mwaihi mwaihi

85 posts   348 followers   170 followings

nashon mwaihojo 

Happy weekend all friend's

Utasikia hapo wapi?

Najibu mapema tu hapa kigamboni
Ukibisha pambana na hali yako hahahaaaa

Usiku uwe njema kwenu wadau kukuche fresh na makucha yake tukaendelee kupambana na maisha ya kila siku

Jaman salama?? Kumekucha kaz kaz

*Mess kakutana na Roma tu kapotezwa, angekutana na stamina je?*πŸ€£πŸ€£πŸ€£πŸ™ŒπŸΏπŸ™ŒπŸΏπŸ™ŒπŸΏ Nao ndugu zangu Manchester city.
Mweeee poyeeeeeee hahahhaaaaa
Barca na man city wakavaa jez moja kilicho wakuta sasa hahahaha

Namuona mamba kwa mbaali.
Mambo ya mtembezi .com

Nikuite mwamba
Kijaz

Hbd kijana ishi miaka km namba ya sim yako
Dogoooo nakutafuta wapiiiii ulipoooooo maji yanakuhusu hata ujifiche vepeeeewww

Naaam ?????

Nawaza tu kihutu

J pili njema wadau

Sigeuki ngoja nikamalizie weekend mbele hukooo

Happy Sunday

Most Popular Instagram Hashtags