinta anamkoseaa jee collabo imefanyika au munazo hata fununuπŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

- ・
JEE UNAMATATIZO NA UNGEHITAJI KUPEWA TIBA KWA HARAKA KUTANA NA MAALIM ISSA SHARIFU AWEZE KUKUPA TIBA KWA HARAKA NI YULE BINGWA WA MAGONJWA SUGU KAMA VILE KUTOA MAJINI NA MAPEPO MACHAFU ,KUSAFISHA NYOTA ,KUPANDISHWA CHEO ,PETE YA BAHATI ,KUMILIKISHWA PESA ZA MAJINI ZISIZO NA MASHARTI ANAPATIKANA TANGA PANGANI NA DAR ES SALAAM ANAPATIKANA MWENGE NAMBA ZA MAWASILIANO NI 0715812031 KWA TAARIFA ZAIDI M FOLLOW @0715_812031_tiba_asilia @0715_812031_tiba_asilia - -

To @munalove100 umeniblock sina taarifaa maana ndyo nikijiandaa kuja DM nimekutana na kufuri ufunguo kashika nyapala 😭😭😭😭😭kwa vile swez kuyasema hayaa popote achaa niyamwage hapaa nimefatwa DM Mara mbili na watu tofauti nikwambie hayaa*
.
.
Embu acha kuwa na watoto wadogo ww Dada au unaona bado upo under 18 Bibi ww watu wanasema kilichokupeleka kwa tunda kitu gani alaf sasa kweny kipindi hiki na unajijua unakashfa mbaya ya ugwagura na watu Hawakwambii wanataka wayajue yatakayotokea na jamvi wametandika shogaa anguu uyoo tunda huo ujauzito azae salamaa salmin walimwengu utawabeba mgongoni kikitokea chochote tofautii .
.
Hivii hata ushtukii linah washaanza kusema ohh wamemfunga ajazaa mpaka sasa jaribu kuwaaza ndyo ungekuwa karibu na linah si wangekutupia shuzii ungenukaa kumbe mbaaya mwengne na hii ya tunda usikute mbaya yupo kakaa pemben utaonekana wew dharau lakin habar ndyo hyo mbona Watu wazima wenzio wakina junaithar wapo usiunge nao ushoga upoo muda woote makwapani kwa vitoto vidogoo ndyo hvyoo ushajiweka muhuli watu wanasema tunda atoke Leba vzurii mm mswahili haswa na walimwengu nawajua shauri yako aliyenipaa umbea anakupenda mama chomokaa Fanya yakoo mbona umaarufu kisturi unao unataka nn kashfa yako haikuruhusu kuwepo na hao vivuruge syo tunda syo lulu na hamna anayekuonea donge kama umeelewaa Sawa kama umepuuza utanikumbukaπŸ™

Hakuweza kuchukua hataa simu kuchat hakuwa na mdaa wa kuvaa heleni walaa bangiri hakuweza kuvumilia kwa ile hali kwamba ni kwelii ameenda hakuwa na hamu hataa yakula ,mdaa wakusimama na kuchukua pic huku na manywel na make up hakuupataa na walaa hakuwa na mdaa nao kutokaana na uchungu ndani ya moyo 😭😭😭😭@wemasepetu .
.
.
@zarithebosslady yoote huyu ajuza kayafanya auu sio mama yake alimuokotaa jaamaan mm hataa siaminii haki ya mungu

@Regrann from @sweetfella2 - Anza siku yako ukiwa na uhakika na furaha zaidi kwakua una sweet dream lotion,Sweet dream lotion ndio jibu lako wewe mrembo unayehangaika na chunusi zinazokukosesha raha,michirizi inayokutoa show ama miwani inayozunguka sehemu kubwa ya macho pamoja na makovu na sugu zilizokomaa kupitiliza.

Ukitumia sweet dream lotion iliyo kwenye ubora wa uhakika hutopata tabu tena kufukiria utumie nini tena kwa ajili ya suluhisho la ngozi yako,pia kama utahitaji ngozi yako uwe mweupe zaidi,mwororo na mwenye kung'aa na kua na muonekano wa kipekee basi usiache kutumia sweet dream lotion na maji yake ya kutakatisha na kutolea sugu.

Inapatikana kote nchini na nje ya nchi pia tunasafirisha mzigo. βž–βž–βž–βž–βž–βž–βž–βž–βž–βž–βž–βž–βž–βž–βž–βž–βž–βž–
β€’ Kopo moja = 50,000 na sabuni 1
β€’ Kopo mbili = 70,000 na sabuni 2
β€’ Kopo Nne = 100,000 na sabuni 4
β€’ Maji ya sugu = 25,000 na sabuni moja
βž–βž–βž–βž–βž–βž–βž–βž–βž–βž–βž–βž–βž–βž–βž–βž–βž–βž–
Kwa wakazi wa dar es salaam mzigo unaletewa popote ulipo free,na kwa mawasiliano zaidi nitafute kwa number πŸ“² 0712309596 -

- Jipatie punguzo la bei za simu kwa asilimia 50%off βœ…βœ…βœ…βœ…βœ…
.
.
πŸ‘‰mobile phone ,computer accessories,magic remote control,power adapter,USB cable ,VR play with wireless controller ,play station. Ear pods .
Mikoani pia tunatuma kwa bei poa namba za kuwasiliana nasi.0714230566
TUFFOLOW
@biashara_complexi
@biashara_complexi
@biashara_complexi
@biashara_complexi
Wahi sasa jipatie kifaa chako original πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯ πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯

@InstaSave.DStudio
・・・
JEE UNAMATATIZO NA UNGEHITAJI KUPEWA TIBA KWA HARAKA KUTANA NA MAALIM ISSA SHARIFU AWEZE KUKUPA TIBA KWA HARAKA NI YULE BINGWA WA MAGONJWA SUGU KAMA VILE KUTOA MAJINI NA MAPEPO MACHAFU ,KUSAFISHA NYOTA ,KUPANDISHWA CHEO ,PETE YA BAHATI ,KUMILIKISHWA PESA ZA MAJINI ZISIZO NA MASHARTI ANAPATIKANA TANGA PANGANI NA DAR ES SALAAM ANAPATIKANA MWENGE NAMBA ZA MAWASILIANO NI 0715812031 KWA TAARIFA ZAIDI M FOLLOW @0715_812031_tiba_asilia @0715_812031_tiba_asilia -

#roommates 😰😰😰😰😰😰😰😰
.
.
Diamond alikuwa anaonaa anachelewa kufanya balaa zake na nikawaza kimya kimyaa kwamba ata kweny show ato perform saana huenda bado atakuwa na msongo wa mawazo kumbe hihihi !!! Alitakaa kuvunja jukwaa na wanawake kakatika nao angalia face aliyomake diamond kwenye msiba na yakweny show yaaan yupo happy emotion jaribu kuwaza kimya kimyaa wameenda msibani kuuwa so kuhofia walimwengu πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
.
.
Yaaan yy na bi Sandra huu msibaa haujawachoma kabisaa wamenishinda hataa mm jamaan alaf zari lilivyo halina akili anajileta udugu kiumeni anamchukulia mama chibu ndyo mama yake shauri yakee hamjui vzuri Ana ng'ata na kupulizaa yatamkutaa miaka ya baadae ataendaa kupiga magoti makabulinii yatakayo msibuu
.
.
Wenzie wakina zulea wameumiaa kwa uchungu wanajisaga kwa machozi mdaa huo zari hanaaa na sidhan kama ajarud nchin kimya kimyaa kuja kushindanaa kaacha matanga yaaan hawa watu wakavu Kama chuma cha trekta
.
.
NINA ELEKEA KUTEKWA😷😷😷😷

NA KWAKWELI KAZI TUNAISOMA WOTE TULIYOVAA BLUE NA WALIOVAA KIJANI KUNA MMOJA HAPO NDIO KIPONDO CHA MAISHA ANAKIPATA MPAKA ACCOUNT YAKE ANAFANYIA MATANGAZO ANAKWAMBIA WAME MU HACK πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
WAULIZENI KAMA HIZI FOMU WANAZO MAKABITINI HUMOOO # 2020 TENAAπŸ˜›πŸ˜›πŸ˜›πŸ˜›πŸ˜›πŸ˜›πŸ˜›

Most Popular Instagram Hashtags