ommydimpoznation ommydimpoznation

22,447 posts   612,712 followers   3,481 followings

TANGAZA BIASHARA YAKO HAPA  👉 BLOGGER | YOUTUBER 👉 TANGAZA..NUNUA..UZA... KWA BEI POWA KABISA....👟⌚👕👖👗👜👠👙👢👓🎒KARIBU DM...📩📩 👑PKP EMPIRE X ROCKSTAR⭐️

Sijui kwanini wanawake wagumu sana kuelewa. Mke wangu aliondoka nyumbani na kumwacha mtoto wetu Wa kiume Wa miezi 6 akilia mnooo. Dada Wa kazi akambembeleza weeee hakunyamaza. Akamwimbia hakunyamaza. Akaamua kutoa nyonyo zake na kumpa mtoto. Mwanangu akanyamaza pale pale. Akiwa anamnyonyesha Mimi nikaingia. Nikamuwakia dada. " unataka kumuambukiza mtoto magonjwa? 😡. "Hapana baba hayatoi maziwa Mimi nimempa tu anyamaze!!" . " kweli hayatoi?". Nikaamua kuthibitisha. Nikamtoa mtoto na nikawa nanyonya Mimi. " ahaa kweli hayatoi. Hebu hilo kingine! Nalo halitoi?. Mara wife kaingia.nikamwambia kuwa nafanya uchunguzi Wa nililolikuta. Hakuamini. Hebu niambieni. Wapi nimekosea? Kufuatilia afya ya mtoto ni kosa? Wanawake acheni hizo! 😂😂cc.@ommydimpozdaily
.
.

Haya maisha hayako Fare kabisaa 😂 😂

😂 😂 😂 😂 weka comment yako hapa

TAMJUAJE MTU ALIYEATHIRIKA NA UCHAWI AU MAJINI?.
1. Kuumwa kichwa upande mmoja,meno,mgongo,kiuno na kubanwa kifua.
2. Kuumwa tumbo chini ya kitovu hii ni kwa akinamama.
3. Moyo kwenda mbio na kushtuka bila asbabu.
4. Kushika moto mwili hasa miguu pmj na ganzi na maumivu makali.
5. Kizunguzungu mara kwa mara.
6. Kuumwa tumbo sana kwa akinamama wakati wa period pmj na kutoa damu nyingi au chache sana.
7. Kupata maumivu makali wakati wa jimai kwa akinamama na kukosa hamu ya tendo hilo au kulichukia kabithaaaa.
8. Kutembelewa na vitu mwilini.
9. Kutingishika,kutetemeka sana na kulia bila sababu ikiwemo na hasira sana.
10. Kuhisi uzito wa mwili kana kwamba umebeba mzigo mzito.
11. Chuki ndani ya ndoa kutamani kuachwa au kuacha bila asbabu.
12. Maneno machafu kwa mwenza na punde tyuu majuto mjukuu.
13. Kufungika hedhi bila sababu na kutoshika ujauzito bila sababu za msingi.
14. Kuota umjauzito,unazaa,unanyonyesha na unabeba watoto.
15. Kujaa kitumbo ndiiii bila ujauzito na kuchezacheza kitu tumboni bila ya ujauzito.
16. Kuharibika mimba baada ya kuota unafanya vituuuuz na mtu atishae au hata umjuae au usiyomjua.
17. Kuyeyuka na kuharibika mimba bila sababu za msingi.
18. Ndoto za jimai mara kwa mara.
19. Kuwa na hamu sana ya mambo yetu yaleeeeeee uwapo peke yako lkn ukutanapo na mwenza hamu hiyooooo ishasepa na kwa mume hupotelewa na nguvu ghafla.
20. Kuvurugika mipango ya kuoa au kuolewa mara kwa mara.
21. Kuhisi unaingiliwa au kuingilia babaweeeee hii sio ndotonivyoooooo uvitambue babaaaaaa.
22. Kutopenda ibadah lkn maasi unayapa mahabba mazitooo.
23. Hasira,uvivu pmj na hofu bila sababu.
24. Kuhisi kusimamiwa na mtu mbele yako,nyuma,pembeni na hata ulalapo na kuwa na hofu sana juu ya hilo.
25. Kukosa usingizi au usingizi mzito mpk swalat subhi ikakupita.
26. Usomapo Qur-an au kusikiliza hotuba ya ijumaa hupata usingizi a.k.a kusinziasinzia lkn usomapo magazeti au mazungumzo mengine usingizi hauji ng'oooo.
27. Tamaa kupita kiasi na kujihisi ni mtu wa thamani sana kinyume na ulivyo.
28. M/mke kupenda kujiremba awapo nje ya nyumba yake lkn akiwa ndani kwake huwa hajirembi na km ana mume basi hubaki kumuachia harufu mbaya mumewe. loh wanawa

JINSI YA KUMFUNGA MUME/ MKE ASICHEPUKE
Ndoa nyingi zimekuwa zenye hali ya mashaka kutokana na kupungua wa uaminifu baina ya wana ndoa husika, kiasi kwamba kila mmoja amekuwa mwenye mashaka na mwenzake na hatimaye ndoa kuvunjika
Leo nitazungumza nanyi juu ya namna rahisi kabisa ya kuhakikisha kuwa, mumeo au mkeo atalazimika(hata kama sio hiari yake) kuwa mwaminifu kwenye ndoa yenu kwa kubaki nawe tu hadi utakapoamua iwe vinginevyo.
Njia nitakayoieleza hapa ni ya kufunga kile kitendea kazi(kwa mchepuko) cha mume au mke anapokutana na mchepuko chumbani ili wafanye yale mambo yetu ambapo hivyo vitendea kazi huonekana vimepotea au havina uwezo.
Lakini sharti kubwa la njii hii ya kudhibiti michepuko ni mfanyaji(mnuiaji) lazima afanye kwa mkewe au mumewe wa ndoa kabisa, vinginevyo inaweza kumuathiri mwenyewe endapo ataifanya kwa hawara(Boyfriend/ girlfriend).
Ikiwa unampenda sana mwenzi wako, basi ni vema ukamshawishi muoane kwanza kisha ndio ufanye hii njia ya kumdhibiti ili awe wako wa peke yako katika maisha yenu ya ndoa.
Mahitaji yake
Ili kuiweka kwenye mikono salama ndoa yako kwa njia hii, unatakiwa kuwa na vifaa kadhaa kwa ajili ya utekelezaji wa kinga hiyo ya uhakika kwa michepuko ya mwenzi wako.
Udi nadi
Ubani mashtaka
Uume wa mbwa mweusi asiye na jeraha
Kiberiti kipya
Karatasi nyeupe
Zafarani nyekundu
Mnamata (mmea kama miba miba, ukiupitia unakamata kwenye nguo)
Namna ya kufanya
Twanga vizuri udi nadi na ubani mashtaka hadi view vya unga au poda, kasha vichanganye vyote na mnamata na hakikisha hadi vinakuwa kama kitu kimoja.
Chukua karatasi nyeupe na uandike jina la mkeo au mumeo na jina la mama yake mzazi kwa kutumia zafarani nyekundu, kisha weka ule mchanganyiko wako wa udi, ubani na mnamata hapo kwenye karatasi ukichanganya na hiyo ‘dushelele’ ya mbwa.
Choma karatasi jiyo kwa kuiwasha na kiberiti kipya, wakati karatasi inaungua tulia huku unaitazama na kuvuta taswira kama unamuona mwenzi wako na huku unatia nia yatokee yanayokusudiwa kama atachepuka na mtu mwingine.
Baada ya hapo zoa majivu na uyafunge kwenye kitambaa cheusi kisha ukayatupe kwenye maji yanayotembea(ya mfereji au mto).
Ukitaka kuachana naye, ni vema kumuacha huru kw akufanya kama wakti wa k

PICHA || Msanii Wa Bongo Fleva @chegechigunda Katika Picha Ya Pamoja Na Mwanae @jadah_chege 💖 💖

KILA KONA NI OMAN BEAUTY CREAM👌..ASIKWAMBIYE MTU KIZURI KINAJIUZA..CREAM ILIYOTENGENEZWA KWA
UTALAMU WA HALI JUU❣NA INAYOKUPA RANGI MMOJA MWILI MZIMA❣USIPENDE NGOZI YAKO IWE MAJARIBIYO YA CREAM❣TUMIYA OMAN BEAUTY CREAM YENYE VITAMIN YA KUILINDA NGOZI YAKO ISIWEZE KUFUBAA NA KUUNGUA NA JUA❣NA HATA UTAKAPOIACHA KUITUMIYA HAINA MADHARA YOYOTE👌NAKAZI YAKE⬇️⬇️⬇️ ⏩
⏩INAN'GARISHA KWA HARAKA
➡INAKAUSHA CHUNUSI
➡INAONDOA WEKUNDU
➡INAONDOA WEUSI MACHONI
➡UNAKUA AMAZING .
.
🔷TABATA 0713216880
🔷ARUSHA 0684301500
🔷MORO TOWN 0717797958
🔷MAGOMENI 0713632306
🔷KARIAKOO-0762018127
🔷LINDI 0767294252
🔷TANGA 0653707470
🔷MAKUMBUSHO 0713296710
🔷ARUSHA,0766100017
🔷MWENGE 0713312525
🔷MWANZA 0766770055
🔷SUMBAWANGA 0717119981
🔷NZEGA 0767858440
🔷SHINYANGA 0754907566
🔷MBEYA 0713700928
🔷SINGIDA 0754539225
🔷MAGOMEN 0714869697
🔷TARIME,0784637347
🔷KARIAKOO 0718879116
🔷ILALA 0713676954
🔷BUKOBA 0753117031
🔷MTWARA 0713294252
🔷DODOMA 0755416194
🔷ZANZIBAR 0772454678
🔷MOSHI 0753601901
🔷MAFINGA,0765285854
🔷SENGEREMA 0758166285
🔷KAHAMA 0767894530
🔷SINGIDA 0786537753
🔷GEITA 0767387570
🔷MORO 0715309898
🔷KILOSA0716410541
🔷MABIBO 0782753637
🔷MOSHI 0787049001
🔷MBAGALA 0714222625
🔷MLANDIZI 0713222151
🔷KONDOA 0719676130
🔷NAIROBI+25775112607
🔷NZEGA-0763562761
🔷BARIADI 0759810939 🔷SONGEA 0783294252
🔷IRINGA 0655506350
🔷KIGOMA 0766200972
🔷️TEMEKE 0716097879
🔷️MOSHI MJINI 0652577029
🔷TABORA 0784282666
🔷ZANZIBAR 0777875423
🔷TURIANI 0715081041
🔷MAPIPA 0652070887
🔷TABORA 0717413235
🔷MORO 0718433244
🔷SINGIDA 0754451919
🔷UGANDA+256702911160
🔷NAIROBI±254720996696
🔷MUSOMA 0753252610
🔷MOMBASA+254702044050
🔷UK(LONDON+447702200787
🔷OMAN+96894284777
🔷FINLAND+358465680748
🔷KARKOO 0656416447
🔷DUBAI+971507553415
🔷BURUNDI±25775918861
🔷TABORA 0754012591
🔷ARUSHA 0767372255
🔷KIGOMA 0768465458
🔷️SUMBAWANGA 0753375319
🔷MAKAMBAKO 0622553355
🔷️BIHARAMULO 0715606565
🔷️ZAMBIA+260961214208 .
.
.
✔CREAM 35.000
✔SABUNI 15.000
.
.
☎KWA MAELEZO ZAID PIGA 0742300001
.
AMA MFOLLOW ⬇⬇
.
.
@baby_aliyah99
@baby_aliyah99
@aliyee_model_collection
@aliyee_model_collection
.
➡OMAN BEAUTY ORIGINAL STIKA YAKE NI BLUE NA SI RANGI INGINE NA SABUNI IPO KWENYE BOX OGOPA KUTAPELIWA📢

Badili muonekano wako na kuwa Bomba zaidi kwa kumuona Fundi wa Viwembe @cutting_master_barbershop asiyekuwa na mshindani hapa Bongo.
-
Kwa mahitaji yote ya kubadili muonekano wa uso wako na kichwa chako na kuufanya uwe ni wenye kuvutia zaidi Fanya kama una-follow :
@cutting_master_barbershop
@cutting_master_barbershop
@cutting_master_barbershop

Kwabei ya 15,000/= na 18,000/= 20,000/=unajipongeza nakuku wakienyeji
.......
Asikuambie mtu kuku Wakienyeji kiukweli nimtamu balaa👌
......
Tunapatikana makumbusho bus stand call #0719618414☎📞📞 kokote ulipo unaletewa
......
Mzigo bado upo
Plz follow
👇👇
@mr_kukutz
@mr_kukutz
@mr_kukutz

Follow upate series na movie kali. @mahajo_movies_and_series
@mahajo_movies_and_series
Kwa movies Kali tupo Mwenge Karibu na Magorofa ya Jeshi, Barabara Mwenge Africasana, kutokea Mwenge ni gorofa la jeshi la kwanza unakata kushoto barabara ya kwenda kanisa la wasabato utaona bango la MAHAJO, Tupo ndani ya hiyo ofisi ya Mahajo.
Call: +255658965742
Whatsapp: +255755817089
@mahajo_movies_and_series
@mahajo_movies_and_series

Hali ya @ommydimpoz inazidi kuimarika! Anazidi kupendeza! Mungu Mwema Alhamdullah 🙏🏾🙏🏾

😂 😂 Weka comment yako hapa

Most Popular Instagram Hashtags