[PR] Gain and Get More Likes and Followers on Instagram.

mangekimambi_ mangekimambi_

5777 posts   1537112 followers   409 followings

Mange Kimambi  Free speech Activist Whatsapp: + 1 424 288 1123

http://www.hakingowi.com/2010/10/meli-ya-hospitali-ya-china-yatia-nanga.html?m=1

Vyuma vimekaza!!! 🤣🤣

Hii ni kwa wale wapumbavu wanaoniambiaga kama wewe mwanaharakati kweli rudi Tanzania. Nyambaf sasa angalieni nchi Mugabe alizokwenda kufanyia mapambano, hakuthubutu kufanyia mapambano Zimbabwe na alipothubutu kufanyia mapambano Zimbabwe miaka 10 jela ilimuhusu. Chama chake za ZANU chenyewe kilizaliwa Tanzania sio Zimbabwe.So mnataka nirudi ili niende jela miaka 20 nikose hata kuandika posti za instagram? Pumbav kweli
.
.
.
Hapo nilipozungushia ni kutaka kuwaonyesha jinsi gani Magufuli atawalipa wabunge wa CCM ili wabadili katiba.... Mugabe aliwalipa watu kwa kuwapa ardhi ambayo ilichukuliwa kwa wazungu Serikali ikidai itatoa kwa wananchi wa kawaida ila ilitumika kuwapa wanasiasa ili wamsaidie Mugabe kubaki madarakani. Same thing na atakachofanya Magu. Nawaambia hivi nyie mshangilieni anavyowanyang’anya wawekezaji mali asili za taifa! Mtaona jinsi atazitumia kubaki madarakani!!! Watapewa watu wenye nguvu za kumsaidia kubaki madarakani kama Kagame na wabunge wa CCM......One day you shall remember my words!!!!

One day this will be us WaTanzania... Tujiamini tu na tusikubali kurudishwa nyuma!!!! Inshallah 🙏🏾
.
.
.
Huyu mwanamke amekuwa activist Zimbabwe miaka mingi, akijaribu kuwapa wazimbabwe sauti lakini hakutegemea kuna siku anachokipigania kitakuja ku tokea..... Mimi naamini 100% kabla sijafa ntarudi nyumbani nikiwa a free woman sababu CCM will be gone! I know one day ntaenda kwenye kaburi la babangu bila kugopa kubebwa na defenda za Sirro sababu nchi haitokuwa yao tena!!! I know one day ntarudi bongo na wanangu kushangilia ushindi. I know it will happen!! I don’t doubt it! I know one day I will be this woman crying tears of joy.... I know it will happen, It’s just a matter of time!!
.
.
Msinione niko nacheka and I look happy ila kitu cha kushindwa kurudi TZ kinanisumbua mnoooooo.. Mimi sijawahi kupitisha mwaka mzima bila kufika Tanzania. Now nimekaaa miaka 2 sijakanyaga TZ waka kaburini kwa babangu na mamangu, naumiaga mpaka nashindwa kuhema sometimes.😭😭! Mwanangu Kenzo ndo ananiumizaga zaidi sababu anapapenda mnooo Tanzania akipata holiday ya shule tu cha kwanza ananiomba twende TAnzania 😭😭😭 alafu nashindwa kuexplain kwanini hatuwezi kwenda Tanzania!!! Like I said naamini siku moja ntaweza kurudi Tanzania 🇹🇿💪💪💪

Mtoto wa miaka 16 ahukumiwa kifungo cha maisha marekani baada ya kukutwa na hatia ya kuuwa janaume la miaka 43 lililo mnunua kama sex slave yet Tanzania kuna watu wanalalamika mtoto wa miaka 17 kupewa miaka 2 wakidai ni mtoto.....
.
.
Ila story ya huyu mtoto imeniuma sana, watoto kama hawa ndio tunatakiwa kuwaonea huruma, mtoto kachukuliwa kwao kwa nguvu, kauzwa kwa mwanaume mtu mzima kinguvu katika kujitetea akamuuwa.....
.
.
.
Repost @badgalriri (@get_repost)
・・・
did we somehow change the definition of #JUSTICE along the way?? cause..... Something is horribly wrong when the system enables these rapists and the victim is thrown away for life! To each of you responsible for this child's sentence I hope to God you don't have children, because this could be your daughter being punished for punishing already!

#FREECYNTOIABROWN #HowManyMore

.
.
Watanzania kwenye hii struggle tusimlie mtu amini. Tujiamini sisi wenyewe kuwa we can do this alone...Especially matajiri hao ndo watu ambao tusikubali kuwaamini, mtu yoyote mwenye mali tusimwani kwenye hiii struggle sababu huyu yuko more vulnerable than maskini kwenye kufanya usaliti sababu yeye haitaji hata kupewa senti moja yeye anahitaji kutishiwa tu kuharibiwa biashara zake basi anatulia ....

Very well said 👏👏
.
.
#Repost @nikkwapili (@get_repost)
・・・
Siku ambayo wanyonge wata yarudisha mapambano yao mikononi mwao huenda watapata mwafaka wa hali zao, lakini wakiendelea kuya kabidhi mikononi mwa wanasiasa masihii......historia itaendelea kujirudia.....#nguvu za maskini ni ummoja wao

Congrats kamanda...... One day uonevu utakwisha na watanzania wooote watakuwa huru!!!!
.
.
#Repost @bob_chacha_wangwe (@get_repost)
・・・
Nimehitimu. Nimehitimu nikiwa huru. Ilikuwa safari ndefu yenye changamoto nyingi lakini nimeweza kwa nguvu za Mungu kupitia watu wake. Naamini napaswa kutoa thamani ya bidii na rasilimali zilizotumika kuniwezesha kupata shahada hii ya sheria (LL.B). .
.
Wingi wa changamoto wakati mwingine ulinifanya nisiwe na uhakika wa kumaliza salama miaka yote minne. Hakika Mungu ni mwema. Ni mwema kwasababu miaka mitatu iliyopita mimi pamoja na wenzangu 6 tulisimamishwa masomo kwa muda usiojulikana. Mimi pamoja na wenzangu wawili, tulipoteza muhula(semester) lakini wenzetu watatu walipoteza mwaka mmoja mpaka miwili. .
.
Tuliporudishwa chuo tulipewa masharti magumu sana ikiwa ni pamoja na kutokanyaga eneo la makazi ya wanafunzi (hostels), kutoshiriki kwenye siasa za DARUSO, kutofanya mikusanyiko ya zaidi ya watu watatu n.k!
Mwaka jana nilipokuwa na kesi mahakamani, wakati wenzangu wa vyuo vingine waliokuwa na kesi wakisimamishwa masomo mpaka kesi zao ziamuliwe, mimi niliona ukuu wa Mungu. Niliendelea na shule kama kawaida. .
.
Ukuu wa Mungu mwingine nimeuona siku 5 zilizopita kwenye hukumu ya kesi yangu. Lakini Mungu alikataa kwa vitendo kuwa sitafungwa badala yake nitakuwa huru ili siku ya leo inikute nikiwa raia huru na sio raia mfungwa.

Naishukuru sana familia yangu hasa mzee wangu Prof Wangwe kwa kuwa mstari wa mbele katika maendeleo yangu hasa ya kitaaluma. Nawashukuru waalimu wangu na kipekee zaidi msimamizi wangu wa tafiti Mwl Paul Mhozya na Mwl Onesmo Kyauke ambaye alijitosa na kuweka rehani kibarua chake kunitetea mahakamani. Rafiki zangu na wote waliofanikisha hatua hii kwa namna moja au nyingine. Mungu awabariki sana.

Mwigulu kaka kwani ni lazma na nyinyi mposti picha??? 🤣🤣🤣mnajidhalilisha jamani. Yani mnaonyesha watanzania hali halisi ya chama cha CCM huko mitaani.... Kweli waziri wa mambo ya ndani hii ndo influence uliyonayo?? 😳😳Seriously kama waziri wa mambo ya ndani hili ndo nyomi lake je hiyo mikutano mingine inayofanywa na viongozi wa kawaida?? Hii ni aibuuuuuuu 🤣🤣🤣🤣🤣

Pole sana Irene. Ingekuwa Bi Tukinao hapo asingekuwa hata na muda wa kutafuta baraka za wakwe ndo kwanza anachambana nao kuhusu mali, ungemuona anafanya interview mkavuuuuuuuuu akisema ‘Mali zote nimeachiwa mimi na Watoto’ 😅
.
.
.
#Repost @ireneuwoya8 (@get_repost)
・・・
Asante baba kwa baraka zako ...nashukuru mmenipokea vzuri na baraka juuu...MUNGU akubariki sanaaa...tutaonana tena nawapenda sana Mbaki salama...MUNGU ni mwema!!!asante Burundi...

Nyomi la Mwigulu Nchemba...🤣🤣🤣🤣. Mnajua CCM ni bora msiposti picha za hii mikutano yenu maana ni aibu sana yani mnaonyesha hali halisi ya chama chenu huko mitaani.......🙆🏽🙆🏽 sasa hiko si kikao cha Kamati kuu ya CCM jomoni ????

Dah poleni sana Tanzania.....

Sitoshangaaa kusikia viongozi wa clouds wameenda kuchukua kadi za CCM RASMI na kumsujudia Magu kama kina Msando maana sio kwa harassment hii. Mnajua hii yote hapa wanafanyiziwa na Bashite eeeh?? Kachaguwa vipindi vinavyopendwa the most na watu..... Ka naanza kuwaonea huruma clouds vile maana this is misuse of power!!
.
.
.
#Repost @jamiiforums (@get_repost)
・・・
Serikali kupitia Mamlaka ya Mawasiliano nchini (TCRA) imekipiga faini ya Sh. Milioni 12 kituo cha Redio cha Clouds FM kwa makosa ya kukiuka maudhui na kanuni za utangazaji.
-
Wametakiwa kulipa faini hiyo ndani ya siku 30 na kuwaomba Watanzania radhi kwa siku 3 mfululizo kuanzia leo.

Most Popular Instagram Hashtags