saadaalikombo saadaalikombo

13 posts   77 followers   47 followings

saada ali kombo 

Mm ni binaadamu na kila bidadamu ana mapungufu yake katika nyanja mbalimbali za maisha ya kidunia ya kila siku .
Hivyo tusitoane kasora kwani hakuna aliye timia .
Na ukipata shukuru na ukikosa usikufuru ulikosa Leo kesho utapa na ukipata Leo kesho utakosa binaadamu ndotu livyo
Na wala usijenge chuki kwa aliye pata kwani aliye MPA yeye ni mola na aliye kunyima wewe ni mola hivyo usimkasirikie kwa alichokipata ,riziki mafungu saba na Allah ndiye mrudhukaji .usikate tamaa 👐👐

Cp naona Leo haupo hewan na Mimi WiFi problem today

Mapenz ya kweli ndio hayo km hujui

Most Popular Instagram Hashtags