[PR] Gain and Get More Likes and Followers on Instagram.

princefeyz princefeyz

433 posts   34587 followers   147 followings

PRINC FEYZ: DOCTOR LOVE  |Model|Actor| photogenic πŸ“· |Popular but not a star|Money maker| |U know my story not wat I hv been through| |πŸ–• I hate snitches | Born 12 April

Ukitaka nguo za kijanja jumla na rejareja kutana na boss wangu hapa @dullahbonge bonge unaletewa popote ulipo Tanzania na nje ya Tanzania over over @dullahbonge @dullahbonge @dullahbonge @dullahbonge @dullahbonge

Hello
Naitwa Troian Ulf Hjroten mshiriki wa PHOTOGENIC TABASAMU MWANANGU SEPTEMBER 2017. Naomba kura yako itakayoniwezesha kuwa BEST GIRL PHOTOGENIC TABASAMU MWANANGU SEPTEMBER 2017.

Jinsi ya kunipigia ni
1. Follow page ya @tabasamumwanangu
2. Like picha yangu utakuwa umeniwezesha kuwa mshindi
#PhotogeniceTabasamuMwananguSeptember2017

Imedhaminiwa na
@kids_cityshopping
@fountaingateacademy
@tulyne_organicproducts

. Kuna watu wao kila kukicha ni kulaumu na kulalamika tu, kwanza hujilaumu wao wenyewe lakini pia hulaumu watu wengine. Ni kweli unaumizwa, ni kweli unaonewa, ni kweli hutendewi haki na hujitendei haki mwenyewe pia,lakini mengi kati ya hayo yapo mikononi mwetu na machache mikononi mwa wengine ambao umeamua kuwapa nafasi. Kwani kulalamika sana pia huweza kuwapa watu nafasi ya kukuona mdhaifu,na wengine kuamua kutumia udhaifu huo kukusumbua. Ebu acha kulalamika na kujilaumu, badala yake anza kuchukua maamuzi kwa kufanya kwa vitendo yale unayoamini yatakupa furaha. Inuka, fanya maamuzi kwa kutenda.

Shemj kabla ya yote sijui unajua jinsi gani umejaa ndani ya Moyo wangu nakupenda zaid ninavyompenda wifi yako happy birthday to u mungu akakizi mahitaji ya roho yako @cuzo_akeee @cuzo_akeee @cuzo_akeee

Happy birthday brother nakutakia maisha mema yenye baraka zote ndani yake @drkumbuka

Happy birthday boss @im_pavlos

Ongera Sana Ndugu yangu mungu akusimamie kwa kila hali ndoa yako ikawe mfano wa kuigwa umekuwa baba @dullahbonge

πŸ™πŸ™πŸ™πŸ™πŸ™

Happy birthday mtu mzima mwenzangu @dogojanjatz

Kajambe ukooo @official__nanamapoz

Naona fujo zishakwisha sasa basi wote kwa pamoja naomba tumtakie kheri na baraka zote kwa kababy kangu mwenyewe HAPPY BIRTHDAY @tanzanitehbaba mungu akukuze kwenye maadiri mema yampendezeyo mungu, hila niulizie kwa baba yako hile miuno yote kweli kakiri kuwa zilipendwa, Nitakupiagia number yako ninayo mkwe @officialflorahmvungi

Most Popular Instagram Hashtags