nick_7ya nick_7ya

31 posts   587 followers   724 followings

nick The Dr. 

Arsenal obeyed the octate rule....
#0-8
#arsenal

Nanukuu “Nondo amepatikana yupo mafinga kituo cha polisi muda huu. Amezinduka jioni ya leo akiwa ametupwa, akauliza watu kwamba yuko wapi wakamwambia yupo mafinga. Akajivuta kwenda kituo cha polisi,” – “Bahati nzuri alikuwa anakumbuka namba moja tu ya dada yake akaomba simu polisi na kumpigia dada yake, Dada yake pia akamjulisha baba yake mdogo wa huku dar tuliyekuwa nae leo” -Paul Kisabo “Then kupitia namba ya polisi kituo cha polisi Mafinga Nondo ameongea na baba yake mdogo tuliyekuwa nae leo kupitia simu ya afande. Amenyang’anywa laini zake za simu ila simu yake anayo. Ila yupo salama.” -Paul Kisabo

#asante kwa kupaza sauti yako na maombi yako Mungu kasikia

Mwanzo wake kufahamika sanaa ni pale alipoo post picha za majengo ya mabweni ya UDMS ambazo zilionyessha kuweka nyufa yeye akiwa kamaa Kiongozi (waziri) muhusika, kingine alionnekana kati kuunga mkono juu ya ufatiliaji wa wauwaji yaliotokeza hivi karibuni juu ya mwanafunzi aliepigwa risasi, LEO HII HAYUPO ALIPO HATUJUI MITANDAO YA KUAMINIKA IMEPOST HABARI YA KUPOTEA KWAKE KATIKA MZINGIRA YA KUTATANISHA
NA KUSEEMA KUA PENGINE AMETEKKWA NA WATU WASIOJULIKANA

MUNGU AKUOKOE ULIPO DHIDI YA MMWAGAAA DUMU HUYU MKUBWAAA LAKINI ASIEJULIKANA >Sasa najiuliza je kapotea kwasababu ya hayo matukio au? ILA i hope matukio yamemfanya kujulikana na pia uuchapa kazi wake amabapo #sio_poa_kwa_wale_walio_mchukia_na_sasa_HAYUPO

KUNA VITU VINGINE KINA NANII WANAJIONA WAJUA SASA JARIBUNI NA HUKU... KAMA MUASIS WA TEKNOLOJIA DUNIANI KASHINDWA UWEZE WEWE NA #tisiara ei YAKO??

NATAMANI KAMA USALAMA WA NCHI HII YA #TZ
INGEKUA MIKONONI MWA SISI WAMASAI Pangekua na amani hata sasa wala ulafi wa madaraka usingekuepo tunge sahau kabisa ubaguzi wa vyama c.t.c

LAKINI DAMU INAYO MWAGWA IPO SIKU... #everybody_must_think

...let us TAKE CARE sure

Mhubiri 11:9
[9]Wewe kijana, uufurahie ujana wako, na moyo wako ukuchangamshe siku za ujana wako, ukaziendee njia za moyo wako, na katika maono ya macho yako, lakini ujue wewe ya kwamba kwa ajili ya hayo yote Mungu atakuleta hukumuni.

#pishon_graphics
#Ever_lasting_God_Of_Heaven___

NO MATTER THAT NO BODY MISSING YOU
LEARN TO MISS YOUR SELF
THE AS WHO CARES YOU LEARN TO CARE YOUR SELF ...doing it your self is much better compare to that people do for you

#Nick_The_Dr.
#pishon_graphics

_mi sio wa kwanza kuzungumzia hili bali wengi twalifahamu, wengi twalisoma, wengi twajitaidi kuliishi... 1 Wakorintho 10:13-14
[13]Jaribu halikuwapata ninyi, isipokuwa lililo kawaida ya wanadamu; ila Mungu ni mwaminifu; ambaye hatawaacha mjaribiwe kupita mwezavyo; lakini pamoja na lile jaribu atafanya na mlango wa kutokea, ili mweze kustahimili.

#♡♡♡♡Jesus_Of_Heaven

All tribes are called by they character,
Displin,
Respect,
Behaving and
Wisdom as the perfect base to them... I LOVE BEING A MAASAI GENTALMAN
#Morani

Mithali 20:3,5
[3]Mtu kujitenga na ugomvi ni heshima kwake;
Bali kila mpumbavu ataka kugombana. [5]Mashauri ya moyoni ni kama kilindi;
Lakini mtu mwenye ufahamu atayateka.
#In_Him_I_stand

#pishon_graphics

A sister is a gift to the heart,
a friend to the spirit ,
a golden thread to maning of life... >Nick_The_Dr.

#Lilly_Wa_Sabaya
#Naomi_Bildad
#Magreth_Obadia

#♡♡♡♡♡♡♡♡♡

Most Popular Instagram Hashtags