shilawadu shilawadu

516 posts   297836 followers   2162 followings

Shilawadu  Hii ndo official Page ya Shirika La Wambea Duniani #Shilawadu follow @Soudybrown @kwisamzeemkavu @Djferuuh

https://www.youtube.com/channel/UCVHvnMMd_h2Clj2jEM4XEHg

Weekend iliyoisha Siku ya Jumamosi Washkaji zenu @shilawadu kutoka #CloudsMedia Tulikua Visiwani Zanzibar Mjini Magharibi, Tunashkuru Tulipata muitikio Mkubwa Wa waKina Mama na Watoto wao Pamoja na Ndugu zetu wa Kiume kujitokeza Kwa wingi Ktk Uwanja wa Kariakoo, Siku ya Jumapili tukaalikwa Na Mkuu wa Mkoa wa Mjini Magharibi (Unguja) Mh Ayoub Mohammed Ku host Uzinduzi Wa kampeni ya #MimiNaWewe Ikiwa Ni Maalum Kwa ajili ya kuhamasisha Wakazi wa mji huo Kuchangia Damu, Kupima Virusi vya Ukimwi na kuwachangia watu Wenye Uhitaji Kwa Hali na Mali, Tulifika Eneo la Tukio na Kushiriki kikamilifu, Tukaskiliza Kwa Umakini Hotuba ya Mgeni Rasmi ambae ni Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mama Samia Suluhu, Hotuba ambayo ilikua na Funzo Kubwa Kwa Vijana na RAia wote, Alishauri Vijana Tuache dharau tuwaheshimu wazee Wetu, kuwabeza Au kuwatukana Au kuwasimanga Au kuwapiga wazee Wetu Sio Sifa Nzuri, Aliomba Vijana kudumisha Amani tuliyoikuta ikitunzwa na wazee Wetu, Upendo utawale, chuki ipotee, Tusiwe Wenye kulalamika Sana juu ya Hali Ngumu ya Maisha Bali Tutazame fursa Za kiuchumi Zilizopo kwenye jamii yetu, za kilimo ufugaji elimu Teknohama n.k Kifupi #Shilawadu Tulijifunza mengi kupitia Hotuba Hii, Tunakushukuru Sana Makamu wa Rais Wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Kwa Hotuba ambayo Sisi tunaitambua Kama Chakula Cha Ubongo kwani Ni Funzo Kwa Jamii na daima itabaki kwenye Fikra na Matendo yetu
.
Pia Tulipata Nafasi ya kuzungumza na Kupiga Picha na Mama Samia Suluhu ilikua Ni moment ambayo hatutokuja kuisahau, kwani Alikubali Kuzungumza na Sisi pamoja Kupiga Picha bila figisu japo lilikua Ni Ombi la ghafla, (Makamu wa Rais Ratiba yake Hupangwa Na Walinzi wake Tangu akiwa hajatoka Ikulu, Kwa hyo Sisi kukubaliwa Sio Kitu Cha Spoti Spoti) Huyu Mama Ana Upendo Sana Sana, Tunamshkuru Sana na Tunampenda Zaidi ya anavyotupenda, Lakini Pia shukran nyingine ziende kwa Ofisi ya Makamu wa Rais (Walinzi wake) Shukrani zimfikie Mkuu wa Mkoa wa Mjini Magharibi Mh Ayoub Mohammed Viongozi wa Manispaa na Wana Mjini Magharibi Kwa kujitokeza Kwa wingi pale
.
Photo by #OfisiYaMakamuwaRais
.
#shilawadu #Shukrani #TunakufunguliaDuniaKuwaUnachotaka

Team @iptisamglam Tunawaona tunawaonaaaaa mnakula tu ubuyuuuuu #ShilawaduApp #shilawadu

Jamani @snuramushi Na Msambwanda wake tunamuuza, Na hizi Mambo ziishie Huku Huku la Sivyo Basata wata kuhusu

Nani Amenuna? #MjengoniPatamu
.
Weekend iliyoisha Siku ya Jumamosi Washkaji zenu @shilawadu kutoka #CloudsMedia Tulikua Visiwani Zanzibar Mjini Magharibi, Tunashkuru Tulipata muitikio Mkubwa Wa waKina Mama na Watoto wao Pamoja na Ndugu zetu wa Kiume kujitokeza Kwa wingi Ktk Uwanja wa Kariakoo, Siku ya Jumapili tukaalikwa Na Mkuu wa Mkoa wa Mjini Magharibi (Unguja) Mh Ayoub Mohammed Ku host Uzinduzi Wa kampeni ya #MimiNaWewe Ikiwa Ni Maalum Kwa ajili ya kuhamasisha Wakazi wa mji huo Kuchangia Damu, Kupima Virusi vya Ukimwi na kuwachangia watu Wenye Uhitaji Kwa Hali na Mali, Tulifika Eneo la Tukio na Kushiriki kikamilifu, Tukaskiliza Kwa Umakini Hotuba ya Mgeni Rasmi ambae ni Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mama Samia Suluhu, Hotuba ambayo ilikua na Funzo Kubwa Kwa Vijana na RAia wote, Alishauri Vijana Tuache dharau tuwaheshimu wazee Wetu, kuwabeza Au kuwatukana Au kuwasimanga Au kuwapiga wazee Wetu Sio Sifa Nzuri, Aliomba Vijana kudumisha Amani tuliyoikuta ikitunzwa na wazee Wetu, Upendo utawale, chuki ipotee, Tusiwe Wenye kulalamika Sana juu ya Hali Ngumu ya Maisha Bali Tutazame fursa Za kiuchumi Zilizopo kwenye jamii yetu, za kilimo ufugaji elimu Teknohama n.k Kifupi #Shilawadu Tulijifunza mengi kupitia Hotuba Hii, Tunakushukuru Sana Makamu wa Rais Wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Kwa Hotuba ambayo Sisi tunaitambua Kama Chakula Cha Ubongo kwani Ni Funzo Kwa Jamii na daima itabaki kwenye Fikra na Matendo yetu
.
Pia Tulipata Nafasi ya kuzungumza na Kupiga Picha na Mama Samia Suluhu ilikua Ni moment ambayo hatutokuja kuisahau, kwani Alikubali Kuzungumza na Sisi pamoja Kupiga Picha bila figisu japo lilikua Ni Ombi la ghafla, (Makamu wa Rais Ratiba yake Hupangwa Na Walinzi wake Tangu akiwa hajatoka Ikulu, Kwa hyo Sisi kukubaliwa Sio Kitu Cha Spoti Spoti) Huyu Mama Ana Upendo Sana Sana, Tunamshkuru Sana na Tunampenda Zaidi ya anavyotupenda, Lakini Pia shukran nyingine ziende kwa Ofisi ya Makamu wa Rais (Walinzi wake) Shukrani zimfikie Mkuu wa Mkoa wa Mjini Magharibi Mh Ayoub Mohammed Viongozi wa Manispaa na Wana Mjini Magharibi Kwa kujitokeza Kwa wingi pale
.
Photo by #OfisiYaMakamuwaRais
.
#shilawadu #Shukrani #tunakufunguliaduniakuwaunachotaka

#ThawabuZaTapeli :
.
.
" Huyu sio wa kwanza #CloudsMediaGroup tumeshasemwa sana, tumetukanwa sana na kuitwa matapeli na mwenye mtazamo huo tunamuacha abaki nao. Lakini hatujawahi kurudi nyuma na tunaendelea kupitia falsafa ya #TunakufunguliaDuniaKuwaUnachotaka.
Anayesema Ruge ni tapeli unamuangalia tu kama kusaidia watu ndio utapeli baasi sawa.
Kama kuna thawabu ; thawabu zetu ziko kwa #Kipepeo Bernadetha ambaye anajua tulivyomhangaikia , thawabu zetu zipo kwa msanii #JetMan ambaye tumesaidia aende India kutibiwa, thawabu zetu zipo kwa watu wasiioona zaidi ya 500 tuliowapa fimbo za kutembelea, thawabu zetu zipo kwa huyu mtoto tuliyemtoa Songea aje Dar kutibiwa, thawabu zetu zipo kwa wale #MalkiaWaNguvu, thawabu zetu zipo kwa mamilioni ya vijana niliowasaidia, thawabu zipo kwa watu wengi wanaojua mchango wa #CloudsMediaGroup kwenye matatizo yao na mambo mengine mengi ya hili Taifa " - #RugeMutahaba .
.
#Shukrani : #TunakufunguliaDuniaKuwaUnachotaka

Muda sasa umefika.. Fungulia @Cloudstv @cloudsfmtz na @choicefm_tz kuna mambo ya motooooo Leo Ndani ya #ThePeoplesStation

Jua limeshazama, litakapochomoza tutakuwa na siku nyingine kwa uwezo Mwenyezi Mungu Mtukufu. Hilo linatosha kutoa #Shukrani. .
.
Kwa kuwa #Tanzania ilitukabidhi jukumu zito la kuwa #ThePeoplesStation ( #RedioYaWatu ), kesho kupitia vipindi vyote vya asubuhi hapa #CloudsMediaGroup ( #PowerBreakfast, #Clouds360 na #AmkaNaChoice ) kutakuwa na ujumbe muhimu kwa kila mwanadamu hususan wewe Mtanzania. Tutaongozwa na watumishi mbalimbali wa hapa #Mjengoni ( tarajia #suprize za kipekee sana ).
.
.
Kesho kuanzia saa 2 : 00 asubuhi tuazime dakika zako chache kwa kutazama @cloudstv na kusikiliza @cloudsfmtz na @choicefm_tz.
.
.
Ni #Shukrani : #TunakufunguliaDuniaKuwaUnachotaka

Happy birthday to youuu x2 Eheeeee Leo Ndo ile birthday ya Official Graphic Designer wa #Shilawadu Bishoo kuliko Graphic Designers wote Duniani @daddy4daddy mwenyez mungu Akujaze Na Baraka tele Cku zote Na aliondoe Pepo la #KwichiKwichi Ili Ma Sista Du wapimzike doh πŸ™ˆ uoe sasa πŸ˜‚πŸ˜‚ Vyote ulivyosoma Hapo Ni Inasemekana Lakini Eti... πŸƒπŸΏπŸƒπŸΏπŸƒπŸΏ

@jaymondy_ πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

Washkaji Zako Tupo kwa Hewa Povu la Sabuni ya Unga mixer Sabuni ya Kipande

Tupo on Air sasa hivi Povu la Sabuni ya Kipande mixer Sabuni ya Unga...

Most Popular Instagram Hashtags