pro24djs pro24djs

18,418 posts   76,792 followers   6,372 followings

PRO24DJS  © PRO24DJS is a crew of multi talented DJS from Tanzania ☰ WHATSAPP ☰ +255677776644☰ Email: pro24djs@gmail.com ☰ Submit Audio/Video #pro24djs

REPRESENTING PRO24 DJS @dvjnicky_thebest kutananae kila siku za (Alhamisi,Ijumaa,Jumamosi,Jumapili)NEW CITY LOUNGE MBEYA #Pro24djs

REPRESENTING PRO24 DJS @deejaymicho0412 Kutananae kila siku za (Jumatano,Alhamisi,Ijumaa,Jumamosi,Jumapili) APOLLO NIGHT CLUB SOUTH AFRICA CAPE TOWN #Pro24djs

PAKUA MZIGO TWENDE SAWA...SIKILIZA NGOMA KALI KUTOKA KWA MADJS WAKAALI...PRO24 RADIO APP!! #Download link #bio #pro24radio

NEW VIDEO - MSAMI - LINGOMA
#Pro24video

NEW VIDEO - TRAZYX - NOWO
#Pro24video

Muigizaji wa Bongo movie Faiza Ally amefunguka na kudai bado anampenda Baba wa Mtoto wake ambaye ni Mbunge wa Mbeya Joseph Mbilinyi ‘Sugu’. Sugu na Faiza walikuwa kwenye mahusiano miaka kadhaa iliyopita lakini pamoja na kuachana wamendelea kukamata headlines kwa maugomvi yao ya mitandaoni.
Ambapo mwanadada huyo amekuwa akimtuhumu Sugu Mara kwa Mara kwenye mitandao ya kijamii  kwa kumtelekeza Mtoto wao bila huduma yoyote.

Pamoja na kukosa maelewano Faiza ameibuka na kudai kuwa bado anampenda sana Sugu na amejaribu kuwa na wanaume wengine lakini ameshindwa ikiwemo kuzaa na mwanaume mwingine.

Kupitia ukurasa wake wa Istagram ameandika "mwenzenu moyo wangu umegoma kupenda kwingine" 
#pro24news #zznews

Mwanamuziki Shania Twain amesema anafurahi kuvuka umri wa miaka 5,Mwanamuziki huyo ambaye kwa sasa ana umri wa miaka 53 amesema amefurahia sana kuwa na umri huo kwa sasa.
Msanii huyo aliyepewa jukumu la jaji wa mashindano ya muziki yaitwao Real Country ,ametaja umuhimu wa kuwa mtu wa pekee.
Aliongeza ‘’unalazimika kukabiliana na hatari hiyo yote ni kuhusiana na kuwa pekee na halisi’’
Mapema mwaka huu Shania alisema kwa sababu ya kuugua mwaka 2003 kulichangia sauti yake ibadilike.shania aliyestaafu muziki 2004 kabla ya kurejea tena jukwaani hivi karibuni alisema sauti yake imekuwa nzuri japo haifanani na mwanzo
Gwiji huyo alibi uka tena katika muziki mwaka jana aliwa na albamu yake mpya ‘’NOW’’ na kusema uzoefu wake katika fani hiyo ulimsaidia kutunga nyimbo nzuri na kwa wakati

#pro24news #kkknews

REPRESENTING PRO24 DJS @djdea255 Usikose kumsikiliza...Ifikapo saa 7:00Mchana Mpaka saa 10:00ajioni kwenye Kipindi cha PLANET BONGO 88.1 East Africa Radio #Pro24djs

IKIWA hivi karibu msanii wa filamu za Kibongo, Elizabeth Michael ‘Lulu’ amalize kifungo cha nje alichokuwa amehukumiwa kwa kesi ya kumuua bila kukusudia aliyekuwa msanii maarufu wa filamu, Steven Kanumba, baba mzazi wa marehemu Kanumba, Charles Kanumba anamsaka Lulu kwa udi na uvumba.
Baba Kanumba alieleza kwamba anamsaka Lulu ili aweze kumpa nasaha zake kama baba pamoja na ujumbe aliopewa na babu wa Kanumba.
Baba huyo aliendelea kueleza kuwa siku chache kabla Lulu hajamaliza kifungo, alitokewa na babu wa Kanumba yaani baba yake mzazi ambaye alifariki wakati mwanaye Kanumba anazaliwa na kupewa jina lake.
Alisema, alimpa maelekezo anayotakiwa kuyafanya Lulu ili aweze kuendelea na maisha yake vizuri. “Babu wa Kanumba alinitokea na kuniambia nimkumbushe Lulu atekeleze mambo ya kimila ambayo nimewahi kumwambia tena ya kwenda kaburini kwa Kanumba na kufanya usafi na kumuombea na hapo atakuwa ameondokana na kile kivuli cha marehemu.
#pro24news #zznews

Mwanamuziki Toni Braxton(51) amepewa nafasi ya kuchagua tarehe rasmi ya harusi na mchumba wake Birdman (49) ikiwa ndani ya siku 48 awe tayari amekamilisha zoezi hilo.
Kupitia mahojiano aliyoyafanya Toni Braxton na kipindi cha The Wendy Williams amefunguka na kusema kuwa tayari tarhe za harusi zilikuwa zilishapangwa lakini ugumu ulikuja kwa dada zake kubanwa na majukumu siku hizo na ndipo Birdman alipompa nafasi ya kupanga tarehe nyingine.
“Tumekuwa marafiki mimi na Birdman kwa miaka 17,nampenda sana hata mama yangu alipomuona alisema kuwa urafiki wenu unaweza ukawa una kitu zaidi ndani yake, harusi haikuweza kufanyika kwa sababu za dada zangu” Toni Braxton
Inaelezwa kuwa uhusiano wa kimapenzi kati ya Toni Braxton pamoja na Birdman ulianza May 2016 lakini hawakutaka kuweka wazi mpaka ilipofika February 2018 ndipo walipotangaza Hadharani .

#pro24news #kkknews

Most Popular Instagram Hashtags