[PR] Gain and Get More Likes and Followers on Instagram.

soudybrown soudybrown

4285 posts   1562544 followers   1038 followings

President Shilawadu Mzee Baba  🇹🇿Tabloid broadcaster, TEAM XXL @cloudsfm Rais wa Wambea Wote Dunian kupitia Shirika la Wambea Duniani @Shilawadu +255714108600 Twitter: @Soudybrowntz

Happy Birthday Mzee baba @nnauye God bless You Mwandishi na Mwanasiasa Kijana

Mkurugenzi wa @kiluwagroup Mr Mohamed Saidi Kiluwa Akizungumzia #azimiolakagera @kiluwagroup @kiluwagroup @narita.nari_

#AftaSkuLBash Ileeeeeee Jumamosi Hii Hapa Mr Famous @jaymoefamous Confirmed Onstage

Mambo ni Hivi 🔥
.
Mhhhh.. Nuh Mziwanda Kampost Shishi Baby kumpongeza 😳
.
Huu Mpongezo unatoka moyoni Au unatoka Mdomoni?
.
@qqtrends4u

Bi Harusi wa Mwendo Kasi @shilolekiuno_badgirlshishi

📌UMEANGAIKA NA UZITO ULIONAO MUDA MREFU?? AMA UNAKITAMBI UNACHOKICHUKIA?? NA UNAJIULIZA DAWA GANI UTUMIE YENYE HUWAKIKA NA HARAKA KUPATA MATOKEO?? JIBU NI MOJA TU "SEMGOGWE" WENGI WALIOTUMIA HII DAWA NA WANAO ENDELEA KUITUMIA WANAONA FAIDA YAKE,NA NI RAHISI KUTUMIA PIA.
.
. 🎈🎈SEMGOGWE SLIMMING NA FLAT TUMMY NI DAWA YA ASILI KABISA ISIYOKUWA NA KEMIKALI HATA KIDOGO, NA SI TU HUTIBU TATIZO LA UNENE NA KITAMBI BALI HUSAIDIA PIA KUZIBUA MIRIJA ILIYOZIBA KWA MAFUTA MACHAFU MWILI, DAWA HII HUTUMIKA KWA JINSIA ZOTE NA WATOTO KUANZIA MIAKA 12. KAMA UNA MTOTO MWENYE UZITO MKUBWA HII PIA INAMSAIDIA TENA BILA MADHARA.
.
.
💵BEI ZETU NI NAFUU MNOO KULINDANISHA NA MATOKEO UTAKAYO YA PATA NI 15,000/= KWA FLAT TUMMY NA 20,000/= KWA SLIM BODY
.
.
🔴HEAD OFFICE NAMBA 0719 105104 KWA MAELEZO ZAIDI
.
.
🚌🛩MIKOA AMBAYO HAINA MAWAKALA TUNATUMA PIA NJE YA NCHINI. NA NAMBA ZA MAWAKALA WA DAWA ZETU .
. ▶️MWANZA :0752441939
▶️MOROGORO:0675 337836
▶️MBEYA: 0743 786073
▶️IGUNGA&NZEGA:0764 854055
▶️MTWARA:0787 720089
▶️GONGO LA MBOTO: 0676 132691
▶️SINGIDA:0767 012614
.
.
☎KWA WAKAZI WA DAR ES SALAAM WASILIANA NASI KWA NAMBA 0719 105 104,Whatsapp(0719-105104).
KWA USHAURI ZAIDI . NA PIA TUNATOA HUDUMA YA KUMSHAURI MTEJA BUREE KABISAA..
. 📲UKINUNUA DAWA OMBA KUUNGANISHWA NA GROUP NA ALIYEKUUZA AU WAKALA WAKO. 🛍KWA FEEDBACK ZAIDI NA KUJUA BIDHAA ZETU NYINGI ,BASI TEMBELEA PAGE YETU YA INSTAGRAM @nelishatz
@ nelishatz
@nelishatz
@ nelishatz
Facebook:Nelisha Comp

Repost from @cza255 VIATU VYA MGUU MMOJA VYA NINI?
Kwa mfano ni birthday yako alafu MTU wako mmoja wa karibu akakuletea zawadi ya bei kubwa sana ya viatu vya $1000 (zaidi ya milioni mbili ya Kitanzania) LAKINI VYOTE NI VYA MGUU MMOJA, je itakuwa na maana yoyote kwako?? Au fikiria team ya mpira ambayo inawachezaji mahiri watupu LAKINI WOTE NI WAFUNGAJI AU MABEKI itafanya lolote?? Basi huu ndio utaratibu ambao wengi wetu tumekuwa tukiutumia pale tunapochagua PARTNERS wa kufanya nao biashara, Mara nyingi huwa tunaokota tu watu wanaotuzunguka labda rafiki ama ndugu bila kujiuliza partner wa kweli atakayefanya partnership yenu itengeneze kitu cha maana na kitakachofanikiwa anatakiwa awe na sifa zipi??
Kimsingi, kuna sayansi ya kuchagua aina ya MTU wa kufanya nae partnership ama kushirikiana nae na sayansi namba Moja ni lazima uyo MTU awe anacompliment uwezo wako kwa maana ya kwamba awe strong zaidi kwenye kitu ambacho wewe hauna na sio MTU ambae mnafanana copy and paste ndio maana nimeanza kwa kutolea mfano wa zawadi ya viatu VYA MGUU MMOJA.
Kila MMOJA wetu ameumbwa na strengths na weaknesses zake kwa mfano tafiti nyingi zinaonyesha kuwa watu wengi wenye uwezo mkubwa wa kiubunifu (innovative skills) sio wazuri sana kwenye utendaji (delivery skills) hivyo kwa kutumia mfano huu unapokuwa unaanzisha biashara alafu unataka kushirikiana na MTU utakuwa umefanya jambo la maana sana kwa kuchagua partner mwenye uwezo wa kutenda zaidi kuliko kubuni kama wewe ni mbunifu au uwezo wa kubuni kama wewe ni mzuri zaidi kwenye kutenda kwa maana ya kusimamia jambo mpaka likatokea, otherwise mtafeli... Hiyo ndio inayotakiwa kutumika kama kanuni...labda niongeze mfano nieleweke zaidi, labda mnatengeneza kundi la biashara na unaona tayari kuna MMOJA wenu ni mbunifu sana, mwingine mtendaji sana lakini mnajijua hamna nidhamu ya matumizi mazuri ya fedha inamaana mkitafuta mshirika wa tatu inatakiwa mtafute MTU ambae ni mzuri kwenye usimamizi wa fedha na utunzaji wa mahesabu...trust me, huu ndio utaratibu ambao uzaa matokeo makubwa ya kibiashara pale washirika wanapoanzisha biashara.

Picha: Nikikagua shamba la mkulima Arusha!!

Kuvaa unaweza kuvaa chochote na kokote Ila Kupendeza kwa Mwanadada ni Sehem moja tu @qqtrends4u Ndo Sehem pekee inayoweza kukupendezesha na Vitu Classic Original Hadi ukasifiwa Na Mumeo Au Boyfriend Wako @qqtrends4u Kuna Nguo Za Kina Dada Aina Mbalimbali Viatu Handbags Accessories
.
Bei Ni Very Cheap ukizingatia Tupo Katika Msimu wa Ma Sikukuu kuna Mapunguzo balaaa, na mzigo ndo kwaaaanza umeingia wa motooooo
.
@QQtrends4u Wapo Sinza Africa Sana Dar es salaam
.
Unaweza Ku Order na kuletewa popote Duniani .
Piga +255 754 343808

Mambo ni 🔥
.
#XXLJIWELAMWEZI IJUMAA HII #Natamba by @aslayisihaka

Tupo mikocheni kwa mwalimu nyerere barabara ya rose garden Opp monas bar 0718947453 @jessesurvivor @jessesurvivor @jessesurvivor

Dawa ya Vidonda vya tumbo, tumbo kuwaka moto, Gesi kujaa, matatizo ya Mmeng'enyo wa chakula, hasa unapokula chakula hatarishi vyenye mafuta mengi, viungo au pilipili, utapata matokeo ndani ya siku Tatu ni Dose Ya mwezi Mmoja ,kumbuka matatizo haya huambatana na kiungulia, kucheua, au Kubeua, kukosa Choo... Tupigie 0759436309/0717173139

Wafollow @our_shopping_place
12 in 1 Slicer machine...
Inakata viazi vya crips, french fries, Matunda, salad na mazagazaga kibao.
-Ina insert 12 tofauti ndani za kukupa matokeo tofauti wakat wa utengenezaji wa vitu vyako....
-Iko na CD ya kukuelekeza matumizi yake.
-Inatumia umeme
Wacheck @our_shopping_place @our_shopping_place
Dar unaletewa mzigo FREE Popote pale ulipo na mkoani utatumiwa mzigo kwa gharama ya 5000 tu.
Mawasiliano yao -: Watsap/Call 0678813687

Most Popular Instagram Hashtags