shilawadu_oficial shilawadu_oficial

22,261 posts   374,406 followers   888 followings

KUNA OFA YA MATANGAZO DM  Mambo ni...๐Ÿ”ฅ๐Ÿ”ฅ๐Ÿ”ฅ๐Ÿ”ฅ๐Ÿ”ฅ๐Ÿ”ฅ๐Ÿ”ฅ Shilika la wambea duniani.... Whatsapp 0710400705 Follow my account @baraka_Tukuyu SUBCRIBE CHANEL YETUโฌ‡๏ธโฌ‡๏ธ

Uckoment uone kama aukufi๐Ÿค”

Monalisa Dada mwenye staha zake mjini no kiki Zone ๐Ÿ‘Œ๐Ÿ‘Œ๐Ÿ”ฅ๐Ÿ‘Œ .

Kajala bila makeup kadamshii atareee

Mc pill pili na kiumbe chai

Madame na future husband wake @officialpck @officialpck wakisaula nguo kariakoo

๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚ mzee wa futa kivuruge @officialpck nae khaaa anajua kutinginya mambo ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚ future husband @officialpck atakuwa nzaramo huyu mana si kwa vichambo hivi khaaaa

NINGEPENDA KUWAJURISHA WATU WOTE WAISHIO NDANI NA NNJE YA TANZANIA KUWA WAKALA MKUU ANAESAJILI NA KUUNGANISHA WATU KATIKA CHAMA HURU CHA FREEMASON SASA YUPO NCHINI TANZANIA BAADA YA KWENDA KUONGEZA ILIMU NCHINI NIGERIA JUU YA KUYATATU MATATIZO MBALIMBALI YANAYOWAKABILI WANADAMU YAKIWEMO KUKOSA PESA KWA MUDA MREFU SASA TATIZO KWISHA ๐Ÿ•Œ..๐ŸŒ™โญ...๐Ÿ•Œ๐ŸŒ™โญ...๐Ÿ•Œ KARIBU nikupe utaratibu wa kujiunga na Chama huru (FREEMASON) ๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟ๐Ÿ‡ฟ๐Ÿ‡ฆ๐Ÿ‡ฐ๐Ÿ‡ช๐Ÿ‡จ๐Ÿ‡ฉ
๐Ÿ’ฅUpungufu wa Nguvu za kiume ๐Ÿ’ฅKumvutia na kumtuliza Mpenzi,๐Ÿ’ฅKurudisha Mahusiano/Ndoa zilizovunjika,๐Ÿ’ฅNdoa Haraka,๐Ÿ’ฅCheo Kazini,๐Ÿ’ฅTego la Mke/Mume,๐Ÿ’ฅPete ya Bahati,๐Ÿ’ฅPesa za Majini,๐Ÿ’ฅUtajili wa Majini,๐Ÿ’ฅKuwa na Bahati ya wanaume,husoma na Kusafisha NYOTA,piga simu utaongea nae moja kwa moja haijarishi uko sehemu gani Tiba yake itakufikia popote pale ulipo,SIMU NAMBA 0658210407 WOTE MWAKALIBISHWA USITESEKE JIBU NI WAKALA HUYU ALIYEHALALISHWA NA VIONGOZI WA FREEMASON
KWA MAWASILIANO
0784762473/0756729850

KUTANA NA MTABIBU MONGWA MGANGA WA WAGANGA SASA WAKO MIKOANI KARIBU YOTE NCHINI...
.
HIVYO WATATOA TIBA MAENEO YOTE YA MBEYA ,DODOMA, IRINGA , MOROGORO, MWANZA,ZANZIBAR
==>>KWA WALE WENYE KUHITAJI TIBA
โž–Husafisha nyota na kutoa Pete za bahati na kwawale walio sumbuka kwaajili ya matibabu na hawakufanikiwa chochote sasa njoo ujionee miujiza hapo kwahapo bila malipo yoyote malipo baada yakazi napia humpa mtu jini la mali kwayule anaye taka kumiliki bila mashariti yoyote
โž– tunatibu magonjwa mbalimbali yaliyo shindikana mpenzi aliye kukimbia nakumrudisha kwa masaa 24 tu napia natoa dawa za nguvu za kiume kuurefusha uume paka pale unapotaka .
โž–natoa dawa za biashara na mvuto ==tunatoa dawa zauzazi kwa wale kina mama wenye matatizoya uzazi walio angaika kwa muda mrefu bila kupata mafanikio yoyote njoo umalize tatizo lako sasa
โž–natoa mazindiko yanyumba na mwili biashara na mvuto kazini
โž– kupandisha nyota ili kungaa kupandishwa cheo kazini kurudisha mali zilizo pote zilizo ibiwa kuzulumiwa
โž–kesi zilizo shindikana uzimaliza mara moja namengine mengi ya siri piga simu +255 764291657
+255 764291657
+255 764291657
+255 764291657

@neemahebalcosmetics - @.NI WASAMBAZAJI WA VIPODOZI AMBAVYO HAVINA MADHARA YEYOTE.NI VYA MAUNDA NA MIMEA.MATOKEO WIKI MBILI MPAKA MWEZI..AMBAVYO NI:
1.MAFUTA YA KUREFUSHA NYWELE NA KUZUIA KUKATIKA@60000
2.KUTOA MVI @80,000.
3.KUONGEZA HIPS NA MAKALIO:
(A)KUNA DAWA YA KUPAKA @70000
(B)DAWA YA KUNYWA @80000
(C)VIDONGE @100000
4.DAWA YA KUPUNGUZA TUMBO NA NYAMA UZEMBE:
(A)DAWA YA KUPAKA @60,000.
(B)DAWA YA KUNYWA @80,000.
(C)NA VIDONGE VYA KUPUNGUZA MWL@100,000.
(D)MKANDA WA MONALIZA@80,000
(E)MKANDA WA UMEME @150,000.
5.KUPUNGUZA MWILI MZIMA @80,000.
6.KUONGEZA MWILI MZIMA NA HAMU YA KULA@80,000.
7.KUPUNGUZA MAZIWA NA KUYASIMAMISHA @60,000.
8.KUONGEZA MAZIWA @60,000.
9.KWA UPANDE WA WANAUME KUNA:
(A)HAND SOME UP:NI KIFAA CHA KUREFUSHA NA KUNENEPESHA UUME @150,000.KWA HY UNAONGEZA KWA KIASI UNACHOTAKA WEWE.
(B)GEL YA KUPAKA:NI KWA AJILI YA KUREFUSHA NA KUNENEPESHA@80,000.
(C)NA VIDONGE VYA KUONGEZA NGUVU ZA KIUME@100,000.
10.MAFUTA YA KUWA MWEUPE MWILI MZIMA@80,000.
11.MAFUTA YA KUWA SOFT MWILI MZIMA @80,000.
12.KUTOA CHUNUSI NA MADOA@50,000.
13.KUTOA MAKOVU @50,000.
14.RUDISHA USICHANA(BIKRA)@80,000.
15.KUTOA MICHIRIZI SUGU @60,000.
16.KUONDOA NGIRI ZA AINA ZOTE@80,000.
17.KUTOA VINYWELEO @50,000.
18.KUTOA KIPARA@150,000.
19.KUTOA MICHUBUKO KWENYE MAPAJA NA SEHEMU ZA SIRI@60,000.
20.RUDISHA HAMU YA TENDO BILA KUCHOKA@80,000.
21.KUONDOA MAKUNYANZI AU MIKUNJO USONI @50,000.
22.DAWA YA KUTENGENEZA MGUU NA KUWA WA MVUTO(BIA)@60,000 TUNAPATIKANA DAR - ES-SALAAM, KARIAKOO KARIBU NA KITUO CHA POLIS MSIMBAZI KWA MAWASILIANO TUPIGIE SIMU NO 0755-044250, AU 0676-846664. ZOTE ZIPO HEWANI. WHATSAPP NO 0755-044250. KWA WATEJA WA DAR - ES - SALAAM UNAWEZA KUJA KARIAKOO AU UNAWEZA KULETEWA ULIPO NA MIKOANI UNATUMA HELA KWA NJIA YA M-PESA AU TIGO PESA NA SISI TUNAKUTUMIA NA MABASI YA KUJA HUKO ULIKO. KARIBUNI SANA.. @neemahebalcosmetics
@neemahebalcosmetics
@neemahebalcosmetics

KWA MAHITAJI YA NGUO ZA WATOTO NA MAHITAJI MENGINE YA WATOTO KUANZIA MWAKA 0, WAJAWAZITO NA WALIOJIFUNGUA PIA,
TUFOLLOW @kidsshoptz DUKA LINALOTEMBEA (ONLINE SHOP) POPOTE ULIPO TUNAKUFIKIA NA MIKOANI TUNATUMA KWA BEI NAFUU KWA UAMINIFU ZAIDI
MPENDEZESHE MWANAO KWA NGUO ZA KISASA ZAID KUPITIA @kidsshoptz DUKA LINALOTEMBEA
ONLINE SHOP@kidsshoptz
Tufollow @kidsshoptz
@kidsshoptz
@kidsshoptz
@kidsshoptz
KARIBUNI SANA TUNAWAPENDA

ZAK PRODUCT: ni wauzaj na watengenezaj wa bidhaa za asili zinazotokana na mimea na matunda fresh, zinafaida kweny ngoz na vitamini vya kutosha ktk ngozi, zina matokeo mazuri na ya haraka wengi waliozitumia wanajua umuhimu wake kwan zimetengenezwa kwa unaridad wa hali ya juu, tuna bidhaa km zifuatazo:
1.Dawa za kuondoa stretch mark zaid unene na uzazi
2.Dawa za chunusi na sabuni huondoa kabisa chunusi
3.Dawa za kurepair skin iliyoungua na cream kali na kutoa mikunjo ya uson na uzee
4.scrub za kutoa taka usoni na kukuacha safi
5.shower gel zinazolainisha ngoz haraka
6.serum body oil inayoondoa sugu kusoftisha kukupa nuru na kuwaka kabsa
7.Tunasinga maharusi kwa oda maalum waandaliwe ngozi zao vizur kwa gharama nafuu

Tunatoa ushauri buree juu ya ngoz yako tutafute upate huduma ya uhakika na matokeo ha harakaa
Follow
@umunargis_product
@umunargis_product
@umunargis_product arusha
Follow @rockykells
@rockykells
@rockykells burundi
@follow @sweetbijour
@sweetbijour @sweetbijour mwanzaaaa
Follow @amina_jolie_official
@amina_jolie_official @amina_jolie_official rwandaaa,#mwendowakunoganazak# follow @zak_decor
@zak_decor
@zak_decor
@zak_decor ni mkomboz WA ngozi yako wapigie 0769067899/0655135122 karibun Sana tuwahudumie

Most Popular Instagram Hashtags