[PR] Gain and Get More Likes and Followers on Instagram.

rammygalisofficial rammygalisofficial

92 posts   507220 followers   418 followings

RAMMY GALIS (international)  |East Africa And West Africa movies | #RedFlagmoviePremier #29Sept2017 Come Let's Watch Together .... Tanzania&NigeriaFilm

https://youtu.be/YDGfObd-Gos

Happy Birthday Bro @majidmichelmm .., Today ur born again , may god bless the work of ur hands , bless you and ur family ... #HappyBirthday To You , Ur a Great Man @majidmichelmm

Mwanamke wa #bure bado hajatokea duniani , kwani hata yeye alilelewa kwa gharama kubwa . Mkono wa birika utakufanya wanawake wazuri wasiokuone kama ni mwnaume wa #kweli .
Umia ili yule unayempenda akuone unamjali na unamthamini .

Usikubali Akusaliti , Usikubali Akuache , Pigana ili uwe navyo vyote #MONEY , #POWER , #RESPECT... #RammyGalis #TengenezakeshoYako

Hayawi Hayawii Na Sasa Yamekuwa ..... Hatuna Muda Tena Tunahesabu Siku Chache kufikia Tareh 29 Sept 2017 , Siku ambayo mtu wenu wa nguvu nawasogezea filamu #mmpya nilioshiriki na waigizaji wa #Nigeria na Kuweza Kufanikisha Lengo la Kuingiza Ladha Kutoka 🇹🇿 katika Filamu za #Nollywood ... Tsh 10,000 Tu Utakayo niungisha itakupa Seat Yako , Kwa mawasiliano ya booking piga #0713012345 au Pitia @makjuice_tz Sinza Africasana Kabla Hazijaisha⭐️

The Crazy Drunker .... #ComingUpsoon work in progress .. Launching of www.rammygalis.com #StayTune #October2017

Woman likes a man who can make her #proud , Respect And Love ... Dont Act wiser , stronger or smarter because they brought you in this world 👌 #YoursBelovedRammy❤️ #RedFlagMoviePremier

Kama Mpita njia alipitiwa #kusalimia , naye pia alipewa muongozo wa kumrudisha kule alipotokea ili kuharibu #Safari yake , . Je ! Mimi na wewe Nani Atatupa muongozo wa mJiamini, Jikubali , Usiamini Mtu .
Ishi nao lakini ujue ya kwako Hawajui ' Binaadamu wote sio watu, kuna baadhi wana roho ya #chui ..... #RammyGalis #TengenezaKeshoYako!

Mimi ni mjasiri sanaa na pia mdhaifu mnoo . Ninaweza nikaongoza na pia nakubali kuongozwa. Ninajua kuongea na wapi ni zuie ulimi wangu kuongea . Ninajua thamani ya masikio yangu yanayosikia . Ninapenda kusikiliza moyo wangu ukipenda na sio nisubiri kupendwa .
Kuzaliwa mwanaume sio ushujaa au sifa bali ni pendekezo la mungu katika uumbaji wake . Kwani leo ni wangapi wapo mtaani wanaolea watoto zao pasipo na #BABA ? na wangapi wameshakataa #MIMBA ? na mwengine hata alipoahidi atatimiza majukumu hakurudi TENA .
Nachukia kutamani , japo sisi wanaume ndio hulka zetu .
Nachukia kuumiza japo ndio sifa zetu na pia nachukia kutajwa mara flani alikua na flani japo yote yamesababishwa na #mboni zetu .
Nazikimbia athari hizi zetu , kwani kesho mwanangu wa kike hawezi kuja kupendwa na kuolewa na ndugu yake . bali atakua na mwanaume kama mimi na atakaye pitia #Ujana kama nilivopitia Mimi Au hata kunishinda kutokana na utamaduni na sayansi ya dunia inavokwenda .
Kila '' mwanaume mwezangu '' , anahitaji kumuona mwanae hasaa wa kike yupo #salama na Baba ndio wa kwanza #kuumia na kulaani matendo machafu kwa mtoto wa kike , kwasababu anapata kukumbuka yale machafu aliyoweza kuyapitia katika ujana wake '' hapo ndio kibarua kinapoanza kuota nyasi na neno la '' What Goes Around Comes Around '' HUTIMIA .
#RAMMYGALIS Tengeneza Kesho Yako !!! My

Some guys will be Angry with me , but this is just the truth . Especially for our youths!
Sleeping with many girls causes #stagnation and set back in your #business , #job , #academics and delays of #blessings . This is why so many men are not progressing and things are not moving well with them . Avoid multiple sex partners . It is not every beautyful lady you see on the road that is human being . Some of the ladies are agents of the devil . They are sent to the earth to sleep with men and destroy their destinies . Men, control your sex urge. Your killing yourself. Yes! You make use of condoms , but condoms can only prevent diseases but it can not prevent the spiritual negative effect of sex .
Your erection should not control your direction . #RammyGalis

Hii Ni Filamu Yetu Wote #TANZANIA .... Tuweke #Reminder Kwenye Simu Zetu ... Kuwahi Seat Yako Tafadhali Piga Number #0713012345 na Kupata Ticket Yako ili Tuwe Wote Katika #RedCarpet Ukutane Na Waigizaji Wenzangu Nilioshiriki Nao Kutoka #NOLLYWOOD 🇳🇬🇹🇿💪

#FreedomOfSpeech Haipo Tena , Maaana Aliyekua Mtetezi wa haki hio leo Tayari Amelazwa Na Risasi #Tano .
Alianza na kesi ya kuwa #mchochezi , na sasa mshtakiwa huyo analengwa ili apotezwe Duniani , ... #umeona wapi ??? Taifa letu lazima Tujue kama tumebarikiwa kuwa na #TUNDULISU Kwani ni Shujaa huyu aliyeweza Kumtoa Raisi JACOB ZUMA hatiani baada ya kushinda kesi ya #ubakaji , Aliweza Kuwasabaratisha Wanasheria wa Upande Wa Pili Na Kuishinda Kesi Hio .

Najua Una Mengi Kichwani Mwako Yanayohusu Taifa Letu Ila Kwanza Nikuombee kwa Mungu Akupe Afya Yako Uweze Kurudi Kama Mwanzo . #GetwellSoon #MhTundulisu

Asanteni Sanaa . Hii Imenipa Moyo ... Wasipoelewa Leo , Hata #Kesho Ni Siku Pia #Wataelewa ... #29Sept2017 #RedFlagMoviePremier #Tanzania ❤️

Most Popular Instagram Hashtags