nambuacassandra nambuacassandra

944 posts   15314 followers   789 followings

Bi.Mlaki Nambua Cassandra  Owner of Cassandra Properties,Cassandra Lingerie &Cassandra Jewellery @cassandralingerie @cassandrajewellery +255754411887.

http://www.cassandra.co.tz/

HAPPY BIRTHDAY Comedian,Movie actor,muimba kwaya,Engineer,mwalimu,mtengeneza matangazo,script writer Mcharo Jonathan Mlaki. Mdogo wangu wa pili...baba mmoja mama mmoja.Mume wa Irene na baba wa alvera na Lwise.πŸ˜˜πŸ˜™πŸ˜˜πŸ˜šπŸ˜ Mlaki @mcharom .Baada ya mama kunizaa mimi alisali apate mtoto wa kiume na Mungu akampa wewe.Leo miaka mingapi vile umefisha?....bado hujawa kibabu.πŸ˜€Ujumbe wangu kutoka katika biblia ni Muda nchi idumupo tambua ya kwamba kuna majira ya kupanda na majira ya kuvuna, majira ya kucheka na majira ya kulia,majira ya kusambaza na majira ya kukusanya,majira kutawanya na majira ya kukumbatia,majira ya kupata na majira kutafuta,majira kupokea na majira ya kupoteza,majira ya hasara na majira ya faida,.Hii ni kitabu cha Muhubiri Mlango wa tatu katika agalo la kale TORATI.Ndio zawadi yako ya birthday.Kila muda unaotumia utumie wisely.Na elewa ukiwa kama mwanadamu utapita katika majira tofauti so long as wewe una pumzi ya Mungu.Majira yote yanapita tu na ujue kila kitu kitapita hata wewe mdogo wangu utapita litabaki JINA LA KRISTO NA UFALME WA MBINGUNI UTADUMU MILELE. Ukumbuke kila siku kutumia muda wako vizuri TIME MANAGEMENT.Umepende mtoto wangu PRINCE(tajiri mtoto) kama unavyowapenda wanao lwise na alvera.Love you alwaysπŸ˜˜πŸ˜™πŸ˜˜πŸ˜™πŸ˜˜πŸ˜šπŸ˜š @mcharom @irynbm

Happy birthday my mdogo Mcharo Jonathan Mlaki @mcharom .Baada ya mama kunizaa mimi alisali apate mtoto wa kiume na Mungu akampa wewe.Leo miaka mingapi vile umefisha?....bado hujawa kibabu.πŸ˜€Ujumbe wangu kutoka katika biblia ni Muda nchi idumupo tambua ya kwamba kuna majira ya kupanda na majira ya kuvuna, majira ya kucheka na majira ya kulia,majira ya kusambaza na majira ya kukusanya,majira kuacha na majira ya kukumbatia,majira ya kupata na majira ya kupoteza,majira ya kupokea na majira ya kutupa,majira ya faida na majira ya hasara,majira ya kupenda na majira kuchukia, majira ya shibe na majira ya njaa,majira ya utajiri na majira ya umaskini,majira kushindwa na majira ya kushinda,majira ya kuzomewa na majira ya kushangiliwa,majira ya kuugua sana na majira ya afya tele,majira ya kuzaliwa na majira ya kuzikwa,majira ya kunuka na majira ya kunukia,majira ya kelele kali na majira utulivu,majira ya utamu kolea na majira ya uchachu uchungu...Hii ni kitabu cha Muhubiri Mlango wa tatu katika agalo la kale TORATI.Ndio zawadi yako ya birthday.Kila muda unaotumia utumie wisely na ujue kila kitu kitapita hata wewe mdogo wangu utapita litabaki JINA LA KRISTO NA UFALME WA MBINGUNI UTADUMU MILELE.Kumbuka kila jambo lina majira yake na majira yanapita tu.TIME MANAGEMENT. Umepende mtoto wangu PRINCE(tajiri mtoto) kama unavyowapenda wanao lwise na alvera.Love you alwaysπŸ˜˜πŸ˜™πŸ˜˜πŸ˜™πŸ˜˜πŸ˜šπŸ˜š. @mcharom @irynbm

Ohh Madame Shamsa Ford asante kwa kutembelea @cassandralingerie.We love you.Karibuni Cassandra.😘😘😘😘

MWANANGU ANA MBWEMBWE KWELI#Repost @missmandoza (@get_repost)
・・・
Rare talents available Only in Africa. Look at his Faaaace Man!!πŸ˜… Kuna watu wazima hawamfikii huyu mtoto anavoyarudi πŸ™ŒπŸΎMtoto anaufeel muziki hatariii kuna muda nilidhani anataka Kulia kumbe Mbwembwe bana afu ndala zimeegeshwa hazijavaliwa kitoto hichi bwana πŸ‘Œenzi enzi zenuu πŸ˜‚

Madame Linda.It was nice meeting you..😘😘.Uzazi haujawahi kumuacha mtu salama.πŸ™ˆ

Mimi and my mjomba @kwekaabdallah having fun saturday night. Nina bahati sana kuwa na mjomba kama huyu,mdogo wake mama.#hatujawahikuwaachasalama #nambuacassandra #huumchezohauhitajihasira #tajirimtoto

KATIKA BIBLIA ZABURI YA 41:1-3 kama inavyosema hapo juu.Tuendelee kuwasaidia wanyonge na kuwatetea mana ndio kuokolewa kwetu na kuhifadhiwa na Mungu aliyeshika pumzi.Pia atatuokoa haswa tukiwa ktk ugonjwa atatutegemeza.Kumbe wale wanaofanikiwa ktk nchi unakuta walisimama na wanyonge..Na zile hila za maadui zao huwa hazitimii juu yao mana Mungu anakuwa amezuia wasionekane vituko.

My best mdogo.Baby brother.Love you.😘😘😍

Jamani tunapenda kuwatangazia mimi na shoga yangu tulijifungua salama salimini.πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜ƒπŸ˜ƒπŸ˜ƒHapo katika picha ilikuwa dakika za mwisho tumechoka kweli tunatiana moyo tu.Mimi nilijifungua mtoto wa kiume kwa operation na mwenzangu alipata mtoto wa kike kwa njia ya kawaida.yani alipush.πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€Kwa wale waliofika kutuletea zawadi kweli nashukuru sana.Nimekuwa nikipokea kuku wa kienyeji na nimekunywa soup sana.Kweli nguvu imerudi baada ya kujifungua.Nilipokea tena mayai ya kienyeji, njegere,viazi,nyanya etc.Bado naendelea kupokea zawadi kwa kitendo cha kujifungua.Yani karibuni sana sana nyumbani mje tule tunywe na kucheka kama biblia inavyosema katika katibu cha Mhubiri.Mwanadamu hana jambo chini ya jua bali ni KULA KUNYWA NA KUCHEKA.πŸ˜€πŸ˜‰πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€....Embu tucheke jamani tuongeze siku.Naaanza kucheka hapa πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜‰πŸ˜€πŸ˜‰πŸ˜‰πŸ˜‰πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€.....Nawapendajeee

La familia.Familia ndio maisha na maisha ni familia.Ungeniuliza je waweza kuishi bila ndugu zako ningejibu NO.Big No.Mimi na my brothers tunafanana kama ndivi mbivu.πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€ Wadogo zangu wameniletea mawifi wazuri na watamu nao wakanifanya niwe shangazi😘😘.Na mimi nikawafanya my brothers wawe wajomba.Ohh Lord Jesus thank you for nduguz......Zaburi 37:4.

Family wedding with my bro na wake zao at Mlimani City,hongera sana Mjomba Materi Mushi kwa kupata mke😘😘.Maraha tu.....

Most Popular Instagram Hashtags