[PR] Gain and Get More Likes and Followers on Instagram.

reina_yusra reina_yusra

77 posts   8818 followers   555 followings

Reina ☆  CEO ~ @reina_fshion ●Balozi choice fm 102.5 ●Businesswoman ●Wolfy family• 🙏 "Ya Allah I know i am not perfect. But thankyou for loving me❤

Eid Mubaraka ❤
#teammashallah❤😍

Alizaliwa jana Mshikaji wangu since day one.. . Allah akupe Kila lenye kheri inshaallah. happy birthday Mwana Happy birthdy Mshikaji wang wa faida
@bforshizzle @bforshizzle Si unajua vile nakupenda kwakua Unaniamini✌

😂😂😂😂 Eid mu-Baraq lol

Jifunze Kutreat na kumpa kila mmoja HESHIMA anayostahili haijalishi ANA MAANA au HANA MAANA kwako, si lazima utreat vizuri wale wenye faida ya moja kwa moja tu na wewe, iwe kifedha ama kitu!! ila hata yule asie na chochote cha kukupa anastahili Good treatment kutoka kwako.

KILA MMOJA NI MUHIMU, #teammashallah❤😍

@mr_misifa1 Unajuaga wewe ni kasumbufu snaaa ila nakupenda hivyo hivyo ka Baby kangu ...Nakutaki maisha marefu yenye heri na baraka happy birthdy Mume wa wengi 😂😂😂@mr_misifa1

Ruhusu mtu acheze na chochote lakini SIO MUDA WAKO!!! Muda ni MAISHA, atakaekuharibia muda amekuharibia maisha!! Na yoyote mwenye kukuharibia maisha ni ADUI, sasa cha kuchunga kikubwa angalia isije ikawa ADUI wa maisha yako ni wewe mwenyewe.. Aidha kwa kujua ama KUTOKUJUA!!! Lazima uamue kufungua macho na kuona UKWELI katika upana wake na kuamua kwa Dhati kabisa kuukubali kuliko kuendelea kujidanganya ukaja kushtuka pakiwa pamekucha.

MUDA NI MALI!!! l
#teammashallah❤😍

Congratulation Shogareee Manzi ya Ara 🙌🙌🙌 Soooon nakua kama wewe Inshallah...
...
...
...
...
...@Regrann from @mitumbaclassiccollection - GOD , You and I made this possible. This is our little new spot. Thank you all for your endless support. Karibuni sana. Duka lipo Komakoma near Biashara Complex.Nawapenda Sana . Leo kutakuwa na New Arrivals . Tutapost baadae. - #regrann

Happy born day @djsinyorita
wish u all the best in 2017 may God bless u a good health, success and happiness in your life

Tumpost tu akuna namna.....gud night❤

Hata kama utampa mtu nafasi ya kukujua, usikubali hata siku moja ajue WASIWASI WAKO ni nini, iwe wasiwasi huo upo katika VITU FLANI au WATU jitahidi upigane nao mwenyewe,
fanya ajue unachopenda, unachochukia na kila unachohisi kinastahili kujulikana ila usimpe upenyo hata kidogo wa kujua HOFU ZAKO, hizo kaa nazo mwenyewe sababu mtakapokuwa tofauti ndio hizo atakazotumia kama FIMBO ya kukuchapia/kukunyanyasia, na zaidi ni rahisi sana kukumaliza!! #teammashallah❤😍

Most Popular Instagram Hashtags