mawazokibendera16 mawazokibendera16

167 posts   1,390 followers   588 followings

mawazokibendera  Tunashona nguo z aina zote karibuni San napatikana k,nyama call.0713 216611 napatinana whatsApp kw namb hii @esha.s.buheti πŸ™πŸ™πŸ€²πŸ€²

Kwa wakina mama pia kazi kwenu vitu ndo kama ivyoo πŸ‘πŸ‘œπŸ‘œπŸ‘›

Mzigo uwoo ukitaka toa oda yako sasaπŸ›πŸ›πŸ‘œπŸ‘œπŸ‘œ

Chakula kipo tayali tucheki 0685724245 au 0762634245 toa oda yako sasa.
Tunakuletea popote ulipo
@hadiah_hajji πŸ‘πŸ‘πŸ‘πŸ™πŸ™

Chakula kipo jamani hatari ukila hakika hautajutia @hadiah_hajji wee ninomaaa San unajua ebu mcheki kwa 0685 724245 au 0762 634272
@hadiah_hajji mambo n πŸ˜‹πŸ˜‹πŸ˜‹

Chakula kipo tayari karibuni sana tupigie 0685 724245 au 0762 634272 toa oda yako sasa
Tunapatikana kinondoni kalibu stirio bar

Asante sana my love @hadiah_hajji kwa sapoti yako hakika m/mungu ni mwema nawapenda sana @hadiah_hajji na @esha.s.buheti
Kwa kazi nzuri tunapatikana k,nyama no 0713216611

Yaani unependeza sana dada aka mie.
Asante kwa sapoti yako hakika sina cha kukulipa zaidi ya shukrani zangu kwa
Super star wngu mie @esha.s.buheti πŸ™πŸ™

Asante sana dada @esha.s.buheti kwa sapoti yako
Kwa maitaji ya nguo za aina zote
Tucheki kwa namba zetu 0713 216611
Tunapatikana k,nyama
Karibuni sana

Kwa kazi nzuri kama izi kalibuni @blackbutton_tz
Tunashona kwa bei nafuu... wote mnakalibishwa.

Aya sasa jamani mzigo uwoo upotayali mnakalibishwa kushona weka oda yako sasa
@blackbutton_tz

Most Popular Instagram Hashtags