udakuroom udakuroom

2,952 posts   162,726 followers   268 followings

SIA MMAFIA 

Washatafuta kick washapata haya tuna subil new season ๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜ ila namkumbusha tu mama dangote huyo mwanae kwa hamisa kumuacha baadae sanaaa wala asitumie Nguvu๐Ÿ˜ใŠ—ใŠ—ใŠ—
Follow.
@udakuplus
@udakuplus
@udakuplus

Tuzo ya heshima ya msanii aliyeweka mchango wake mkubwa kwenye Tasnia ya bongo flavour unampaa nani ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚ใŠ—ใŠ—ใŠ—ใŠ—
@diamondplatnumz or @officialalikiba
Follow
@udakuplus
@udakuplus
@udakuplus

Madame @_maggz___ si kwa shepu hyo huku tz ukimuona MTU yuko hvyo kajaradia @_maggz___ @_maggz___ punguza kuwaanyoosha๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜

asilimia kubwa ya wanawake wanaugua ugonjwa hatari wa PID bila kujua na mwisho wake hupata madhara makubwa kuliko kawaida..PID ni nini?
PID ni kifupi cha pelvic inflammatory disease yaani maambukizi katika via vya uzazi
dalili zake ni
๐Ÿ”ดkutokwa na uchafu mzito sehem za siri, mweupe kama mtindi wakati mwingine ni wa rangi ya njano/kijani
๐Ÿ”ดkuwashwa ukeni
๐Ÿ”ดuke kutoa harufu mbaya
๐Ÿ”ดkupata maumivu makali wakati wa kujamiiana
wengi wakienda kupima huambiwa ni uti wa fungus kitu ambacho siyo kweli..hii ndio PID yanyewe ambayo ukichelewa kutibu madhara yake ni โœ…kuwa mgumba milele โœ…kupata cancer ya shingo ya kizazi โœ…mirija yako kuziba โœ…mirija yako kupata makovu โœ…mirija yako kuharibika kabisa โœ…kupata hormone imbalances
โœ…uke wako kuwa kavu muda wote โœ…kupoteza hamu ya tendo la ndoa
wahi haraka mawasiliano 0655725498 whtapp 0683064523 au follow @dr_simony @dr_simony @dr_simony

MALE SUPER-3MIX;
PIGA-0657335751. NI DAWA YA VIDONGE ASILI ILIYOTENGENEZWA KUTOKANA NA MITISHAMBA YENYE UWEZO KABISA KTK KUTIBU MATATIZO (3) KWA WAKATI MMOJA (1) HUONGEZA NGUVU ZA KIUME MARADUFU NA KUKUFANYA KURUDIA TENDO LA NDOA MARA (4) BILA KUCHOKA. (2) HUNENEPESHA UUME CM 4 ZA UPENYO NA KUREFUSHA UUME MDOGO NA MFUPI KWA KADRI UPENDAVYO INCH (6-8) DK (15)TU. (3) KUWAHI KUFIKA KILELENI. (4) KUIMARISHA MISULI ILIYOLEGEA NA KUSINYAA.
NINI HUCHANGIA KUWA NA MATATIZO HAYA?

KISUKARI, PRESHA,ZINAA, NGIRI, KIUNO KUUMA, MGONGO KUUMA, KUJAA GESI ,PUNYETO NA KUPATA CHOO KIGUMU.

DAWA YA MALE SUPER- 3MIX.
HUMALIZA MATATIZO HAYA KWA MUDA MFUPI NA HAINA MADHARA KWA MTUMIAJI HAINA KEMIKALI.
ITAKUFANYA UCHELEWE KUFIKA KILELENI KWA DK (30) TU.
PIA INAONGEZA HAMU YA TENDO LA NDOA NA KUMUDU KWA TENDO LA KWANZA KWA DK (30)TU. INA GUARANTEE MIAKA (20)NA ZAIDI KWA NINI UHANGAIKE NA KUTESEKA KWA MUDA MREFU BILA MAFANIKIO? BADO UJACHELEWA SASA WAHI UOKOE NDOA YAKO

TUPO DAR/MWZ NA BAGAMOYO.
MUDA WA KAZI 12:30 ASUBUHI HADI 3:00 USIKU.

KARIBU WOTE MALE TRADITIONAL CLINIC.
POPOTE ULIPO UTALETEWA KAMA MUDA WAKO MDOGO KUFIKA OFISI.
PIGA-0657335751.
DR.NAZIRY OMARY.

@sweetfella2 ใƒปใƒปใƒป
Katika muonekano mpya sasa sweetdream lotion inayozidi kujipatia umaarufu kwa kuwafanya watu wapendeze ๐Ÿ‘Œ

Habari ndio hiyoo!!! Nunua sasa sweet dream lotion na yenye kukufanya uondokane na chunusi,miwani,michirizi,na hata kukufanya uwe mweupee zaidi. Na sasa ni kujipendelea tuu makopo ni makubwa tofauti na mwanzo.

Sasa inapatikana kote nchini na nje ya nchi pia tunatuma kwa haraka zaidi. โ‡ kopo 1 @50000
โ‡ kopo 2 @70000
โ‡ kopo 3 @100000

Pia kwa sasa zipo kubwa ( BOMBARDIER) kama hutohitaji pressure na mtu hilo unatumia mwenyewe hata miezi 6 kama ukihitaji hiyo ni special order njoo watsap kwa number 0712309596

Maji ya sugu pia yapo kama kawaida unayapata kuanzia chupa mbili kwa Shilingi elf 50 na sabuni pia zipo.

Wahi sasa na tafadhari msije mkaongopewa lotion ya sweetdream hakikisha unauziwa na mimi mwenyewe au wakala husika.maelezo zaidi njoo watsap 0712309596Katika muonekano mpya sasa sweetdream lotion inayozidi kujipatia umaarufu kwa kuwafanya watu wapendeze ๐Ÿ‘Œ

Habari ndio hiyoo!!! Nunua sasa sweet dream lotion na yenye kukufanya uondokane na chunusi,miwani,michirizi,na hata kukufanya uwe mweupee zaidi. Na sasa ni kujipendelea tuu makopo ni makubwa tofauti na mwanzo.

Sasa inapatikana kote nchini na nje ya nchi pia tunatuma kwa haraka zaidi. โ‡ kopo 1 @50000
โ‡ kopo 2 @70000
โ‡ kopo 3 @100000

Pia kwa sasa zipo kubwa ( BOMBARDIER) kama hutohitaji pressure na mtu hilo unatumia mwenyewe hata miezi 6 kama ukihitaji hiyo ni special order njoo watsap kwa number 0712309596

Maji ya sugu pia yapo kama kawaida unayapata kuanzia chupa mbili kwa Shilingi elf 50 na sabuni pia zipo.

Wahi sasa na tafadhari msije mkaongopewa lotion ya sweetdream hakikisha unauziwa na mimi mwenyewe au wakala husika.maelezo zaidi njoo watsap 0712309596

@specialfor_ladies Mahali pekee pakupata viatu vyako vya kisasa yaan trending kwa mitoko ya Aina yotee
tu Follow
@specialfor_ladies
@specialfor_ladies
@specialfor_ladies๐Ÿ”ฅ๐Ÿ”ฅ๐Ÿ”ฅ๐Ÿ”ฅ๐Ÿ”ฅ

MALE SUPER-3MIX;
PIGA-0657335751. NI DAWA YA VIDONGE ASILI ILIYOTENGENEZWA KUTOKANA NA MITISHAMBA YENYE UWEZO KABISA KTK KUTIBU MATATIZO (3) KWA WAKATI MMOJA (1) HUONGEZA NGUVU ZA KIUME MARADUFU NA KUKUFANYA KURUDIA TENDO LA NDOA MARA (4) BILA KUCHOKA. (2) HUNENEPESHA UUME CM 4 ZA UPENYO NA KUREFUSHA UUME MDOGO NA MFUPI KWA KADRI UPENDAVYO INCH (6-8) DK (15)TU. (3) KUWAHI KUFIKA KILELENI. (4) KUIMARISHA MISULI ILIYOLEGEA NA KUSINYAA.
NINI HUCHANGIA KUWA NA MATATIZO HAYA?

KISUKARI, PRESHA,ZINAA, NGIRI, KIUNO KUUMA, MGONGO KUUMA, KUJAA GESI ,PUNYETO NA KUPATA CHOO KIGUMU.

DAWA YA MALE SUPER- 3MIX.
HUMALIZA MATATIZO HAYA KWA MUDA MFUPI NA HAINA MADHARA KWA MTUMIAJI HAINA KEMIKALI.
ITAKUFANYA UCHELEWE KUFIKA KILELENI KWA DK (30) TU.
PIA INAONGEZA HAMU YA TENDO LA NDOA NA KUMUDU KWA TENDO LA KWANZA KWA DK (30)TU. INA GUARANTEE MIAKA (20)NA ZAIDI KWA NINI UHANGAIKE NA KUTESEKA KWA MUDA MREFU BILA MAFANIKIO? BADO UJACHELEWA SASA WAHI UOKOE NDOA YAKO

TUPO DAR/MWZ NA BAGAMOYO.
MUDA WA KAZI 12:30 ASUBUHI HADI 3:00 USIKU.

KARIBU WOTE MALE TRADITIONAL CLINIC.
POPOTE ULIPO UTALETEWA KAMA MUDA WAKO MDOGO KUFIKA OFISI.
PIGA-0657335751.
DR.NAZIRY OMARY.

Alaf Leo @zarithebosslady anavutwa na mama Dangote anakubali kashasahau kulishwa keki mkono wa kushoto sasa HV yuko na Sepenga akitoka hapo anaenda kwa zari anarudi kwa mobetto si kwa route hyo ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚Alaf wenyewe wanakubali๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚ใŠ—ใŠ—ใŠ—
Follow
@umbeaspecial_
@umbeaspecial_

@mama_dangote Mbona madongoo ww bibi unafunga unaegeshaaใŠ—๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚si bure @hamisamobetto anakupasua kichwa ukizingatia mwanao asikii haambiwi yaan wanaku zoom unavyotapaa๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚
Follow
@umbeaspecial_
@umbeaspecial_

asilimia kubwa ya wanawake wanaugua ugonjwa hatari wa PID bila kujua na mwisho wake hupata madhara makubwa kuliko kawaida..PID ni nini?
PID ni kifupi cha pelvic inflammatory disease yaani maambukizi katika via vya uzazi
dalili zake ni
๐Ÿ”ดkutokwa na uchafu mzito sehem za siri, mweupe kama mtindi wakati mwingine ni wa rangi ya njano/kijani
๐Ÿ”ดkuwashwa ukeni
๐Ÿ”ดuke kutoa harufu mbaya
๐Ÿ”ดkupata maumivu makali wakati wa kujamiiana
wengi wakienda kupima huambiwa ni uti wa fungus kitu ambacho siyo kweli..hii ndio PID yanyewe ambayo ukichelewa kutibu madhara yake ni โœ…kuwa mgumba milele โœ…kupata cancer ya shingo ya kizazi โœ…mirija yako kuziba โœ…mirija yako kupata makovu โœ…mirija yako kuharibika kabisa โœ…kupata hormone imbalances
โœ…uke wako kuwa kavu muda wote โœ…kupoteza hamu ya tendo la ndoa
wahi haraka mawasiliano 0655725498 whtapp 0683064523 au follow @dr_simony @dr_simony @dr_simony

@zarithebosslady oR @hamisamobetto kwenye vazi LA stara ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚ใŠ—ใŠ—ใŠ—ใŠ—
Follow
@udakuplus
@udakuplus
@udakuplus

Most Popular Instagram Hashtags