officiallyfido officiallyfido

1,826 posts   19,303 followers   316 followings

MZEE WA BAKORA  RADIO PERSONALITY GENGE | FUNGA MTAA | NGOMA REGGAE DJ | EVENT MC | VOICE OVER ARTIST TV PERSONALITY | MUSICIAN C.E.O BAKORA ENTERTAINMENT

Kuku mgeni hakosi kamba mguuni lakini milionea wa kweli hakosi pesa mfukoni. Kuwa mmoja kati wa mamilionea wa kweli wiki hii kwa kujinyakulia MILIONI 10 kati ya zile MILIONI 30 zinazotoka kesho kwenye droo ya JUMATAMU JENGA. Cheki bahati yako sasa ujiwekee nafasi ya kuibuka milionea usisahau zile zawadi za papo hapo bado zinatoka kama mvua
Fuatisha hatua zifuatazo.
1. Ingia kwenye TIGO PESA, M-PESA au AIRTEL MONEY
2. Chagua Lipia bili
3.Weka namba ya Kampuni ambayo ni 505050.
4.Kisha weka namba ya kumbukumbu 2456 ambayo ni sawa na neno #BIKO
5. Weka kiasi unachotaka kucheza kuanzia tsh 1,000 au zaidi.
@bikotanzania
Hakuna kikomo cha muda kushiriki BIKO, cheza mara nyingi zaidi ujiweke kwenye nafasi nzuri ya kushinda zawadi za papo hapo mpaka milioni 1.
#BikoKipimoChaBahati
#NguvuYaBuku
#ChekiBahatiYako

Wakati wengine wanapata mafuriko ya maji wewe badilika ukumbane na mafuriko ya mshiko leo ambapo 200,000/= zimetengwa za kutosha kwa ajili yako. Cheki bahati yako sasa ukutane na mshiko leo katika JUMANYEPESI kwa buku tu unapata 200,000/=. Cheza sasa uzoe mshiko
Fuatisha hatua zifuatazo.
1. Ingia kwenye TIGO PESA, M-PESA au AIRTEL MONEY
2. Chagua Lipia bili
3.Weka namba ya Kampuni ambayo ni 505050.
4.Kisha weka namba ya kumbukumbu 2456 ambayo ni sawa na neno #BIKO
5. Weka kiasi unachotaka kucheza kuanzia tsh 1,000 au zaidi.
@bikotanzania
Hakuna kikomo cha muda kushiriki BIKO, cheza mara nyingi zaidi ujiweke kwenye nafasi nzuri ya kushinda zawadi za papo hapo mpaka milioni 1.
#BikoKipimoChaBahati
#NguvuYaBuku
#ChekiBahatiYako

Pumzika kwa amani swahiba #Jebby #RIPJebby

Tunarudi kwenye base yetu,, mbeya wi soon come

@efmtanzania - Safari ya kwenda kuimiliki bodaboda na kuingia kwenye fainali inaanza rasmi.

#ShikaNdinga2018Mwanza kwa mara ya kwanza #TunapinduaMezaKibabe

Hivi ndivyo miamba ya kanda ya ziwa ilivyopambana kuwania bodaboda na tiketi ya kushiriki fainali ya #ShikaNdinga2018
#TunapinduaMezaKibabe
Cc @janinternationaltanzania @tatumzuka @ttcl_corporation @shelltanzania

Igalipaga gudegeleka EFM, 91.3 Ilizam yimwe ihaha ugusola gari.
#ShikaNdinga2018Mwanza
ShikaNdinga2018Mwanza Imepewa uwezo na @ttcl_corporation @janinternationaltanzania @shelltanzania @tatumzuka

#TunapinduaMezaKibabe

It might be hard to accept but the matter of the fact she has gone too soon.. RIP AGNess

Regrann from @efmtanzania - Bob Marley Vs Lucky Dube, Nani mkali wako? Baada ya ubishi mrefu tukiwa safarini kuelekea 91.3 Mwanza kwenye #ShikaNdinga2017Mwanza hii ni sehemu ya mrejesho waweza kushea nasi uchambuzi wako pia hapa..
#ShikaNdinga2018 - #regrann

Makao makuu ndipo ulipo uzuri wa nchi, na siku chache @efmtanzania Itatangaza masafa mapya hivyo ilikuwa vyema kupata picha ya pamoja hapa. #nyereresquare #TunapinduaMezaKibabe

Most Popular Instagram Hashtags