munalove100 munalove100

2,125 posts   1,014,587 followers   508 followings

MUNALOVE  Children's advocate๐Ÿ—ฃ / humanitarian / philanthropist / Looking out for the best interests of children; Child Rights Ambassador๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟ๐ŸŒ; God's child.๐ŸŒŸ

Mama ivo mimi pale nimekufata unaombewa ukaanguka , nikasema mama amka kwa jina la Yesu ivo umeamka shetani amekimbia ,mama siumeona ivo shetani amekimbia uwe unasema kwa jina la Yesu shetani anaungua analia jamani nisaidie ivo anambiwa tokaa anakimbia akuji tena. na Yesu anakulinda sawa mama yangu wewe umeshapona shetani akuji tena akija ivo akija anajua ataungua PATRICK VOICE....weeeeh R.I.P PATRICK
ASANTE MUNGU.๐Ÿ™Œ๐Ÿ™

Hii siku nakumbuka ndo oparesheni yako ya kwanza tumerud nyumbani ata sijaokoka ulikua unataka wachugaji wakuombee nikawatafuta wakawa wakija namwambia dada aseme mi sipo๐Ÿ˜ข๐Ÿ˜ข๐Ÿ˜ขwewe unasema minataka kusali ,apo nipo ndani ila shetani alikua ananidanganya naona hayo mambo gani sasa wanakuja nyumbani kila siku kusali na wewe , minamwambia dada aseme sipo nimetoka ,
.
. .
.
. ukaja ndani unanisema mama kwanini utaki kusali na babu mchungaji amekuombea pale ivo umesema aupo mimi sipendi,basi nikakae kwa babu mchungaji ๐Ÿ˜ญ๐Ÿ˜ญ๐Ÿ˜ญ๐Ÿ˜ญnikasema nisamehe ukasema kwanini umempa simu dada anirekod siungekuja wewe na babu mchungaji angekuombea ๐Ÿ˜ญ๐Ÿ˜ญ๐Ÿ˜ญ mi nilikua naona kama unanifoce sehemu siielewi naona tu kama sijui nini ..kumbe ulikua unaniandaa kuniacha sehemu salama ,ulijua maumivu utakayoniacha nayo hakuna wakuziba zaidi ya huyu Yesu๐Ÿ˜ญ kila hatua yangu kuna nguvu ya maneno yako nikiyakumbuka natamani urudi turudie tena alafu nimuombe Mungu. umeniacha, umenibadilisha mwanangu ๐Ÿ˜ญ๐Ÿ˜ญukaniacha sehemu salama . na niko salama kabisa ila kukusahau vile tulivyokua tunapendana mpaka mwisho unaniacha nimeshindwa kabisa ๐Ÿ˜ญ๐Ÿ˜ญ๐Ÿ˜ญkukutoa akilini na moyoni upo upo pat wangu .nahitaji tu Neema ya Mungu ndo mfariji pekee weeeeh kila nikijaribu nashindwa.ASANTE MUNGU WANGU NINAKUSHUKURU MIMI.

Mama ujui tu mwenzako mimi Yesu ananiita mnanichelewesha minataka nimfate Yesu nimemuona amepita ananiita,nikaanza kukufokea patrick usiongee ivyo ukiondoka mintabaki na nani alafu hao mapepo yashindwe , ๐Ÿ˜ขukajibu malaika watakulinda nikanuna ukasema mama basi usinune mi sikufi ntabaki na wewe, kumbe ulikua unaniongopea Patrick dooh . baaada ya maneno yako nimedumu na wewe miezi 2 tu , natamani ningejua tu kunaukweli nimuombe baba Mungu akupe muda mi nakupenda nanakuhitaji sana tu weeeeeh R.I.P baba najua uko sehemu salama ๐Ÿ™๐Ÿ™Œ Asante Mungu.

Niguse Yesu ,ukinigusa wewe ntakua salama .

R.I.P PATRICK WANGU.

Huu mwezi nilikua ndo nawaza birthday 3 ingawa babako alikua ataki yeye wewe kwanza ,ata week end ilikua wewe ufurah kwanza, tunaweza tukawa atuongei ila anajali furaha yako , akifikiria bajeti yako uwa anajinyima yeye ili apate ata kidogo cha kuongezea ili siku yako isipite bila na yeye kutoa chochote...tukianza kugawa kadi na waza ile tarehe . .

7/12 birthday ya baba
.
.
12/12 birthday ya mtoto .
.
.
.
1/1 birthday yangu . .

ila birthday ya PATRICK NAANDAAGA KUANZIA MWEZI WA 10.....NIJUE ANAWAPA NINI WATOTO WENZIE NA YEYE ANATAKAJE NA NGUO YAKE IWEJE ,CAKE ZAKE KILA KITU ..SAFARI HIII BIRTHDAY YA PATRICK NINAANGALIA PICHA ZA NYUMA TU AMNA KITU KINGINE KIPYA..DAAAAH ASANTE MUNGU ๐Ÿ™๐Ÿ™Œ R.I.P P
.
.
.
HIZ ALAM ZINAZONIKUMBUSHA BIRTHDAY YAKO SINA CHA KUFANYA NA BAKI NAPITIA PICHA ZAKO TU NA KUKUMBUKA MENGI, UTANI,FURAHA,MAOMBI, WEEEEH MUNGU UTABAKI KUA MUNGU ๐Ÿ™Œ๐Ÿ™Œ๐Ÿ™Œ๐Ÿ™Œ๐Ÿ™Œ๐Ÿ™

R.I.P ๐Ÿ’”PATRICK

Asante Mungu ๐Ÿ™Œ๐Ÿ™...R.I.P PATRICK .WEEEH ๐Ÿ™

Asante Mungu wangu ๐Ÿ™Œ๐Ÿ™.R.I.P PATRICK . DOOH

My mama ,my Prophet nakupenda sana happy birthday mom @prophetess_trizah Mungu akupe afya na uzimaa . neno zuri kwa mama yetu Mtumishi wa Mungu @prophetess_trizah

Nawapenda nanaheshimu upendo wenu.๐Ÿ™โค mbarikiwe sana...haya naomba ushauri .
.
.
. unapenda nini kutoka kwangu.? .
.
.
.
upendi nini nisifanye? .
.
.
.
. .
umejifunza nini kupitia mimi?
.
.
.
.
leo nasoma coment tu. ila ntaipata fresh๐Ÿ˜‚

yaaani kaka yangu atawaleta wengi kwa Yesu.๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚ minaomba kuliza ndugu zangu watu wa Mungu hivi kuvaa dhambi? kwani kwa Yesu awapendezi au vinatakiwaje mana sijawah kupata jibu ..
.
.
.
.
.

Tag watu wanaojua watuambie au wewe tuambie ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ‘‡๐Ÿ‘‡๐Ÿ‘‡ nimeyataka ntayapata leo.๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚ nasoma coment please .
.
. msinichambe sana nikakosa nguvu zakwenda Moshi kwa Brayan๐Ÿ˜‚
.
.
.
.
bora tuwe tunatupia vitu apa apa ili twende sawa๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚nimecheka sana.

TANGAZO!
NAHITAJI MPIGA PICHA MWENYE SIFA ZIFUATAZO.
1. NAHITAJI AWE NA MOYO WA KUJITOLEA.
2. AWE NA UZOEFU WA KUPIGA PICHA NA KUCHUKUA VIDEO.
3. AWE TAYARI KUFANYA KAZI KATIKA MAZINGIRA YOYOTE YALE.
4. AIPENDE KAZI YAKE NA AWE MAKINI NA KAZI YAKE.
5. AWE MBUNIFU.
KWA YEYOTE MWENYE SIFA HIZI AJE DM ANILETEE NA KAZI ZAKE, AU KAMA UNAMJUA MTU YEYOTE MWENYE SIFA HIZI MTAG NA AFATE MAELEKEZO. AHSANTE. MUNGU AWABARIKI.

Most Popular Instagram Hashtags