[PR] Gain and Get More Likes and Followers on Instagram.

meena_ally meena_ally

1467 posts   79266 followers   1630 followings

Meena el-bahssan  Radio Personality| Youth Activist SKILIZA AMPLIFAYA/NIAMBIE @CLOUDS FM

https://m.youtube.com/watch?v=Tpl5ODnyVCI

Amplifayani na @millardayo
Njooni huku @cloudsfmtz
πŸ“· na @slidevisuals

Mpaka 3 kamili kupitia @cloudsfmtz na my BIHEFUHEFUUU @millardayo πŸ“· na @slidevisuals

You ready? Karibu Amplifayani na watu wako heavy.
@millardayo @cloudsfmtz
πŸ“· na @slidevisuals

Fire within me, Earth below me, God above me, and Absolutely No one in human form can stop me. YOU READY MEENA? LETS DO THIS.!!
πŸ“· na @slidevisuals

Sawa sawa Will Gittens wa bongo @herimuziki πŸ˜‚πŸ˜‚β€β€β€ Perfect cover my brother!!

Mwenye ndoto za kuiteka dunia kwa punje ya mchele!
#Ahsante2017 kwasababu yako nimegundua udogo wangu sio udogo kihivyo, Kumbe nguvu zangu si za kubebea ndoo ya maji,zinaweza kubeba hata sayari zote nikidhamiria.
Raha ya majaribu na mitihani yote ni kwamba imenitengeneza,na nimejikuta nikifurahia mitihani sababu nilijua natoka na somo, kila baada ya mtihani ndani ya mwaka huu nilishukuru kwa kutoka Imara na mwenye hasira za maendeleo zaidi!

Matuta ni mengi,ila kumbe nina miguu ya roboti, Marafiki ni wachache ila kumbe nina mito ya kunidaka kila niangukapo.

Sikufichi #2017 Malengo yangu kwako sikuyafanikisha yote bado,sikufichi sijaridhika kuagana nawe,sikufichi sijaridhika kuwa mtu ulieniona na natamani ningeweza kufanya zaidi,ila naamini mwenda pole nae ana siku ya kufika, kumbe somo la hapa sio kufika haraka bali kuendelea kutembea.

#2017 nimejenga mahusiano ya karibu zaidi na watu muhimu sana kwangu,nitashkuru kwa hili. Ninakuvuka nikiwa na hakika napendwa na hili inabidi liwe la msingi maana hakuna mwanadamu awezae upweke. Hii imeniletea furaha kubwa kuliko na upo muda niliofurahi mpaka kiwango cha juu kabisa, cha mwisho kwangu kuwahi kufurahi,nashkuru kwa hili. Walioenda, imefika muda wao kufanya hivyo naamini na nimewatakia salama na upendo.

Sikatai nimetetereka,ila nimetetereka na nguvu za kuinuka, nimeanguka mara 7,nikasimama na ya 8 nitaendelea kusimama pia #2018 ikinibidi sababu uwezo wangu wa kusimama ndio ambao umewavutia wengi,na nataka kupitia mimi waweze kusimama pia.

Nuru ya ndoto yangu nimeiona na umeinawirisha #2017 nimejiona nikifurahia maamuzi yangu magumu,nimejiona nikiona hata chembe ya kilichoganda kichwani kwangu kwa muda mrefu kwenye uhalisia.

Ahsante #2017 Ahsante kwa kila alieshiriki kunifunza na kunipa ushirikiano kwenye kusimamia ndoto zangu za kuiteka dunia kwa Punje ya mchele.
Nawatakia 2018 njema.

Hakuna nilichofanya kudeserve uwepo wako,nina bahati tu,na ana bahati kila aliezungukwa na wewe.
Dunia imeniletea ndugu wa damu,mwenye upendo,mwenye kipaji,mwenye urafiki kutoka nafsini na mwenye nyota ya kupendwa na kila mtu. Najivunia sana sana kuwa karibu nawe,wewe ni kaka yangu wa damu kabisa,na mwanangu tena mwanangu haswa,yaani mambo ni hiviiii πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
Naishkuru pia 2017 sababu imenileta zaidi karibu yako na familia yako bwana Urio, na nawapenda nyinyi wote. Thanks for being part of my life.
Happy birthday brother/Mkwe wa mwanangu wa kike ajae, you are one of my Biggest treasures. @kenedytheremedy

Mjengoni kwenye ijumaa ya mwisho ya mwaka!!

Happy birthday mbea mwenzangu @soudybrown nakukubali ile kinoma.!! Mambo ni hiviiii πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

❀❀❀❀

πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

Most Popular Instagram Hashtags