monalisatz monalisatz

1549 posts   1205104 followers   907 followings

Yvonne Cherrie Monalisa  Proudly African

http://www.youtube.com/watch?v=GGqNLJRiUEA

Je Upo fit tayari ...#Simba Day2017 #KiSimbazaidi

MZAZI CHUKUA HII,
UTAENDELEA KULALAMIKA MPAKA LINI KUWA MWANAO ANAKUSUMBUA KULA,UZITO HAUONGEZEKI NA ANAUGUA MARA KWA MARA WAKATI SULUHISHO LIPO??? NI MUDA WA KUFANYA MAAMUZI ACHA KULALAMIKA MPE MWANAO VIRUTUBISHO AMBAVYO VITAENDA KUMALIZA HAYO MATATIZO KWA MTOTO WAKO KUTOKA KWA MTAALAMU WA LISHE @costantinececilia@costantinececilia@costantinececilia@costantinececilia AMBAVYO VIPO KWA AJILI YA KUMSAIDIA MTOTO WAKO MPIGIE SASA UTAONGEA NAE MWENYEW NA ATAKWAMBIA UNAVIPATAJE KWA NO 0652097994 OR FOLLOW @costantinececilia@costantinececilia

Nani aliniona enzi zile natangaza JACKPOT BINGO? πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜† Basi wewe ni Muhenga...

Wewe mzazi ushawahi kujiuliza kwann mtoto wako hapendi kula?,ushawahi kujiuliza kwann ukimuwekea chakula mezani hakifurahii kabisa au wakat mwngne anajitapisha? Ushakaa ukajiuliza kwann wakat mwngne mwanao anakula vizur ila haongezeki uzito na wakat anakula vizur,je ushapata jibu pia kwann mtoto wako kila mwez anaumwa mnakimbizana hospital? Sasa kama huna majibu ya maswali haya na unataka suluhsho umechoka na hayo mambo muone mtaalam huyu WA lishe ya watoto ana virutubsho ambavyo akikupa hayo yote itabaki hstoria follow page yake @costantinececilia@Costantinececilia@costantinececilia@costantinececilia or call au whatsup 0652097994

Ahsante Mama kwa kunishonea kigauni kizuri.. @natashamamvi @natashamamvi Follow her akushonee kwa mkono wake mwenyewe

Baby shower @esha.s.buheti @esha.s.buheti
CongratsπŸ™ŒπŸ™Œ

The best place to be........#slipway #paparazzi_bistro_club live with Banana Zorro & The BBand tonite....karibu Sana rafiki yangu.....#sitanii new song out...ladiezz free.....ukifika nistueπŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ @bananazorro

Kila Ijumaa Biriani inapatikana na Aunty Sabra..hatari sana hii kitu.Unaweza kuorder mapema kabla ya Ijumaa,mfate @amazing_food_aunty_sabra @amazing_food_aunty_sabra

Mwanangu mwenyewe kabisa huyu.Nilimuelewa sana alipokuja kushiriki mashindano ya TMT.Ana kipaji kikubwa sana,ana heshima,na ni mtu wa kujituma mno.Yupo tayari kukuletea burudani sebuleni kwako kupitia TVE.Namuitaga Said mwana wa MBELEMBA ila wewe muite tu SIDE WA KITONGA.So proud of you dogo πŸ‘πŸ‘@sidewakitonga @sidewakitonga

Hivi nani ameleta haya mambo ya Wahenga?maana kila kukicha wahenga wahengaπŸ˜†πŸ˜† sasa kwa mfano Muhenga huyu hapa atakuwa ndiye aliyesema Msemo gani kwa mfano?πŸ˜†πŸ˜†
Dressed by
@getsfashions @getsfashions

Nikakutana na Kivuruge wangu.. @mokobiashara
Mimi hapa dressed by @getsfashions @getsfashions

ZIFF ACTING MASTERCLASS 2017
Tulienda kuongeza Ujuzi..Kuna wengine wakijiona wanajua basi hawataki kusoma zaidi 😎😎 Pole kama limekugusa
@ireneveda @ambylusekelo @ibrahim_oswald @natashamamvi

Most Popular Instagram Hashtags