new_kajala new_kajala

3329 posts   1917207 followers   696 followings

Kajala Masanja  Actress | Business woman | C.E.O - KAJALA ENTERTAINMENT CO | Bookings: kajala227@gmail.com cc mxcarter@slidevisuals.com Snapchat | new_kajala

https://www.facebook.com/NewKajala/

Yesss she knew what to choose before going back to school, love you daughter😍😍 #Freshasyouwant#classypeople @zananajuice @zananajuice

#Repost @wolperstylish with @repostapp
・・・
#Repost @carolndosi with @repostapp
・・・
Done Deal!! Wifiiiii Wifiii Wifiiii! @mxcarter @yvng_gxddess Congratulations you two! I pray for a long happy life for you two and your generation!
.......
.......
We love u wifiπŸ’–πŸ”₯

THE GREAT ALIONA MBALI SANA JUU YA UWEPO WA MWAKIFAMBA KATIKA TASNIA YA FILAMU KWA PAMOJA TUNASEMA "MTU ANAYEONA HARAFU AKAFANYA MAMBO KAMA MTU ASIEONA (KIPOFU) MTU HUYU NI AFADHARI ANGEKUWA KIPOFU KAMILI "

Tbt ✌

Ile siku yetu ya mtu kuondoka na kitita cha million 10 inakaribia. Bado siku 3 tupate mshindi wetu wa 3. Inaweza ikawa bahati yako wewe unaye soma tangazo hili sasa. Unangoja nini sasa? Cheza sasa kujiwekea nafasi ya zaidi kuibuka mshindi. Follow @BikoTanzania kujua zaidi
#NguvuYaBuku #BikoMshikoNjeNje

Not only health but Zanana juice is delicious too. I can bet on that. Pass by @zananajuice @zananajuice

Direction is so much more important than speed... thank you @laviemakeup for the face beat 😍😘

#Repost @raythegreatest with @repostapp
・・・
1.Kanumba alipoanza kuona mwanga wa kufanikiwa bila kujali juhudi zake kuna watu walimuita Freemanson, Mara anatumia nguvu za Giza. that is to say films zake hazikuwa nzuri but ziliuza sababu ya nguvu za Freemanson na nguvu za giza !!
2.Kanumba alipoenda Big Brother alipondwa Sana na kuitwa bogus kwa Madai hajui kiingereza, Ni watanzania Hawa Hawa walibebea bango hili huku baadhi ya waandishi uchwara wakieneza ujinga huu bila kujali juhudi zake. But Leo wanamsifia hakuna Kama Kanumba !
3.Kuna wakati Kanumba alionekana wazi kuvunjwa moyo na kukatishwa tamaa kwa kuonekana juhudi zake si kitu. But Alisema maneno machache Kuwa mtanikumbuka kama si Leo basi Ni Kesho.
And alichosema kimetimia, wale wale waliokuwa wakisema Ni Freemanson bila hata kujali juhudi zake kwenye game Leo ndio kwa unafiki wanasema hakuna Kama Kanumba !..... HAO NDIO BINADAMU NA TABIA ZAO
Je Kanumba kaondoka na Bongo Movie yake ya Freemanson ? Kama wengine mnavyodhani industry Ni Mtu sio system !
4.Diamond Platnumz nae baada ya kuona Njia ya mafanikio kuna watanzania, wasanii wenzake na hata baadhi ya wanahabari wanasema Ni Freemanson, wengine wanaonyesha chuki ya wazi kwake. Wanasema Hana muziki mzuri, Mara Ni Kiki tu ambazo hata Kanumba alikuwa akiripotiwa magazetini na kina Wema .
Hawaoni juhudi na thamani ya Diamond sasa ! Hatuombi baya limpate Diamond ili kudhibitisha tabia na unafiki wa binadamu. But HAO NDIO BINADAMU siku zote hawana Jema unafiki ni sehemu ya Maisha.
5.kila siku Ni kuzua hii na kile, Mara ooh Diamond Ni mchawi, kasema mleteni huyo mganga wangu mkashindwa kumleta, akajitokeza mganga fake sijui na Madai juu Kuwa Diamond atashuka kimuziki kwasababu ananipuuza niliyempa nyota, Diamond akasema sawa namtegemea Mungu. Miaka 4 sasa tangu yaliyoitwa ya mganga Diamond hashuki ndio anazidi kupaa. HAO NDIO BINADAMU kusema lolote Ni haki Yao.
Kazi za Kanumba sasa zinapewa thamani na ubora uliovuka mipaka na viwango ambao hakupewa kipindi yupo hai ! HAO NDIO BINADAMU na tabia zao
Ni tabia tu ya baadhi ya watu kubebea mabango mabaya ya Mtu au uzushi na kuacha mazuri yake then baadaye wakishikwa Uchawi wanageuza walichoamini Ni nyeusi kiwe nye

Baada ya account yake kuhakiwa.na kupotea sasa anapatikana kwenye account mpya ambapo utaweza kupata updates Zake zote
FollowπŸ‘‡πŸ»πŸ‘‡πŸ»πŸ‘‡πŸ»πŸ‘‡πŸ»
@officialflorahmvungi
@officialflorahmvungi
@officialflorahmvungi
@officialflorahmvungi
@officialflorahmvungi

Mjukuu kakuwa jamani happy birthday Mjukuu wangu nakupenda sana @mishiemillan 😍😍😘

Wapenzi Huyu Kipenzi Chetu @rammygalisofficial Alihakiwa Account Yake Muda Mrefu Kidogo , Naomba Support Yenu Tumfollow Tena Kwenye Page baada ya kuirudisha @rammygalisofficial @rammygalisofficial @rammygalisofficial

follow this page in feedly

Most Popular Instagram Hashtags