[PR] Gain and Get More Likes and Followers on Instagram.

tzshaderoom tzshaderoom

15007 posts   236587 followers   1675 followings

BRAZA MILLY πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ€—πŸ€—  HATERS HAPA C MAHALA PAKO βœ‹ "I will post only from stars account. MATANGAZO WASILIANA NA NUMBER HIIπŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡ 0682251000

#roommates πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜† play hadi mwisho umtag mwenye sponsor wake πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ™ŒπŸ™ŒπŸ™Œ

#roommates IT'S A YES FOR ME πŸ‘πŸ‘πŸ‘

#roommates πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜† ivi kwani ni lazimaa kuvaa visponji πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

#roommates cjaona chini kukoje but juu mashallah hatimae #queendarleen kajipatia πŸ‘πŸ‘πŸ‘πŸ‘πŸ‘ amependeza πŸ™ŒπŸ™ŒπŸ™Œ ucpo angalia picha kwa makini unaweza ucmjue πŸ™ŒπŸ™ŒπŸ™Œ

#roommates πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ haki mate ulie nitag hapo subiria block kutoka kwa madam boss lady πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ utakoma umbea wenzio wananiletea DM ww umeamua kama mbwai na iwe mbwai πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ .
Mates swali lakijinga ivi mmegundua wanawake wengi wamekuwa kama wagonjwa wa ukoma humu mitandaoni yaani unaweza jua hawana vidole, mikono na miguu πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ kila picha nikikagua nakuta wamenipa hi βœ‹βœ‹βœ‹ wamekunja πŸ‘ŠπŸ‘ŠπŸ‘Š au wameficha mikono na miguu kabisaa πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ akiifichua ataweka kiimoji 😨😨😨😨 ivi nn tatizo πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜† wanaficha nn ?

#roommates kuna watu mnajua kukeraaa mwanamke hujawahi olewaa huna uhakika kama utakuja pata hata wakujitambulisha kwenu ulikwisha kata tamaa hata hujitambui maisha yako ni sogea tukae na wanaume. Then unakuja ktk post ya maharusi eti unaanza kukosoa ndoa za wenzio πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
.
You are so funny ww mzuri na kijana mbona huolewi 😨😨😨 ivi utajisikiaje mtu anakudis ktk cku yako kubwa kama ya harusi 😬😬😬 tuwe wastaarabuu kidogo hata mm mbea nilie kubuhu nina mipakaa kuna vitu inatakikana busara itumike zaidi πŸ˜”πŸ˜”πŸ˜” ila maneno yanawatokaa kwani huyo #belle9tz aliwahidi kuwaoa πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ kila mbuzi hula sawa na urefu wa kamba yake msilazimishe vitu basi 😩😩😩😩😩

@belle9tz alfu alfu alfu mabrook πŸ‘πŸ‘πŸ‘πŸ‘πŸ‘πŸ‘πŸ‘πŸ‘ Mungu awatangulie ktk kila jambo πŸ™πŸ™πŸ™

#roommates 😱😱😱😱😱 huyu ni #belle9tz au nimemfananisha 😨😨😨

#roommates πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ watoto wa baba Jessica on duty πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ™ŒπŸ™ŒπŸ™Œ

Da Milly, habari yako samahani naomba utusaidie kutangaza bibi yetu amepotea tangu tarh 7 ya mwezi huu wa 12 ni mwenyeji wa Tanga alikuja nyumbani hapa dar maeneo ya Mburahati Mianzini tarehe 6 lakini asubuhi ya tarehe 7 akatoroka,Ana matatizo ya kupoteza kumbukumbu.Tumeshatoa ripoti kwenye vituo vya polisi na kutoa Tangazo kwenye kituo cha ITV. Kwa atakaefanikiwa kumpata awasiliane nasi kwa namba zifuatazo. 0713-210605/ 0714-776492 Au 0715214153.

#roommates basi banaa juzi kuna dada kaenda kwa Gwajima, kaambiwa bwana uliyenae mng’ang’anie maana hivi karibuni anakua milionea.
Bhas toka juzi dada analia tu, hajui ni bwana yupi anaongelewaπŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

#roommates nyimbo nzuri kutoka kwa #rayc πŸ‘πŸ‘πŸ‘πŸ‘πŸ‘πŸ‘πŸ‘πŸ‘

Most Popular Instagram Hashtags