[PR] Gain and Get More Likes and Followers on Instagram.

strong_gal_forever strong_gal_forever

1310 posts   20767 followers   1473 followings

strong_gal_forever  God is everything

Boss Wang.....usiku mwema..

Ma Dada. Yani wewe mdada nakukubal mpk dhamb sasa... Nakupendaga mana siyo mnafki kama wenzako huwa muwazi sana.... Ndo mana nkuita jembe....nimeona watsap haitoshi acha nikusifie na huku... Am proud kuwa Dada angu kwa kweli...nakupenda sana ma Dada... Endelea kuwaambia ukweli.... Mana hali zao mbaya si unajua na soko likivyoshuka eeeh 😁😁😁 basi ndo balaa wamekuwa kama machiz vile japo siyo wote.. πŸ˜πŸƒπŸƒ .... Wew Kyla bata tu.. mungu akulinde dada Lake nizid kufurahia uwepo wako
Luv u πŸ’•πŸ’•β€β€β€β€β€β€β€
@lucykombathestrongest
@lucykombathestrongest

Siye kwetu kazi tu.... Hatutaki maneno wala hatutaki kiki kazi zetu tu kiki tosha... Am proud of u ma boss coz ujuagi kuniangusha yani.... @mlelandro Wang god be with u forever.... β€β€πŸ’•πŸ’•

Hivi wasanii wa bongo mna nn lakin?? Kwa nn wanafki sana, kwa nn mnapenda kuingilia maisha ya mtu?? Hivi nyie ni maperfect?? Hamisa wa wawatu kawakosea nn Kwan?? Alishwah kukuomba hata mia kwako?? Wewe na hamisa nani anatafuta kiki labdaaa nikuulize??? Kila mtu kaja mjin kivyake kwa nn mnashindwa kufanya mambo yenu..... Mpk muanze kufatilia vya watu..... Fala sna wewe sura ngumu kama ngozi ya goti... Wewe Mbona ulozaa naye umeachana naye.. Kuna aliyekuingilia Kwan..... Kilaa siku unabadil wanaume kama nguo kuna alokuingilia mwenzenu kununuliwa rava four ya Mill 25 roho zinawatoka mnaona wivu... ukiona hujawah kuongwa hata gari ya Mill 3 basii ujue nyota yako haiwaki rudi tu kijijin.... Mjin waachie wakina hamisa wanaongwa magari ya maana 😁😁😁 ..Nina asilimia mia nawe dai unamtaka sema tu vigezo huna ndo mana hawez hata kukutongoza kwa hivyo ulivyo mbele ujulikan wala nyuma hapaonkani.... Plz muache mtoto wa watu nenda kapike ubwabwa wako huko mana hiyo ndo fani yako.... Hamna dili siku hizi mlivyofulia hadi mnatoka na watot wadog hamna hata haya hamjui vibaya ..sura zimewakakamaaa kama mihogo ya kuchoma 😁😁😁😁 sa hizi yako ni fundi garage tu ndo anakufaa dadeki hata baiskel hujawah kununuliwa mpk hapo ulipfikia bonge la aibu 😁😁😁 hafu unajiita Star.. 😁😁😁😁😁😁😁😁😁😁😁😁 Pambanana mahab yako msenge wewe misa umuwez...angaika na huyo uchebe wako fundi garage.....misa level za juu....huwez kuwa kama yeye..... Pambana na huo mziki wako usioeleweka.. Fala sanaa wewe........

Boss Wang umetisha dadeki.... Piga kazi jembe Lang... πŸ™ŒπŸ™ŒπŸ™Œ boss umependeza Na ukizangatia Na huo uhb basii balaaa... @Regrann from @mlelandro - #jumaakareem #kazkaz🐒

Mwanamke jeuri dawa yake muibie mumewe 😝😝😝😝 atafunga mdomo Pwaaaa🀣🀣🀣 anaringa anaact kufa wakati kuzimia hawezi πŸ˜‡πŸ˜‡πŸ˜‡πŸ˜‡πŸ˜‡πŸ˜‡πŸ˜‡πŸ˜‡ ashabetiwa bibi weeeee na kubeti ukupatie yaani ushinde utaona raha ya kubeti.... πŸƒπŸƒπŸƒπŸƒ

Kazuri kenyew hadi raha.... @Regrann from @taiya_odero - Lichukue Tatizo Lako, Au Kasoro Zako Zote Ulizowahi Kupewa Alafu Zigeuze Kuwa Chachu Ya Kufika Unapopataka, Pamoja Na Kasoro Zako Hizo Hizo IPo Siku Watakuheshimu Na Watajisahaulisha Kama Wamewahi Hata Kukuona Kwenye Maisha Yao, Watajifanya Wewe Ni Mpya, Wewe Una Kipaji Cha Pekee Ambacho Hawajawahi Kumuona Mtu Mwingine Karibu Yao Akifanya Kama Wewe😁😁😁😁😁😁😁,Wanaitwaga WANADAMU.... PAMOJA NA KASORO ZOTE NILIZOPEWA NA ZINAZOENDELEA KUTOLEWA JUU YANGU, HERE I AM.... NA BADO MUNGU ANAFANYA KAZI...

Gud nyt wapenz Wang wote nawapenda. ❀❀❀

Ma bae... Kipenz cha moyo wangu.... Mungu aendelee kukupigania ma bae ❀❀❀❀❀ @Regrann from @taiya_odero - KAPOLE KENYEWE... Pamoja Na Kuwa Sio Mkamilifu Bado Mungu Umekuwa Na Mimi,Bado Umecmama Kwenye Ahadi Yako Ya Kuniinua HÒta Nikianguka Mara 7..Imefikia Hatua Najiogopa Na Kama Binadamu Kufikiria Kujificha Mbali Na Uso Wako Lakini Unanirudisha Na Kuniambia Yanipasayo Kufanya ...Ungehukumu Wanavyohukumu Wanadamu Daah Sijui Ningekuwa Wapi...Asanteee Mungu Wangu....

Boss lady ninayemjua mm ni huyu tu.... ❀❀❀❀❀

Ma handsome boy.. πŸ’•πŸ’•β€β€,πŸ™ŒπŸ™ŒπŸ™ŒπŸ™Œ mchna mwema.......

Ma bae.... Luv u.... @Regrann from @taiya_odero - Mungu Anawajua Walio Wake,,,, Hapa Duniani Wote Ni HAO HAO TUUU

Most Popular Instagram Hashtags