shilolekiuno_official shilolekiuno_official

2096 posts   181958 followers   179 followings

SHISHI BOY Og (Private Dozi)  KAMBI KUU YA WANYONGE NAMSHABIKIA KIBA KIVYANGU #TEAM ROCKβ˜† #TEAM KIBA #TEAM WEMA NAUZA VISIMI VYA #WCB VYENYE HARUFU KALI KAMA KUMA LA WORLPA πŸ‘‡

https://youtu.be/DtoRQXXjJSI

WEWE #CHAIJABA KUMA LA MAAKO PUNGUZA SIFA WE KILA SIKU NAKUELEWESHA UISHI MAISHA KAMA WASANII WENGINE WE MSENGE USIKII UNASHINDWA KUISHI MAISHA KAMA YA BOSS WANGU #KINGKIBA ULIWAHIGI KUONA KIBA ANAPOSTI VITU VYA KIKUMA KAMA HIVO..YAAN MAMBO YAKO YA SIRI NA DEMU WAKO UNATUONESHA SISI TUKUSAIDIE NN SASA....HUO N ULIMBUKENI..SISI HATUONI WIVU ILA MZEE NI USHOGA HIZO NI TABIA ZA KIKE WANAZOFANYA KINA #MAMAA_ASHURA KUTAFUTA UMAARUFU KWA NGUVU.. BADILIKA #DOMO UTAKUFA SIKU SIO ZAKO KUMA LA MAAKO KILA UKICHEZA KWENYE HIO CLIP NASEMAJE ACHA SIFA MSENGE WW MAMBO HAYO MUACHIE MKUNA MAVUZI BIBI ZARI AFANYE HIVO..😈😈 NDO MAANA MUNGU KAKUPA DOMO LINAZIDI KUWA KUBWA KAMA BESENI LA KUMUOGESHEA MTOTO WA #LINNAH ALIEMZAA JUZI...BADILIKA MKUNDU WE😈
#TUJIANDAEtarehe3/8/2017
#MSIBAunakujaaaaaaaaπŸ™ŒπŸ™ŒπŸ™Œ

PENDEZA NA KESSY PTODUCT:-MSIMU MPYA WA 2017_ BIDHA AINA ZOTE KWA UBORA MZURI%
PATA DAWA ZA ASILI ZISIZO NA MADHARA NA MATOKEO NI KWAHARAKA BAADA YA WEEK (2-/-4) πŸŽπŸŒπŸ‰β˜˜
1) KUTOA MVI SUGU PIA ZA KUZALIWA NAZO _80,000/
2) KUREFUSH NYWELE KUZIJAZA NA KUZUIAKUKATIKA _80,000/
3) TENGENEZA SHEPU YAKO FIGA UMBO (8) NA KUJAZA HIPC NA KALIO @ KUPAK _80,000/
@ KUNYWA AU VIDONGE _130,000/ 4) KUPUNGUZA NYAMA ZA MIKONO TUMBONI ZILIZOTEPWETA _80,000/
5) PUNGUZA KITAMBI KWA HARAKA KWA DAW HIZI ZA KUNYWA
@) KUNYWAA _100,000/
@) VIDONGE _100,000/
6) PUNGUZA MWILI MZIMA KUANZIA KGM 150 ADI 80 KIASI UNACHOTAK WEWE KWA DAW HIZI
@) DAW YAKUNYWA YA _100,000/
@) VIDONGE VYA HARAKA _100,000/
7) PUNGUZA MAZIWA NA YASIMAME KWA MUDA WA WEEK MOJA _70,000/
8) ONGEZA MAZIWA NA SAIZ UNAYOTAKA WEWE _70,000/
9) ONGEZA MWILI MZIMA NA KUKUPA HAMU YAKULA KWA RIKA LOLOYE _80,000/
10) TOA MICHIRIZI SUGU PIA NA ILE YAKUJIFUNGUA MWILI MZIMA _70,000/
11) TOA MAKOVU, CHUNUSI, WEUSI KATIKATI YA MAPAJA _70,000/
13) KUWA MWEUP NA SOFTI MWILI MZIMA NA KUTOA WEUS MACHON NA VIMISHIPA VIDOGO VIDOGO @ MAFUTA YA KUPAKA _80,000/(@) VIDONGE (WHITE SOLUTION) _120,000/
14) ONDOA NDEVU NA VINYWELEO MWILINI _80,000/
15/ ONGEZA NGUVU ZA KIUME NA KUIMARISHA MISHIPA ILIYO LEGEA KWA DAW HIZ
@) JEL KUPAKA (MEN GEL) _70,000/
@) VIDONGE (MAXMAN) _80,000/
16) ONGEZA MAUMBIL YA KIUME SAIZI UNAYOITAKA WEWE KWA:
@) (HANDSOME UP) MASHINE _170,000/
@) JELI YAKUPAKA INABORESHA ANZIA NCHI (4 ADI 6 )_100,000/ PIA NA VIDNGE VYAKE VIPO
17) RUDISHA HAMU YA TENDO LA NDOA KWA WALIOPOTEZA KUTOKANA NA NGIRI, KISUKARI NA MAGONJWA MENGINE KWA _80,000/
18) RUDISHA USICHAN(BIKRA)Na KUTO UCHAFU SEHEMU ZA SIRI _80,000/
19) FANYA USO WAKO KUWA MKAVU NAKUTOA VIJIPELE ILIYOSABABISHWA NA MAFUTS MAKALI _80,000/
20) ONDOA MAKUNYANZI USONI _70,000 (21) ENGEZA MGUU WAKO _70,000/ TUNAPATIKAN K/ KOO NA SINZ
MAPAMBAN, KWA MIKOAN DUNIAN KOTE UTAPATA πŸŽπŸπŸπŸŠπŸŒπŸ‰πŸ‡πŸ€ (+255) 0719955528
0756259180
0785371237
@dr_kessy_product
Delivery POPOTE ULIPO,

KUMA LA MAAKE MWAGA POVU HAPA
😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭

WEWE KUMA LA MAAAKO #BABY_MIJICHO MALAYA UNAEJIFUNZA KUFILWA LEO NIMEAMKA NA WEWE UJUE USINIONE #SHISHIBOY NIMEKAAKIMYA NILIKUWA TU NAKUCHORA UNAVOMTUKANA DEMU WAKE #MAGULA #SHEMEJI YANGU #TOTO_EVE 😈 WE MKUNDU UJUE NINAFAIL LAKO ZIMA YA PICHA ZAKO ZA UTOTON KUMA LA MAAKO ULIPIGA UTOTON UMEVAA TITE YA MKWEO YULE MUUZA VITUMBUA KULE #MBAGALA YAAN WE MAVUZI TABIA YAKO NASKIA HUJAACHA YA KUFILWA NA WAUZA SAMAKI WA #MBAGALA.HIVI HUJION KAMA UNAJIABISHA WE MKUNDU..LIKUMA LAKO LINATOMBWA KILA SIKU NA MASHABIKI WA #TEAMKIBA MPAKA LIMEPINDA KAMA MBAO ZA KUSHIKIZIA ZEGE..KWANZA WEWE DADA UJUE UNALISULA LIBOVU KAMA MKUNDU WA #MAMA_ASHURA....πŸ˜† KUMA LA MAAKO #BABY_MIJICHO NASKIA UNAENDA MPAKA KWA MGANGA UNATAKA UMLOGE QUEEN WETU #TOTO_EVE ILI WAACHANE NA #MAGULA ILI UMPATE WEWE MSENGE MUONE MACHO UMEYAVIMBISHA KAMA MASHAVU YA KUMA YA MAMAAKO MZAZI NDO MAANA UNAHAHA KUTEMBEZA MKUNDU WAKO KWA KILA SHABIKI WA #TEAMKIBA KUTAFUTA UMAARUFU WAMEKUFILA MPKA UNASHINDWA KUNYA.. KUMA LA MAAKO WEWE NA FAMILIA YAKO UACHE KUCHUKUA MABWANA WA WATU UNAWASAMBAZIA UKIMWI HAPO ULIPO WE MSENGE UMEISHAATHIRIKA TAYARI UNA UKIMWI NA GONO..SASA NASEMAJE ENDELEA KUMFATILIA #MAGULA MPAKA KISIMI KIKUCHOMOKE HAUTOMPATA MSENGE WW NDO MAANA UMECHUJA USHALAANIKA MPAKA KWA WAZAZI WAKO MWANAMKE GANI WW UNARINGIA NINI ULICHO NACHO AU HICHO KISIMI CHAKO KILICHOVIMBA KAMA BETRI LA SIMU LA #IPHONE6 ANAYOTUMIA KIBEN 10 WA MNUKA KUMA #WOLPER AKIJI SELFIAGA...KUMA LA MAAKO UANZIA LEO HADI TAREHE 3/8/2017 SIKU BOSS WANGU ANATOA NYIMBO PIA KUMA LA MAAKO NIMEKUHESHIMU LEO UKIENDELEA KUWAFATILIA HAO NITAKUONESHA VIZURI MKUNDU WW #NIMEMALIZA😨😨😨😨😨😨 #NAENDAchoonKUOSHAMAPUMBUyanguNITOKEπŸƒπŸƒπŸƒπŸƒπŸƒπŸƒπŸƒ

SAVE HII SIKU...MTAARIFU NA MWENZIOπŸƒπŸƒπŸƒπŸƒπŸƒπŸƒπŸƒπŸƒ

MAFUTA YA KUNENEPESHA UUME KUREFUSHA UUME HUIMARISHA MISULI YA UUME MATOKEO SIKU 3 MPAKA 5 PIA TUNAYO YAKUCHELEWESHA KUFIKA KILELENI KWA WANAUME HII INAKUFANYA UCHELEWE NA KUKUPA HAMU YA KULUDIA TENDO MARA NYINGI ZAIDI MATATIZO YA NGUVU ZA KIUME NGILI BAWASILI TUPIGIE 0652907583 ULIZIA BIBI FURAHA @kurefushauumekunenepeshauume

Maalim Rashid Salum anamshukuru Mwenyezi Mungu kwa kumpa karama ya kufundisha na kuwaombea Dua viumbe wake. Napenda niwashukuru wote mliorudi kutoa shukran na wengne mlio mbali hasa nje ya nchi kuyashuhudia yale Mwenyezi Mungu aliyowatendea kupitia Dua na Visomo mbalimbali.
Kwa uwezo alimpa mola, Maalim Rashid Salum yuko kusaidia matatizo km:-
#Je unasumbuliwa na tatizo la nguvu za kiume?
#Je umekua ukipata pesa na inakwisha bila kujua?
#Je umeachwa na mpenz, mume au mke? Nipo kukusaidia
#Je wewe ni mgumba au ukipata mimba inaharibika? Ondoa shaka hilo litakwisha nawe utaitwa mama.
#Je umekua mtu wa mikosi kila siku? Maalim Rashid atakufanyia Dua na Visomo mbalimbali.
#Miliki pete ya bahati kutoka falme kuu.
#Miliki pesa za majini bila masharti yeyote. Malipo ni km sadaka na utalipa baada ya Kufanikiwa.
Maalim Rashid anapatikana Lushoto Tanga karibu na Chuo cha sheria.Na kwa mlio mbali au nje ya nchi mnaweza kuwasiliana nae kwa simu no
Pia Maalim Rashid anafanya dua ya hadhara kila jumapili ya mwisho wa mwezi ofisini kwake.
kwa info zaid follow: @maalim_rashid_salum

NAANZA MIMI#ASANTE_MUNGU sasa #Nalala
NAWATAKIA USIKU MWEMA #NAWAPENDAsanaπŸ‘Œβ€πŸ’ƒ

πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ MBAVU SINA JAMAN KWA KUCHEKA DAH WABONGO MNALAANA MNAJUA KUFANANISHA WATU KWAKWELI MUNGU ANAWAONA πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
UNAHISI NANI ANAMCHEKA MWENZIE HAPOπŸƒπŸƒπŸƒπŸƒπŸƒ
#VYEUSIMANGALA

HAKA KA REMBO NDIO SUUZIO LA MBOO YA #MAGULA YULE MSHIKAJI WANGU ALIEKAMATWAGWA NA #WCB HII NDO CHAGUO LAKE @TOTOO_EVE @TOTOO_EVE @TOTOO_EVE @TOTOO_EVE @TOTOO_EVE NA VIGEZO KAMA UZURI, RANGI, AKILI YA MAISHA, MALENGO YA MAHUSIANO YAKE NA #MAGULA, ELIM,KUTOKUA MSHAMBA (SHOBO),UPENDO ULIONAO WA KWELI,SURA ULIO PEWA VINACHANGIA MSUKUMA #MAGULA_EVE AZIDI KUDATA HADI MATESO YA #WCB AMEISHASAHAU... ANAKUPENDA NA HAMUACHAN MIAKA BUKU HIVI HAWAJUI KAMA MNAZAID YA MIAKA 6 KWENYE MAHUSIANO NA HAMJAWAHI ACHANA NA MIMI #SHISHIBOY NIKIWA NAJUA WAPI MMETOKA MPAKA LEO MNATAKA KUWA MKE NA MUME MUNGU AWASIMAMIE NA MAFISADI NAWAPENDA SANA #GULABOY NA #EVE NIKIJA MJIN BONGO NITAWALETEA ZAWADI πŸ™ŒπŸ™ŒπŸ™Œ

HERI YA KUZALIWA MALKIA WA #TEAMKIBA A.K.A SHEMELA WANGU HAPPY BIRTHDAY KWAKO @frenchgirl______ KILA KITU KIWE FRESH KWAKO NA MAISHA YAKO πŸŽ‚πŸŽ‚πŸŽ‚πŸŽ‚πŸŽ‚πŸ™ŒπŸ™ŒπŸ™ŒπŸ™Œ

KUANZIA WIKII HII TUTAISIKIA NGOMA MPYA KUTOKA KWA #KINGKIBA TUJIKUMBUSHE KIDOGO NA NGOMA HII YA TBT UNAHISI NGOMA MPYA😑 ITAIFUNIKA #AJE?. BADO MASAA 48 KUMA LA MAAKE TUNALIAMSHA DUDEE YAAN #MSIBAAAAπŸƒπŸƒπŸƒπŸƒπŸƒπŸƒ

Most Popular Instagram Hashtags