[PR] Gain and Get More Likes and Followers on Instagram.

metlgroup metlgroup

113 posts   15860 followers   6 followings

MeTL Group  One of the biggest conglomerates in Africa. 🌐 28,000 Employees πŸ‡ΉπŸ‡Ώ Proudly #Tanzanian 🌍 Present in 11 African Countries

http://www.metl.net/

Tunawatakia Iddi njema!

Have you been to MO Express?
Located conveniently in the heart of city center, we've got everything you need at the BEST prices in Tanzania!
We make grocery shopping easier & affordable!
Visit the first of many MO Express stores along Mosque Street, next to I&M Bank in City Center Dar es salaam.

Kesho MO Express Store pale mtaa wa msikiti wa kitumbini, Posta ! #Pakti1000 #MoSpaghetti #Tambibae @idrissultan ameamua kugawa Tambi za buurreee !

Jifunze jinsi ya kupika MO Spaghetti na @idrissultan ! Sasa zinapatikana kila duka nchini #MoSpaghetti #metl

Director of Sales- Hussein Dewji akiwa anazindua MO Express Stores ! Mahitaji yako yote ya kila siku ndani ya MO Express Stores #metl #MO

Angalia usije ukala hiyo kibiriti ukaona ni biskuti πŸ˜‚πŸ˜‚ @idrissultan ! MO MASAAI VIBIRITI ! Cc: @moodewji @moh_amirhamza #METL #MO #werevaa #pigomoja #mosafetymatches

Repost from @idrissultan - Hapo kwenye pigo moja hapooo narudia hapo kwenye one pigo hapo πŸ˜….. Yani paaaaa MOTOOOOOOOO. Kuna siri ntakuja kuwapa soon ya hivi viberiti ni nomaaa. Ila kumbuka hapo kwenye pigo hapo 😷 #PigoMoja #MoSafetyMatches #METL

Our @metlgroup calendars are out! Who is ready for 2017?

Today @metlgroup supported the efforts lead by @modewjifoundation to donate essential household and school items to #TumainiLaMaisha - Tanzania's first cancer ward dedicated to children. Goods donated included: books, pens, cooking oil, flour, petroleum jelly, bar soap, washing soap, medicated soap, biscuits, hand wash and khanga's!

Mungu Ibariki Tanzania

Je, unasikiliza nini sasa hivi? Tuambie hapo chini ❀

#UsikateTamaa #HadithiYako
"Naitwa Maimuna, tangu nilipokuwa darasa la tano, nilikua napenda sana kuwa mwanasheria, nilisoma kwa bidii sana ilk ndoto yangu itimie, niwe mwanasheria, kwa bahati mbaya nilipofika kidato cha sita matokeo yangu hayakuwa mazuri sana, hali iliyonilazimu kushindwa kuendelea na system ya kawaida ya vyuo, ilibidi niapply diploma na nikapata hiyo nafasi lakini kipindi hiko hiko mama yangu alikua mgonjwa sana, pesa nyingi ilikua inatumika kumuuguza, hali iliyosababisha kushindwa kumudu kulipia diploma, ila sikukata tamaa niliamini siku moja ningefanikiwa, na Mungu amesaidia, kwa sasa nasoma bachelor of laws, bado miaka michache nitimize ndoto yangu." Asante Ndugu Maimuna kwa kushiriki nasi hadithi yako. Tunakutakia kila lla kheri katika kufanikisha ndoto aako. Usikate Tamaa!
Je, hadithi yako ni ipi? Tuambie kwa ufupi hapo chini

Most Popular Instagram Hashtags