[PR] Gain and Get More Likes and Followers on Instagram.

millardayo millardayo

19502 posts   3369271 followers   1173 followings

millard ayo  On Air Personality | CloudsFM Amplifaya Tanzania 🇹🇿 |millardayo.com @AyoTV_ | YouTUBE FB Snap APP @ millardayo | BOOKINGS millard@millardayo.com

http://millardayo.com/

Waziri wa Elimu Profesa Joyce Ndalichako, Naibu Waziri wa mambo ya ndani Hamad Masauni, Mkuu wa Jeshi la Polisi Simon Sirro na Kamanda wa Polisi Kinondoni Murilo Jumanne wakiwa Mbezi ya Kimara DSM kwenye msiba wa Mwanachuo #AkwilinaMaftah aliyeuwawa kwa risasi na Polisi. #RIPAkwilina #MillardAyoUPDATES

Kauli ya CHADEMA leo kupitia Mkurugenzi wake wa Itifaki, Mawasiliano na Mambo ya nje John Mrema kuhusu mauaji ya Mwanafunzi #AkwilinaMaftah, ukihitaji kutazama yote aliyosema video yote ipo millardayo.com #MillardAyoUPDATES

Kauli ya Waziri wa Elimu Profesa Joyce Ndalichako kuhusu kifo cha Mwanachuo wa N.I.T Akwilina Maftah. #RIPAkwilina #MillardAyoUPDATES

Jeshi la Polisi Dar es salaam limesema idadi ya Wafuasi wa CHADEMA waliokamatwa na wanaoshikiliwa mpaka sasa kwa kuandamana ktk Uchaguzi wa marudio ni 40. #MillardAyoUPDATES

Kamanda wa Polisi Kanda Maalum ya Dar es salaam Lazaro Mambosasa amesema Jeshi lake linawashikilia Askari 6 ambao walitumia silaha za moto katika uchaguzi mdogo wa marudio Kinondoni kulikosababisha kifo cha Mwanachuo Aquilina na wengine wawili kujeruhiwa.
_
#MillardAyoUPDATES

@splashtanzania ndipo unapotakiwa kufika siku ya leo mtu wangu. Duka pekee jijini #DarEsSalaam ambalo vitu vyake haviwezi kukudissapoint.....
Wapo #GsmMallsMsasani #GsmMallPuguRoad na #MlimaniCity

Mbunge wa Jimbo la Kinondoni, Mtulia Maulid akiongea na waandishi wa habari baada ya kutangazwa kuwa mshindi
#MillardAyoUpdates

Msimamizi wa uchaguzi jimbo la Kinondoni amemtangaza mgombea wa CCM, Mtulia Maulid kuwa mbunge mteule wa jimbo hilo
#MillardAyoUpdates

Mkuu wa Chuo cha Usafirishaji NIT Zakaria Mganilwa amesema siku ya jana Marehemu Aquilina aliaga kwamba anapeleka maombi ya kufanya mazoezi ya kazi kwa vitendo (Field) Bagamoyo. #RIPAquilina #MillardAyoUPDATES

Mbunge @bashehussein Msanii @nikkwapili na Msanii/Mwanasiasa @keishatayah kufuatia kifo cha Mwanachuo Aquilina #RIPAquilina #MillardAyoUPDATES

Baadhi ya watu maarufu wa Tanzania kuanzia kwenye Muziki @shilolekiuno_badgirlshishi Mchambuzi wa Soka @Edokumwembe na Siasa @zittokabwe na Wananchi mbalimbali wamepaza sauti zao kupitia Mitandao ya Kijamii kulaani mauaji ya Mwananchuo Aquilina alieuwawa kwa risasi iliyofyetuliwa na Polisi jana akiwa kwenye daladala.
_
Jeshi la Polisi DSM kupitia Kamanda Mambosasa limethibitisha kutokea kwa tukio hilo na kusema lilitokea wakati Polisi wakiwatawanya Wafuasi wa CHADEMA.
_
Taarifa nyingine zaidi kukujia. #RIPAquilina #MillardAyoUPDATES

Waziri Mkuu Kassim Majaliwa amemuagiza Mkuu wa Mkoa wa Mwanza John Mongella kufanya uchunguzi dhidi ya malalamiko ya Wananchi wa Kwimba waliobeba mabango ya kumkataa Mkuu wa Wilaya hiyo, ukihitaji kuitazama zaidi unaweza kuingia millardayo.com #MillardAyoUPDATES

Maneno ya Mgombea Ubunge Kinondoni Salum Mwalimu “Uhalifu wa kisiasa ndio uhalifu mkubwa kuliko uhalifu wowote kwa sababu ndio unaovuruga amani ya nchi, vyombo vya dola visipoanza kujifunza uhalifu huu wa kisiasa na vikaangalia tu CHADEMA tukipiga kelele tunaonekana sisi ni watoto, sisi ni waoga, sisi ni Wakorofi hawaangalii ukweli, hawaongozwi kwa hekima na busara tunasema na sisi tuna mioyo, tuko tayari kuitwa Wahalifu” #UCHAGUZIKINONDONI #MillardAyoUPDATES

Baada ya malalamiko ya Mawakala wa CHADEMA kuzuiwa kwenye uchaguzi wa marudio ya Ubunge Kinondoni leo, Mkurugenzi wa Uchaguzi Jimbo la Kinondoni ameongea haya. via #ITV

Kama Magazeti ya #Tanzania yamekupita leo February 17 2018, unaweza kuingia millardayo.com kuyasoma yote

#Amplifaya ON AIR watu wangu !! Kama una time naomba niandikie comment ya habari zako kubwa za Dunia wiki hii

MAUAJI KINONDONI DSM NA SEHEMU NYINGINE:
_
Waziri wa Mambo ya ndani ya nchi Dr. Mwigulu Nchemba @mwigulunchemba amemuagiza mkuu wa jeshi la Polisi Nchini IGP Simon Sirro na timu yake kufanya uchunguzi wa kina juu ya mauaji yaliyotokea kinondoni jijini Dar es salaam.
_
Waziri Nchemba ametoa maagizo hayo akiwa mkoani kagera wilaya ya muleba katika kata ya kasindaga wakati wa uzinduzi wa uandikishaji wa vitambulisho vya Taifa mkoani humo
_
Waziri Dr Mwigulu amelitaka jeshi la polisi kuchunguza kwa kina tukio hilo na kujua undani wake nini na kuwaambia wananchi nini kinachoendelea.
_
Mataifa mengine mtu akiuwawa shighuli zote zinasimama, tusiweke haya mazoea ya watu wanapotepotea kama mtu kapuliza dawa ya mbu kama jambo la kawaida tu, wafanye uchunguzi kwa kina kujua nani amehusika na tukio hili. Alisema Waziri Mwigulu
_
Ameongeza kusema kuwa maswala ya demkrasia huamukiwa kwa peni na karatasi na si kwa panga,lungu wala mkuki.
_
#MillardAyoUPDATES

Jeshi la Polisi DSM limezuia maandamano ya CHADEMA kuelekea kwa Mkurugenzi wa Uchaguzi kupeleka malalamiko kuhusu Uchaguzi wa marudio Jimbo la Kinondoni Kesho, limewakamata baadhi ya Wafuasi. #MillardAyoUPDATES

Kitu cha kufahamu Kuelekea #Uchaguzi mdogo wa Marudio Jimbo la Kinondoni, Kamanda Mambosasa amezungumza na waandiahi wa habari leo #MillardAyoUPDATES

Bahati nasibu ya #TATUMZUKA inatoa MILIONI 10 kila siku J3-J’mosi saa tatu na nusu usiku kupitia @cloudstv na msimu huu wa Valentine ( Mpaka FEB 18) ni Wapendanao wawili ndio wanazichukua hizo MILIONI 10
_
Jaribu bahati yako kwa kutuma Shilingi 500 kwenda namba ya kampuni 555111 ikifatiwa na namba zako 3 za bahati na neno AYO. ( mfano 578 AYO )
_
#TATUMZUKA #SimuyaTATUMZUKA

Most Popular Instagram Hashtags