the_sanny_beautysaloon the_sanny_beautysaloon

273 posts   352 followers   1270 followings

Sania Sezzy 

Some tyme

You made my sisy, stay bleesed

We Mama Wewe! Mungu Ndo Atanilipia Kwako, Jua Tu Nakupenda Saaaaaana, Nakupenda Sana, Mungu Akuweke Tu Walah.

Kheri Ya Siku Yakuzaliwa Mama, Allah Akupe Maisha Marefu Sana Uwalee Wanao. Dada Sania Anakupenda Sana.

Wewe Ndo Ubavu Wangu Wakushoto, Nakutegemea sana. Kila La Kheri Mwangu. NAKUPENDA SANA.

Kheri Ya Siku Ya Kuzaliwa Mwanangu, Mungu Akupe Umri Mrefu. Nakupenda sana.

New style

Most Popular Instagram Hashtags