neemalugangira neemalugangira

71 posts   4,125 followers   195 followings

Neema Lugangira  Change Agent Policy Advocacy Chair UWT PR Kamati Member UWT Central Committee Founder @healthymaisha @agrithamani #MbarazaKagera #ProudMotherOfTwo

1 2 3 4 5 πŸ–

Nimepata shule ya kutosha kutoka kwa Afisa Maendeleo ya Jamii wa Mkoa wa Kagera. Huwa nachota madini mengi sana hapa πŸ™ #LisheBoraKagera

Tumekuwa na ushirikiano mkubwa sana na #IMAHealth Siku zote tukikutana tunaimarisha mipango yetu ya kuboresha LISHE mkoani #Kagera πŸ™ŒπŸ™ŒπŸ™Œ #LisheBoraTanzania #LisheBoraInawezekanaKagera #AgriThamani #AgriThamaniKagera

Nilifarijika sana kukutana na mdogo wangu @lameck_kiula wa @jambo_bukoba Tuna mengi ya kushirikiana baina ya @jambo_bukoba na @agrithamani hivyo endeleeni kutega sikio maana 2019 it is πŸ˜… ......and by the way, he is an absolute gem 😍

The size of my dreams always exceed my current capacity πŸ™ Owning #37 ❀

Safari ya Agri Thamani Foundation ilianza mwezi Januari 2018 baada ya kufanya ziara mkoani Kagera kwenye Wilaya 6 kati ya 8. Ziara hii ilibaini kuwa kati ya changamoto kubwa inayowakabili ni uelewa wa kilimo biashara na soko la kilimo. Niliamua kufanya tafiti ili nipate kipaumbele changu cha maendeleo mkoani Kagera na nilipokutana na takwimu za kutisha za utapiamlo na udumavu mkoani Kagera na nikiwa kama Mtaalamu wa Masuala ya Sera na Lishe, niliamua nijikite katika kuchangia kuboresha hali ya lishe na kuinua kilimo lishe mkoani Kagera na Tanzania kwa ujumla. Baada ya kupata ushauri kutoka kwa watu mbalimbali nilianza mchakato wa kuanzisha Taasisi yangu inayoitwa Agri Thamani Foundation iliyosajiliwa mwezi Juni 2018.
. .
Baada ya kujidhirishia, mwezi wa Septemba 2018, Mhe. Waziri Mkuu, Mhe. Mizengo Pinda alitangaza rasmi kuwa Mlezi wa Taasisi ya Agri Thamani. Kipekee kabisa, tunamshukuru sana Mlezi wetu kwa sababu alituahidi kuwa anatufuatilia kwa karibu sana anatekeleza kupita hata ilivyokuwa matarajio yetu. . .
Kwakweli tunawashukuru sana Mstaafu Mhe. Mkuu wa Mkoa Meja Jenerali Mstaafu Salum Kijuu na aliyekuwa RAS Kagera na ambae sasa ni Mkurugenzi Mtendaji wa TAKUKURU, Mhe. Kamishna wa Polisi Diwani Athumani kwa kutupokea vizuri, kutuunga mkono na kutupa ushauri uliotujenga sana. Pia, tunawashukuru sana Mhe. Mkuu wa Mkoa wa Kagera Brigedia Jenerali Marco Gaguti na aliyekuwa Kaimu RAS, Ndg. Nesphory Bwana kwa kuendeleza pale ambapo tuliishia hadi kufikia kusaini "MoU" yetu mwezi Oktoba 2018 na kutuwezesha kutekeleza makubaliano yetu kwa ufanisi mkubwa.
. .
Mwezi Disemba 2018, Uongozi wa Agri Thamani ulipata fursa ya kukutana na Katibu Mkuu wa CCM, Ndg. Dkt. Bashiru Ally alipokuwa kwenye ziara mkoa wa Kagera. Tunamshukuru sana kwa kuibeba na kuisemea ajenda ya kutokomeza utapiamlo Kagera na Tanzania kwa ujumla baada changamoto ya utapiamlo ni ya Kitaifa. . .
RAS mpya wa Mkoa wa Kagera, Prof. Kamuzora katika siku ya pili mwezi huu Januari 2019 akiwa ameripoti mkoani Kagera ni kipaumbele chake cha kwanza. Tumefurahia sana uamuzi huu wa RAS na tunaendelea kumshukuru sana. . .
Tunamshukuru sana Mungu na wadau wote kwa ushauri mkubwa ambao tunaendelea kupata πŸ™

This 2019, know your why ❀ πŸ“Ή by @msnbc

#HappyNewYear2019 again πŸ™ 🎢...ninakushukuru Mungu tena sababu ya vingi...🎢 🎢...hata nikiwa na sali, unajua namaanisha...🎢 🎢...sio kwamba eti nilitenda wema kwa kujilinganisha na matendo yako makuu, mimi Mungu ningekulipa nini...🎢 🎢...ulikonitoa ni siri ya moyo wangu...🎢 🎢...matopeni topeni...🎢 🎢...ukaniketisha na wakuu juu...🎢 🎢...umenipa heshima...🎢 🎢...ukanifuta machozi...🎢 🎢...ahsante oh Baba...🎢 🎢...hata shukurani zangu ni kwako...🎢 πŸ™πŸ™πŸ™πŸ™πŸ™πŸ™πŸ™πŸ™πŸ™πŸ™πŸ™πŸ™πŸ™πŸ™

#KumbukumbuMwaka2018 Mwanangu alikutana na #CoachBahati msimamizi wa #JuniorNBA nchini na kujiunga na mafunzo ya #Basketball ambayo ataanza rasmi mwezi huu Januari 2019 πŸ™πŸ™πŸ™ #BintiLugangira #ProudMotherOfTwo

#KumbukumbuMwaka2018 Tulianza kuuza #ChiaSeeds ambazo ni nzuri sana kwa afya na ninafahamu mkoa wa #Kagera zinastawi vizurk sana. Natafta vijana au wanawake ambao wanalima wenyewe #ChiaSeeds kwenye mashamba yao kwa maana ingine sio wanunuzi. Kuna programu ambayo tunaifikiria hivyo tukishawapata tutabadilishana mawazo tuone kama tunachowaza kinawezekana au la. Naombeni mnisaidie kupata mawasiliano yao kama mnayo na kama hamna mnisaidie kutafuta. Nashukuru πŸ™πŸ™πŸ™ #MbarazaKagera #BintiLugangira #ProudMotherOfTwo #ChangeAgent

#KumbukumbuMwaka2016 Inye na bana bange ❀❀❀ #BintiLugangira #ProudMotherOfTwo

Most Popular Instagram Hashtags