mtukutu_wa_insta mtukutu_wa_insta

457 posts   329462 followers   4155 followings

YOUNG BLAZE  T3am #billn3nga T3am #mraplion . Kwa matangazo njoo dm bei chee kabis . #LIVINGFASTLIVINGGOOD . #sohigher by mrap click the link to watch the video 👇

Mamaeee hawa ndio wanafanya hadi pesa now imekua
Alafu kutwa kucha tunalalamika etii magu kabana...

ACCOUNT INAUZWA BEI POA KABISA 👇
👇
#offa account #K151 INAUZWA BEI POA KABISA mchek whatpp no 0718780811 ➡ 0718780811 ➡ 0718780811 ➡0718780811 ➡0718780811 ➡0718780811

Follow @tupia_ @tupia_@tupia_ kwa mahitaji ya saa Original kali na wao wata kuletea ulipo na mikoani wana tuma pia. WhatsApp na wasiliana nao kupitia 0762829716

Kwa saa kama hizi na nyenginezo nyingi kali kwa bei poa wa follow uweze kuji chagulia
@tupia_
@tupia_
@tupia_
@tupia_
@tupia_

#Watches#saa#kuvaa#Watch#pendeza

TIBA DAWA ZA ASILI
Tuna dawa ya kuondoa kipara yani kuotesha nywele zilizoisha, kukatika au kunyonyoka, ndani ya siku chache tu, sh.45000
Mikoani tunatuma
Wasiliana nasi 0715681313
Kama unahitaji uwakala piga 0754533261 tembelea @tiba_dawa_za_asili_ uweze kujionea tiba za magonjwa mbalimbali zinazofanya vizuri hapa Tanzania.

0715681313
0754533261
@tiba_dawa_za_asili_
@tiba_dawa_za_asili_
@tiba_dawa_za_asili_

TIBA ASILIA NA MIUJIZA KUTOKA KWA MAAL ABDARA 🇹🇿 sasa yupo tanzania MAALM anatumi dua,tunguli, na anamtanguliza mungu kwa tiba zake Je umekimbiwa na mpenzi wako,mke,mume au mchumba,?je unamatatizo ya kutofauru darasani? Au unataka kupandiswa cheo, aukurudiswa kazini,
Wasiliana na @MAALMABDADA akutatulie haraka iwezekanavyo
Pia maalim anafanya yafuatayo 1⃣ kusafisha nyota 2⃣kutoa mikosi 3⃣dawa ya nguvu za kiume na kurefusha 4⃣ dawa ya tumbo,miguu,chango,na kutobeba mimba kwa wanawake 5⃣ pia ipo dawa ya mvuto wa mapenzi,biashara,zindiko la nyumba na mashamba 1 pete ya bahati 2 pesa za majini 3 elim kuhusu free masoon Karibuni Wasiliana na maalm kwa 0715590248,,,,,0759451630,,,,0628269373 Au umfuate kw
@maalmabdara
@maalmabdara
@maalmabdada

FOLLOW @ajayfashioncollection
@ajayfashioncollection
@ajayfashioncollection

LINAPOKUJA SWALA LA MITUPIO ZILE PAMBA NYEPESI KALI N AMAZING ZAKUMFANYA BI SHOST YEYOTE AONEKANE SEXY KAMA KIM K TOP,BLAUZ,SKET,JEANS ZA KUKUPA MUONEKANO FLANI HV AMAZING
NA NI KWA BEI POA KABISA UNAPENDEZA NA VITU UNIQUE VYA KIPEKEYAKO PEKEYAKO NGUO NZURI,SAFI HAZIVUTII MACHONI ZINAVUTIA MPAKA MWILINI
BASI WATOTO WAKIKE WOTE NOW WANAPENDEZA SEHEMU MMOJA TU
@ajayfashioncollection
TUNAKUKUSANYIA ZILE KALI UVAE UPENDEZE NO KUANGAIKA MJINI JUA KALI KARIBU @ajayfashioncollection
@ajayfashioncollection
@ajayfashioncollection
@ajayfashioncollection
@ajayfashioncollection
@ajayfashioncollection
@ajayfashioncollection
@ajayfashioncollection
@ajayfashioncollection

MADA ZA LEO IJUMAA TULIVU NI MOTOO🔥🔥🔥USIKOSEEE 💕
💕
1⃣MWALI LEO NITAKUFUNDUSHA JINSI YA KUMFANYIA MPENZIO UCHOKOZI WA KIMAHABA👌🏾NA PIA NITAKUFUNDA JINSI YA KUWA ROMANTIC KWA BOY WAKO💏👌 HAKIKA KWA MBINU HIZI NITAKAZOKUPA LEO MWANAUME ATAKUGANDA KAMA LUBA👌SOGEA MKOLENI BIBIWEE👌
💕
💕
2⃣HAPA SASA MWALI NITAKUJUZA JINSI YA KUSUGUA DYUDYU🍌YA MPENZIO KISAWASAWA HADI AKAPAGAWA KWA UTRAAM👌 SHURTI CHOZI LA RAHA KUMTOKA👌USHAWAH KUONA MWANAUME ANALIA BILA KUPIGWA,,HALOO👌MWANAMKE MIUNDOMBINU👌VIDEOS NA MAELEKO VITAHUSIKA
💕
💕
3⃣KIDUME UPOO👌👌NITAKUJUZA NAMNA YA KUMTESA MPENZI WAKO KIMAHABA MPAKA AKATANUA MIGUU MWENYEWE NA AKALILIA DYUDYU BILA KUPENDA👌👌CHEZEA MAUTRAAM WEYE😍😍😍😍😍😘😘😘MAMBO YOTE MKOLENII
💕
💕
4⃣MWALI NA KIDUME NITAWAJUZA MATUMIZI YA CHUMVI JINSI YANAVYOWEZA KULETA UPENDO KWENYE MAHUSIANO YAKO👌MKEO AU MUMEO AKUPENDE KUPITILIZA AKUSIKILIZE WEWE TYU NA AKUPATIE PESA BILA KUMUOMBA NA CHOCHOTE UNACHOKITAKA👌PIA CHUMV ITAKUONDOLEA MIKOSI,NA KUKUSAFISHIA NYOTA YAKO NA KUKUONGEZEA MVUTO KWENYE BIASHARA ZAKO,KAZINI NA MAHUSIANO YAKO👌SOGEA MKOLENI
💕
💕
5⃣MWANAMKE USAFII ATII👌MWALI NITAKUJUZA NJIA SAHIHI ZA KUJISWAFI UKENI BILA KUJILETEA MARADHI👌🏿MAMBO YAKUMTIA MAFUA MMEO NA KUAMBIWA UNANUKA K"HAYAHUSU🙊BIBIWEE MWANAMKE KUNUKIA HARUFU NZURI UPO NYONYO👌
💕
💕
6⃣KIDUME UNAEWAHI KUKOJOA WAKATI WA KUNDINDII LEO NITAKUJUZA JINSI YA KUTENGENEZA JUICE MAALUM ITAKAYOKUWEZESHA UFANYE TENDO MDA MREFU ILI UMRIDHISHE MKEO👌PIA JUICE HIYO ITAWAFANYA MUWE NA NYEGE ZA HATAREE👌
💕
💕
7⃣UREMBO..NITAKUJUZA NJIA ASILIA YA KUONDOA HALI YA KUTOKWA JASHO JINGI NA HARUFU MBAYA KWAPANI NA JINSI YA KUFANYA KWAPA LIWE JEUPE LENYE MVUTO..INAHUSU NINI KUNUKA KIBEBERU❓👌
💕
💕
8⃣MWISHO TUTAJIONEA MAVIDEOS 🎥YA UTAMU KUTOKA KONA ZOTE ZA DUNIA ZITAKAZOONESHA STYLES MBALIMBALI
💕
💕
JINSI YA KUSHIRIKI TUMA ELFU 1000 TU KWA NAMBAZIFUATAZO

MPESA 0758323681
TIGOPESA 0712445081

KISHA NJOO WATSAP NAMBA YA TIGO👉0712445081 MDA HUO HUO ILI NIKUUNGE
💕
PIA HUDUMA YA PRIVATE IPO
KWA WASIOTAKA GROUP
💋
MUDA WA MADA SAA3 USIKU 💕
💕
@mahaba_proffesional
@mahaba_proffesional

TANGAZA BIASHARA YAKO HAPA KWA BEI RAHISI UFAIDIKE NA WATEJA WENGI KWA BEI RAHISI NICHEKI WHATSAPP NAMBA 0653093801
Cc @stori_tamu_tamu
@stori_tamu_tamu

Call/whatsapp +255 756708111
@health_consultant_ ■ BORESHA NA RUDISHA HESHIMA YA NDOA YAKO KWA KUTUMIA BIDHAA HII.

WANAUME NA WANAWAKE ● Ulishawahi Kuisikia "FOREVER MULTI MACA au ARG+"
Inatokana Na Mmea Mmoja Unaitwa Maca Au Lepidium Meyenii, Wenye Historia Zaidi Ya Miaka 2000 Juu Ya Kuongeza Stamina Ya Mwili. ● Kwanini Uitumie Bidhaa Yetu Hii Ya MULTI MACA?

Multi Maca Inasaidia :
☆ Kuongeza Hamu Ya Mapenzi Kwa Kina Mama Na Kina Baba, Kwa Zaidi Ya Ssilimia 180, Nguvu Na Stamina Pia.
☆ Inasaidia Kuondoa Msongo Wa Mawazo
☆ Inasaidia Kuondoa Madhara Ya Hedhi (Menopause).
☆ Inarutubisha Mayai
☆ Inaongeza Mbegu Za Kiume Na Uwezo Wa Mbegu Kuogelea Vizuri ☆ Ina Balance Kiwango Cha Chuma Kwenye Damu.
☆ Pia Inasaidia Perfomance Kwenye Tendo la Ndoa.
KAZI YA ARGI PLUS* 🌹 Ni virutubisho muhimu Sana kutumiwa kila siku Kwa ajili ya kusaidia mifumo yote ya mwili uwezo wa kufanya kazi vzuri zaidi. 🌹inasaidia kurekebisha kiwango cha blood pressure kiwe sahihi na afya ya mzunguko wa damu ya MOYO. 🌹Inasaidia kutengeneza mifupa na mwili kiujumla hivyo ni vizuri Kwa tatizo la waliovunjika mifupa, wenye mifupa dhaifu 🌹Inasaidia mfumo wa kinga ya mwili. 🌹Nitric oxide inayotengenezwa inaongeza mzunguko wa damu ndani ya mwili na hivyo Inasaidia kuongeza nguvu za kiume. 🌹Inasaidia kutoa hormones zinazopunguza kasi ya kuzeeka na kukufanya uonekane Chini ya umri Wako. 🌹Inasaidia kumaliza kabisa uchovu na matatizo ya viungo

Kumbuka Hivi Ni Virutubisho Na Si Dawa, Na Ni Salama Kwa Afya Ya Mtumiaji, Ni Vya Asili Na Havina Kemikali Hatarishi Kabisa.

Kwa Mawasiliano Zaidi Usisite Piga Simu/WhatsApp : +255 756708111

Call/Whatsapp 0756708111
Account ipo vizuri
Followers kibao wa kibongo na inafaa sana kwa biashara na matumizi binafsi.
KWA MAHITAJI YOTE YA ACCOUNTS WASILIANA NAMI
#MRACCOUNTS

Most Popular Instagram Hashtags