shebby_love_tz shebby_love_tz

29 posts   1,251 followers   1,227 followings

shaban mgeleka 

Ww kwangu nikama mwanga gizani amini tuko pamoja

Macho yasingeweza kukuona kwa sababu yaumbali lakini moyo auna macho lakini ulinusa nakutambua wapi ulipo na muomba mungu atusimamie katika maisha yetu

Gizani mwanga

Hbd katoto kazr hbd mwamba wanguv hbd poronjo mungu akupe maisha mema na yenye amani👦

Nikwanema 2 Kwani mungu ndo muweza wayote

Mungu niwetu sote

Kwangwaru

Most Popular Instagram Hashtags