[PR] Gain and Get More Likes and Followers on Instagram.

mr_innoculous mr_innoculous

28 posts   105 followers   53 followings

Job Abraham Magesa  We always set goals but also we fail to fulfill them coz we plan roughly and implement wrongly. Success needs self estem hard work And tireless trials

http://www.jobmagesa.insnta.com/

#new year 2017

God iz there to purify u and give a non forgetable future. Amen

Itz me guyz doing big ningz nigaz

Boxing day be careful you will be boxed by ur girl friends or wife

Bwana mkubwa hapa umenikuna wakifuata kauli hii bila lawama mtakuwa na chama bora sana na uenda mkashika Dora. Wasomi hupima matendo (actions of implementation) na siyo promises (political words) ambazo wengi hushindwa kutofautisha la kweli na la uongo.......... UMESEMA KWELI WANACHADEMA FUATENI HILI MTAFIKA MBALI

Aya majadiliano ni noma ila 2mefkia muafaka japo kwa mbiinde!!!!!!!!!!!!

Ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha Mara chache chache nafurahia v2 muhimu kama hvyo hapo

2najaduliana machache na clax mate wang da mda wenyewe ndo huu 2nakarbia kuondoka chuoni.........

Nimeikuta sehemu nimeipenda japo ciielew vizuri

Nimemic xana samaki aka inswi insatu da...

Nikiwa safari back to #university

Preparing and serving vya kuliwa

Most Popular Instagram Hashtags