[PR] Gain and Get More Likes and Followers on Instagram.

sengomatilda sengomatilda

33 posts   206021 followers   2022 followings

wellu sengo  ACTRESS IN TANZANIA. ..AWARD WINNING BEST UPCOMING ACTRESS 2014... PROUD MOTHER... ................................. ❌🚫🚫🚫NO FACEBOOK ACCOUNT🚫🚫🚫❌

NAKOSA AMANI KABISA... HIVI NI MTU GANI UNAKOSA KAZI .. UNAKOSA HEKIMA KIASI KUWA UNATUMIA NJAA ZAKO KUMCHAFUA MTU USIEMFAHAMU WALA BILA HATIA? UNASHINDWA NINI KUTAFUTA NA UKALA KWA JASHO LAKO? UNAJUA IMEFIKIAJE LEO NIKAITWA WELLU SENGO AU SENGOMATILDA? AU UNACHUKULIA RAHISI KWAKUWA UNAWEZA JIUNGA BUNDLE YA 500 NA UKAANZA KUOMBA PESA HOVYO.. WEWE DADA SIJUI KAKA.. ACHANA NA JINA LANGU... TAFUTA MAISHA YAKO KWA JINA ULILOPEWA NA MAMA YAKO NA SIO JASHO LAMTU.. SIWEZI OMBA OMBA KWA WATU ELF30... NALEA MWANANGU NAKUENDESHA MAISHA YANGU SO FINE ALHAMNDULILLAH KWA HILO.. USHINDWEE KUNITILIA NUKSI.. HUO MUDA UNAOTUMIA KUNICHAFUA MIMI UNGEUTUMIA KUJENGA FUTURE YAKO NAHISI INGEKUSAIDIA... KAA UKIJUA JASHO LA MTU HALILIWI... NA RIZKI MAFUNGU SABA... ACHA KUCHAFUA WATU... WATU TUNAISHI KWA LOW PROFILE SI KUWA HAZIMO KICHWANI BUT TUNAFOCCUS FUTURE ZAIDI... ACHA KUTUMIA MUDA WAKO KWA KUMTAFUTA MTU MANENO... ❌❌❌🚫🚫 HII SIO ACCOUNT YANGU.🚫🚫 ❌❌❌ ❌❌❌❌ NO FACE BOOK ACCOUNT ❌❌❌❌❌ I DONT HAVE A FACEBOOK ACCOUNT ❌❌❌❌🚫🚫 πŸ™πŸ™πŸ™πŸ™πŸ™ PLS KINDLY REPOSR πŸ™πŸ™πŸ™πŸ™πŸ™πŸ™πŸ™πŸ™

Sina chakusema zaidi yakushukuru na kusema asante kwa yote unitendeayo.. umekuwa mdogo..dada..ndugu..rafiki n all da guds.. mungu akubariki ... akupe maisha marefu mamaaa... dadaa lovs u big big big... @badgirlnashra @badgirlnashra @badgirlnashra ... nyts IG

Moyo wangu.. mama loves u big big

Mimi niko tayari.. GSM FOUNDATION wako tayari.. wewe je? Only with GSM..... coming soon

Tunaendelea... nini kilikupendeza ww shabiki wangu... kwenye movie hii ya TWISTED comment

BADO NATAFUTA.
ulipenda nn kutoka kwangu kwenye filamu hii..

Morning IG... welluz world.. my beautiful fanz.. naomba uniambie ni nini kilikuvutia kwenye movie hii ya MATILDA na ungependa nn kipya kutoka kwangu?

Ni muda tangu umuone matilda kwenye runinga yako?? SITI inakuletea Wellu Sengo kwa muonekano tofauti kabisa.. unasubiri nn? Pata nakala yako leo.... Siti

Miss me ?!!! You'll see me Soon on ur screen... #MWANAHARUSI

......

Most Popular Instagram Hashtags