[PR] Gain and Get More Likes and Followers on Instagram.

ntvsasa ntvsasa

46 posts   356 followers   13 followings

NTVSasa  Kipindi kinachojumuisha gumzo mitaani, mijadala ya kisiasa, maswala ya kijamii, matukio yanayojiri, visa na, mikasa, biashara, michezo na burudani

"Niambie" kama waweza "Roll with us" hapo kesho tukiwa na @kenzomatata na @eesha_123 @rashidyabdalla @ntvkenya

Usikose kutazama udaku sasa kesho hapo 2.30pm @rashidyabdalla @ntvkenya

Matonya ashawasili tizama ndani ya @ntvkenya

Leo ndani ya Udaku sasa!!!

Kesho ndani ya NTVSASA @matonyambili anaeleza kwa nini nyumba ndogo inamfanya achelewe kuenda kwa Vailet.Usikose kutizama hapo 2.30pm @rashidyabdalla @ntvkenya

#NTVSasa @habidakenya na #AfricanMan @rashidyabdalla paruwanja katika @ntvkenya . Utafahamu umuhimu wa kipaji na nidhamu.

@namelesskenya ako tayari ndaaani ya studio,usikose kutazama @ntvkenya hapo saa nane unusu

Hii FURAHI DAY legend @namelesskenya anakuja KU-INSPIRE watazamaji usikose @rashidyabdalla @ntvkenya

Ako ndani ndani stay tuned @amanimusician

Amekuwepo bado yupo na atakuwepo. Ipi siri yake? Ungana nasi hapo kesho ndani ya Udaku Sasa@rashidyabdalla @sameerbry @ntvkenya @amanimusician

Usikose kutazama #UdakuSasa hapo kesho, mgeni wetu ni @kendikenyaofficial @rashidyabdalla @sameerbry @ntvkenya

Usikose kutazama NTVSasa hapo kesho ,mgeni wetu ni Brown Mauzo @sameerbry
@rashidyabdalla @ntvkenya #UdakuSasa

Most Popular Instagram Hashtags