mudychest mudychest

100 posts   1057 followers   3511 followings

mohammed 

Eeeeh mwenyezi mungu nakuomba unipe moyo huu huu, niepushe na maneno ambayo hayana faida kwangu na uendelee kunifunga mdomo hivi hivi, na kwa kua maneno yao sio traffic basi hayawezi kunisimamisha kamwe, IJUMAA KAREEM

Nawatakia cku njema all friends

#siwezi# hata shetani ulimuumba ww sasa nimuogopee nini

Mama t na mama chest

It's all about EDI

Cjui chadema hawa watu

Edi mubaraka

Happy birthday to me

Ramadhani Kareem

Most Popular Instagram Hashtags