soudybrown_agent soudybrown_agent

152 posts   3760 followers   7139 followings

wakishua  THE Gossip Cop Soudybrown Agent wa @Shilawadu makorokocho ########################## πŸ’ΈπŸ’ΈπŸ’ΈπŸ’ΈπŸ’ΈπŸ’ΈπŸ’ΈπŸ’Έ #Sisi sio watu wamchezo mchezo #HATUSHINDWII

http://www.makorokocho.co/

#Repost @soudybrown with @repostapp
・・・
@SoudyBrown na #jinimkatakamba @kwisamzeemkavu πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
.
Sehem pekee yenye wadhifa Kwa kukutanisha familia Ni kwenye #ShilawaduFamilyDay Hii ilikua Dsm Escape1 April 2017 #Pasaka #Shilawadu #Hatushindwi #sisisiowatuwamchezomchezo

Shilawadu shilawadu tunawaona tunawaona mnakula tu Ubuyu @bdozen @adamchomvu @djsinyorita

Shilawadu mtanikost kwa umbeaaa gusa unase @soudybrown #JiniMkataKamba

Sikutaki kwa umbeaaa @soudybrown @kwisamzeemkavu

#Repost @soudybrown with @repostapp
・・・
Repost from @Shilawadu
.
Tangazo:
Tumekua tukipata malalamiko mara Kwa Mara kutoka Kwa watu wakidai Kuwa sisi #Shilawadu tunawatukana Au kuwadhalilisha kwenye mitandao, Jambo ambalo linatuskitisha Sana Sana, Ukizingatia Jambo lolote tunalolifanya mtandaoni tangu tuanzishe Harakati Za #Shilawadu tunazingatia uweledi wa kihabari, hatu tukani Wala hatujawahi kumtukana Mtu yeyote awe Mwanamuziki muigizaji kiongozi wa DINI Mwanasiasa Au Taasisi yeyote Au raia hata Kwa Bahati Mbaya, Sisi kila kundi Lina thamani Kubwa Sana ktk Ustawi Wetu ktk Fani, Hii Ndio Paga ya kwanza na maalum Ya @Shilawadu na tunazitambua Account nyingine zinazojiita Shilawadu...: ktk kutuunga Mkono Tunawapenda Sana, lakini hatuzitambui Account zinazojiita Shilawadu .... Halafu zina wadhalilisha wadau Wetu wakubwa ambao ni Wasanii wa bongo Flava, waigizaji wa bongo movie, Wanamichezo, Wanasiasa, raia wenzetu, Viongozi wa dini, wana Mitindo, Taasisi mbali mbali, Tunaomba Radhi kwa yeyote aliyewahi kukutwa na masahibu Haya Tena akadhani Ni sisi, ukweli Sio sisi, sisi Shilawadu wa clouds tunazingatia uweledi, sisi Ni marafiki wa kila Mtu, Tunaheshimu Mamlaka, hatushambulii madhehebu Au vyama vya siasa Team Za Wasanii Au team Za Michezo Au Celebrities, sisi tupo neutral, Kwanza sisi kwenye Mambo ya siasa hatumo kabisaaaaa na hatuzijui, Tunawaomba wote waliofungua page zao na kuziita Shilawadu... wafuate nyayo zetu
Imeandikwa na Cabinet kuu ya Uongozi Wa Juu wa Shirika la Wambea Duniani @shilawadu

#Repost @soudybrown with @repostapp
・・・
Wakubwa wanafaidi Hatareeee, na mm nikiwa Mkubwa natamani Kuwa Kama @aytanzania
.
Ay amenyapia Nyapia ki bongo bongo holaaaaaa akaona bora avute Mtoto wa kinyarwanda.. Unahisi Kwann? Je Wadada wa Kibongo krimu nyingi, Vizinga Vingi, wanapenda Jokes, Matapeli wa Mapenzi, Hawajui Mapenzi, wana Misambwanda, hawana Swaga, Au Tatizo nn?
.
Cc @shilawadu #shilawadu #jinimkatakamba

Download App Shilawadu Kwa Mwenye Simu ya Android

#Repost @soudybrown with @repostapp
・・・
Happy birthday Handsome boy Asiyekua Na Matunzo @youngkillermsodokii πŸ˜‚πŸ˜‚

#Repost @djsinyorita @soudybrown with @repostapp
・・・
Tanzania πŸ‡ΉπŸ‡ΏπŸ‡ΉπŸ‡ΏπŸ‡ΉπŸ‡Ώ most dangerous Afternoon show #XxlCloudsFm tutauwasha moto wa 104.4 Dodoma kesho saa 2:30 Usiku tega jicho on CloudsTv.

Shilawadu shilawadu tunawaona tunawaona man kula tu Ubuyu Mmmmmh Mzee wa Gossip cop @soudybrown Mzee baba Mzee wa Ubuyu

Most Popular Instagram Hashtags