masoudkipanya masoudkipanya

1,115 posts   832,650 followers   2,456 followings

Masoud Kipanya  Palee ulipokunya pale, pameota mti..

...Nikajisemea, "Mwanamke unaweza kumuweka humu na bado akakuzingua", dada aliyekuwa pembeni yangu, msimamizi wa mradi akanijibu ingawa sikumsemesha yeye..akasema "muweke humu mwanamke lakini kama usiku huyawezi majukumu yako lazima akuzingue!".

Zawadi yangu ya birthday. Hii ni sura yangu kwa mujibu wa mchoraji binti yangu wa miaka kumi. Nimependa mzuzu wangu na nyusi shubaaaaaamiti kabisa.

Msanii wa Reggae Jhiko Man anafanya project ya nyimbo sita akishirikiana na Taasisi ya Sanaa na Utamaduni Bagamoyo (TASUBA) (zamani Chuo cha Sanaa Bagamoyo).
Hadithi yote ya project hii utaipata hapa.
@jhikoman #MsimuWaJhikoman

Hii ni katuni ya mchoraji chipukizi, ametokea Mbeya, anaitwa Lusekelo, (Furaha) amepoteza wazazi wote wawili, anaishi kwa kuungaunga. alipata stroke baada tu ya kupata matokeo ya kidato cha nne. Anatumia mkono wa kushoto kuchora. Mimi namsaidia kumuelekeza zaidi kuhusu sanaa yake. Ukiweza kumsaidia chochote kwa hiyari mi nakuwa wa kwanza kukushukuru. 0718 536418.

#TwenzetuSelous. June 22-23. Nicheki kwa simu nikupe utaratibu.
@goextramile_safaris

Huyu dogo keshaanza kula kijiti!! Doh!

Venue; little theater oysterbay mkabala na protea hotel/ opposite na st.peter’s church
Mida ; saa 11 jioni mpaka 2usiku
Kiingilio; 20000 na mzazi mmoja na mtoto mmoja, 12000 mtoto peke yake
Tarehe; 16/6/2018
Umri 5-13
Unaweza kumuacha mwanao na akawa kwenye uangalizi mkubwa kabisa..

Most Popular Instagram Hashtags