[PR] Gain and Get More Likes and Followers on Instagram.

mangekimambi_ mangekimambi_

4715 posts   1412903 followers   388 followings

Mange Kimambi  πŸ‡ΉπŸ‡ΏTanzanian Free Speech Activist * Whatsapp: +1 310 855 4352 * *Mchangie Lissu- CRDB BANK- CHADEMA M4C-Acc Namba 01J1080100600 * GO-FUND-ME YA LISSUπŸ‘‡πŸ‘‡

https://www.gofundme.com/lissumedicalcare

Kwa wale mlioko nje ya Tanzania au wenye credit/debit card tafadhali changieni kwa kubonyeza link kwenye bio yangu au ingia www.GoFundMe.com/LissuMedicalCare . Kwa wasiopenda majina yao kuonekana chagua option ya Anonymous. Hata kama una $2 sio ndogo zitasaidia. Tafadhali changieni. Diaspora twende kazi πŸ’ͺ
.
.
Kwa wale mlioko Tanzania tafadhali changia kwa njia hii
Bank: CRDB
Jina la akaunti: CHADEMA M4C
Namba: 01J1080100600
Tawi: MBEZI BEACH
.

HUITAJI KWENDA BENKI,
Waweza kuchagia kupitia huduma za
M-PESA au TIGO PESA au AIRTEL MONEY.
.
.

M-PESA
Piga *150*00# CHAGUA 6, Huduma za kifedha, kisha chagua 2, M-PESA KWENDA BENKI, kisha chagua 1, CRDB na kisha 1, weka namba ya akaunti ambayo ni 01J1080100600. (Usipofanikiwa, hapo kwenye J weka 1.Namba ya kumbukumbu weka namba ya Akaunti)
Baadaye malizia kwa kufuata maelekezo.
.

TIGO PESA.
Piga *150*01# CHAGUA 6, Huduma za kifedha, kisha chagua 1, TIGO PESA KWENDA BENKI, kisha chagua 1, CRDB na kisha 1, kuingiza namba ya kumbukumbu ambayo ni 01J1080100600. (Usipofanikiwa, hapo kwenye J weka 1. Namba ya kumbukumbu weka namba ya Akaunti)
Baadaye malizia kwa kufuata maelekezo.
.

AIRTEL MONEY:
Piga *150*60# CHAGUA 1, Tuma pesa, kisha CHAGUA 3,
Tuma KWENDA BENKI, kisha CHAGUA 2, CRDB, na kisha 1, ingiza namba ya akaunti ambayo ni 01J1080100600. (Usipofanikiwa, hapo kwenye J weka 1. Namba ya kumbukumbu weka namba ya Akaunti)
Baadaye malizia kwa kufuata maelekezo

Kwa wale mlioko nje ya Tanzania au wenye credit/debit card tafadhali changieni kwa kubonyeza link kwenye bio yangu au ingia www.GoFundMe.com/LissuMedicalCare . Kwa wasiopenda majina yao kuonekana chagua option ya Anonymous. Hata kama una $2 sio ndogo zitasaidia. Tafadhali changieni. Diaspora twende kazi πŸ’ͺ
.
.
Kwa wale mlioko Tanzania tafadhali changia kwa njia hii
Bank: CRDB
Jina la akaunti: CHADEMA M4C
Namba: 01J1080100600
Tawi: MBEZI BEACH
.

HUITAJI KWENDA BENKI,
Waweza kuchagia kupitia huduma za
M-PESA au TIGO PESA au AIRTEL MONEY.
.
.

M-PESA
Piga *150*00# CHAGUA 6, Huduma za kifedha, kisha chagua 2, M-PESA KWENDA BENKI, kisha chagua 1, CRDB na kisha 1, weka namba ya akaunti ambayo ni 01J1080100600. (Usipofanikiwa, hapo kwenye J weka 1.Namba ya kumbukumbu weka namba ya Akaunti)
Baadaye malizia kwa kufuata maelekezo.
.

TIGO PESA.
Piga *150*01# CHAGUA 6, Huduma za kifedha, kisha chagua 1, TIGO PESA KWENDA BENKI, kisha chagua 1, CRDB na kisha 1, kuingiza namba ya kumbukumbu ambayo ni 01J1080100600. (Usipofanikiwa, hapo kwenye J weka 1. Namba ya kumbukumbu weka namba ya Akaunti)
Baadaye malizia kwa kufuata maelekezo.
.

AIRTEL MONEY:
Piga *150*60# CHAGUA 1, Tuma pesa, kisha CHAGUA 3,
Tuma KWENDA BENKI, kisha CHAGUA 2, CRDB, na kisha 1, ingiza namba ya akaunti ambayo ni 01J1080100600. (Usipofanikiwa, hapo kwenye J weka 1. Namba ya kumbukumbu weka namba ya Akaunti)
Baadaye malizia kwa kufuata maelekezo

Kwa wale mlioko nje ya Tanzania au wenye credit/debit card tafadhali changieni kwa kubonyeza link kwenye bio yangu au ingia www.GoFundMe.com/LissuMedicalCare . Kwa wasiopenda majina yao kuonekana chagua option ya Anonymous. Hata kama una $2 sio ndogo zitasaidia. Tafadhali changieni. Diaspora twende kazi πŸ’ͺ
.
.
Kwa wale mlioko Tanzania tafadhali changia kwa njia hii
Bank: CRDB
Jina la akaunti: CHADEMA M4C
Namba: 01J1080100600
Tawi: MBEZI BEACH
.

HUITAJI KWENDA BENKI,
Waweza kuchagia kupitia huduma za
M-PESA au TIGO PESA au AIRTEL MONEY.
.
.

M-PESA
Piga *150*00# CHAGUA 6, Huduma za kifedha, kisha chagua 2, M-PESA KWENDA BENKI, kisha chagua 1, CRDB na kisha 1, weka namba ya akaunti ambayo ni 01J1080100600. (Usipofanikiwa, hapo kwenye J weka 1.Namba ya kumbukumbu weka namba ya Akaunti)
Baadaye malizia kwa kufuata maelekezo.
.

TIGO PESA.
Piga *150*01# CHAGUA 6, Huduma za kifedha, kisha chagua 1, TIGO PESA KWENDA BENKI, kisha chagua 1, CRDB na kisha 1, kuingiza namba ya kumbukumbu ambayo ni 01J1080100600. (Usipofanikiwa, hapo kwenye J weka 1. Namba ya kumbukumbu weka namba ya Akaunti)
Baadaye malizia kwa kufuata maelekezo.
.

AIRTEL MONEY:
Piga *150*60# CHAGUA 1, Tuma pesa, kisha CHAGUA 3,
Tuma KWENDA BENKI, kisha CHAGUA 2, CRDB, na kisha 1, ingiza namba ya akaunti ambayo ni 01J1080100600. (Usipofanikiwa, hapo kwenye J weka 1. Namba ya kumbukumbu weka namba ya Akaunti)
Baadaye malizia kwa kufuata maelekezo

Kwa wale mlioko nje ya Tanzania au wenye credit/debit card tafadhali changieni kwa kubonyeza link kwenye bio yangu au ingia www.GoFundMe.com/LissuMedicalCare . Kwa wasiopenda majina yao kuonekana chagua option ya Anonymous. Hata kama una $2 sio ndogo zitasaidia. Tafadhali changieni. Diaspora twende kazi πŸ’ͺ
.
.
Kwa wale mlioko Tanzania tafadhali changia kwa njia hii
Bank: CRDB
Jina la akaunti: CHADEMA M4C
Namba: 01J1080100600
Tawi: MBEZI BEACH
.

HUITAJI KWENDA BENKI,
Waweza kuchagia kupitia huduma za
M-PESA au TIGO PESA au AIRTEL MONEY.
.
.

M-PESA
Piga *150*00# CHAGUA 6, Huduma za kifedha, kisha chagua 2, M-PESA KWENDA BENKI, kisha chagua 1, CRDB na kisha 1, weka namba ya akaunti ambayo ni 01J1080100600. (Usipofanikiwa, hapo kwenye J weka 1.Namba ya kumbukumbu weka namba ya Akaunti)
Baadaye malizia kwa kufuata maelekezo.
.

TIGO PESA.
Piga *150*01# CHAGUA 6, Huduma za kifedha, kisha chagua 1, TIGO PESA KWENDA BENKI, kisha chagua 1, CRDB na kisha 1, kuingiza namba ya kumbukumbu ambayo ni 01J1080100600. (Usipofanikiwa, hapo kwenye J weka 1. Namba ya kumbukumbu weka namba ya Akaunti)
Baadaye malizia kwa kufuata maelekezo.
.

AIRTEL MONEY:
Piga *150*60# CHAGUA 1, Tuma pesa, kisha CHAGUA 3,
Tuma KWENDA BENKI, kisha CHAGUA 2, CRDB, na kisha 1, ingiza namba ya akaunti ambayo ni 01J1080100600. (Usipofanikiwa, hapo kwenye J weka 1. Namba ya kumbukumbu weka namba ya Akaunti)
Baadaye malizia kwa kufuata maelekezo

Uwiiii Diamond kaamua kumkomesha Hamisa, kwa kuachia picha za mtoto wakati mamake hakuwa tayari kuziachia maskini, Duh hiiiii ni kibokooooo. Yani hii picha unaona kabisaaa ni moja kati ya picha zilizopigwa hospitali na kina Esma na Bi Sandra 😭😭😩😩😩
.
.
.
Uwiii bora Diamond kamkubali mtoto, maana ni kopy yake 100% angeaibikaaaaaaaa......
.
.
Jamani mwanetu babake kam-claim in public! Yeeeeei @princeabdul_tz @princeabdul_tz .
.
.
Hey world meet Zari's step son from Diamond!!!! 🍾🍾🍾🍾🍾🍾🍾🍾🍾🍾🍾
.
.
. .
.
Sio mjisahau sasa mshupalie umbea, jamani changeniiiiiiiii, plssssssss
.
.
.
.
Kwa wale mlioko nje ya Tanzania au wenye credit/debit card tafadhali changieni kwa kubonyeza link kwenye bio yangu au ingia www.GoFundMe.com/LissuMedicalCare . Kwa wasiopenda majina yao kuonekana chagua option ya Anonymous. Hata kama una $2 sio ndogo zitasaidia. Tafadhali changieni. Diaspora twende kazi πŸ’ͺ
.
.
Kwa wale mlioko Tanzania tafadhali changia kwa njia hii
Bank: CRDB
Jina la akaunti: CHADEMA M4C
Namba: 01J1080100600
Tawi: MBEZI BEACH
.

HUITAJI KWENDA BENKI,
Waweza kuchagia kupitia huduma za
M-PESA au TIGO PESA au AIRTEL MONEY.
.
.

M-PESA
Piga *150*00# CHAGUA 6, Huduma za kifedha, kisha chagua 2, M-PESA KWENDA BENKI, kisha chagua 1, CRDB na kisha 1, weka namba ya akaunti ambayo ni 01J1080100600. (Usipofanikiwa, hapo kwenye J weka 1.Namba ya kumbukumbu weka namba ya Akaunti)
Baadaye malizia kwa kufuata maelekezo.
.

TIGO PESA.
Piga *150*01# CHAGUA 6, Huduma za kifedha, kisha chagua 1, TIGO PESA KWENDA BENKI, kisha chagua 1, CRDB na kisha 1, kuingiza namba ya kumbukumbu ambayo ni 01J1080100600. (Usipofanikiwa, hapo kwenye J weka 1. Namba ya kumbukumbu weka namba ya Akaunti)
Baadaye malizia kwa kufuata maelekezo.
.

AIRTEL MONEY:
Piga *150*60# CHAGUA 1, Tuma pesa, kisha CHAGUA 3,
Tuma KWENDA BENKI, kisha CHAGUA 2, CRDB, na kisha 1, ingiza namba ya akaunti ambayo ni 01J1080100600. (Usipofanikiwa, hapo kwenye J weka 1. Namba ya kumbukumbu weka namba ya Akaunti)
Baadaye malizia kwa kufuata maelekezo

Jamani baby Dully babake kamkubaliiiiiiiiiiii.... Nderemoooooo na vifijoooooooooo..... Mwanetu amekubaliwaaaaaaaaaaaaaaaaa. Jamani Zari ana mtoto wa kambooooooooo 🍾🍾🍾🍾🍾
.
.
.
.
Jamani kwetu rahaaaaa πŸ€ΈπŸΌβ€β™€οΈπŸ€ΈπŸΌβ€β™€οΈπŸ€ΈπŸΌβ€β™€οΈπŸ€ΈπŸΌβ€β™€οΈπŸ€ΈπŸΌβ€β™€οΈπŸ€ΈπŸΌβ€β™€οΈ
.
.
.
Dai ana maelezo mengiiiiiiiiiiiii , one thing ni kwamba kama Hamisa asingevujisha mapicha asingemkubali mtoto hadharani........ Angetaka mtoto aendelee kufichwa.......Truth is Hamisa asingekuwa na akili ya kusevu hizi evidence zooote yule Mtoto asingekaaa kukubaliwa hadharani... Dai na Zari walikuwa wanamtukana Hamisa na kuongea shit sababu hawakujua Hamisa ana maevidence ya kufa mtu....
.
.
.
.
Anyways, sijui nyinyi for me all I wanted to hear from Diamond ni kwamba Dyudyu ya 'hubby' wa Zari ilimkojolea Hamisa ikamtengeneza baby Dully. That's all I wanted to hear 🀣🀣🀣.Alafu kasema alivyotoka London alienda kulala kwa Hamisa na Mtoto wake ??? πŸ™ŒπŸ™Œ
.
.
.
Dai ataongea yooooote Ila kama Hamisa asingembana mapumbu yeye na Zari wangeendelea kudanganya public kuwa mtoto sio wa Diamond...Ati Bibi Tukinao keshamsamehe Dai!??? πŸ˜‚ Desparadoooooo🀣🀣🀣🀣
.
.
Jamani leo rahaaaaaaaaaaa πŸ€ΈπŸΌβ€β™€οΈπŸ€ΈπŸΌβ€β™€οΈπŸΎπŸΎπŸΎ
.
.
Nawaambia hivi after sometime Dai hasira zikisha isha atarudiana na Hamisa na watazaaa mtoto wa pili!Mtakuja kuniambia 🀣. Maana Dai kaongea as if it just happened bahati mbaya. Haikuwa bahati mbaya Jamani. Hamisa alishapata mimba ya Kwanza ikatoka ikiwa na 2 months. Hii ya Dully ni mimba ya pili! Kwa maana hiyo ni mtoto waliemtafuta sio mtoto wa bahari mbayaaa..
.
.
.
.
Kazi na dawa, tuendelee kuchanga tafadhali
.
.
Kwa wale mlioko nje ya Tanzania au wenye credit/debit card tafadhali changieni kwa kubonyeza link kwenye bio yangu au ingia www.GoFundMe.com/LissuMedicalCare . Kwa wasiopenda majina yao kuonekana chagua option ya Anonymous. Hata kama una $2 sio ndogo zitasaidia. Tafadhali changieni. Diaspora twende kazi πŸ’ͺ
.
.
Kwa wale mlioko Tanzania tafadhali changia kwa njia hii
Bank: CRDB
Jina la akaunti: CHADEMA M4C
Namba: 01J1080100600
Tawi: MBEZI BEACH
.
.
.

M-PESA
Piga *150*00# CHAGUA 6, Huduma za kifedha, kisha chagua 2, M-PESA KWENDA BENKI, kisha chagua 1, CRDB na kisha 1, weka namba ya akaunti ambayo ni 01J1080100600. (Usipofanikiwa, hapo . .

Kwa wale mlioko nje ya Tanzania au wenye credit/debit card tafadhali changieni kwa kubonyeza link kwenye bio yangu au ingia www.GoFundMe.com/LissuMedicalCare . Kwa wasiopenda majina yao kuonekana chagua option ya Anonymous. Hata kama una $2 sio ndogo zitasaidia. Tafadhali changieni. Diaspora twende kazi πŸ’ͺ
.
.
Kwa wale mlioko Tanzania tafadhali changia kwa njia hii
Bank: CRDB
Jina la akaunti: CHADEMA M4C
Namba: 01J1080100600
Tawi: MBEZI BEACH
.

HUITAJI KWENDA BENKI,
Waweza kuchagia kupitia huduma za
M-PESA au TIGO PESA au AIRTEL MONEY.
.
.

M-PESA
Piga *150*00# CHAGUA 6, Huduma za kifedha, kisha chagua 2, M-PESA KWENDA BENKI, kisha chagua 1, CRDB na kisha 1, weka namba ya akaunti ambayo ni 01J1080100600. (Usipofanikiwa, hapo kwenye J weka 1.Namba ya kumbukumbu weka namba ya Akaunti)
Baadaye malizia kwa kufuata maelekezo.
.

TIGO PESA.
Piga *150*01# CHAGUA 6, Huduma za kifedha, kisha chagua 1, TIGO PESA KWENDA BENKI, kisha chagua 1, CRDB na kisha 1, kuingiza namba ya kumbukumbu ambayo ni 01J1080100600. (Usipofanikiwa, hapo kwenye J weka 1. Namba ya kumbukumbu weka namba ya Akaunti)
Baadaye malizia kwa kufuata maelekezo.
.

AIRTEL MONEY:
Piga *150*60# CHAGUA 1, Tuma pesa, kisha CHAGUA 3,
Tuma KWENDA BENKI, kisha CHAGUA 2, CRDB, na kisha 1, ingiza namba ya akaunti ambayo ni 01J1080100600. (Usipofanikiwa, hapo kwenye J weka 1. Namba ya kumbukumbu weka namba ya Akaunti)
Baadaye malizia kwa kufuata maelekezo

He who laughs last laughs best 🀣🀣🀣🀣🀣🀣🀣🀣

Kwa wale mlioko nje ya Tanzania au wenye credit/debit card tafadhali changieni kwa kubonyeza link kwenye bio yangu au ingia www.GoFundMe.com/LissuMedicalCare . Kwa wasiopenda majina yao kuonekana chagua option ya Anonymous. Hata kama una $2 sio ndogo zitasaidia. Tafadhali changieni. Diaspora twende kazi πŸ’ͺ
.
.
Kwa wale mlioko Tanzania tafadhali changia kwa njia hii
Bank: CRDB
Jina la akaunti: CHADEMA M4C
Namba: 01J1080100600
Tawi: MBEZI BEACH
.

HUITAJI KWENDA BENKI,
Waweza kuchagia kupitia huduma za
M-PESA au TIGO PESA au AIRTEL MONEY.
.
.

M-PESA
Piga *150*00# CHAGUA 6, Huduma za kifedha, kisha chagua 2, M-PESA KWENDA BENKI, kisha chagua 1, CRDB na kisha 1, weka namba ya akaunti ambayo ni 01J1080100600. (Usipofanikiwa, hapo kwenye J weka 1.Namba ya kumbukumbu weka namba ya Akaunti)
Baadaye malizia kwa kufuata maelekezo.
.

TIGO PESA.
Piga *150*01# CHAGUA 6, Huduma za kifedha, kisha chagua 1, TIGO PESA KWENDA BENKI, kisha chagua 1, CRDB na kisha 1, kuingiza namba ya kumbukumbu ambayo ni 01J1080100600. (Usipofanikiwa, hapo kwenye J weka 1. Namba ya kumbukumbu weka namba ya Akaunti)
Baadaye malizia kwa kufuata maelekezo.
.

AIRTEL MONEY:
Piga *150*60# CHAGUA 1, Tuma pesa, kisha CHAGUA 3,
Tuma KWENDA BENKI, kisha CHAGUA 2, CRDB, na kisha 1, ingiza namba ya akaunti ambayo ni 01J1080100600. (Usipofanikiwa, hapo kwenye J weka 1. Namba ya kumbukumbu weka namba ya Akaunti)
Baadaye malizia kwa kufuata maelekezo

Kwa wale mlioko nje ya Tanzania au wenye credit/debit card tafadhali changieni kwa kubonyeza link kwenye bio yangu au ingia www.GoFundMe.com/LissuMedicalCare . Kwa wasiopenda majina yao kuonekana chagua option ya Anonymous. Hata kama una $2 sio ndogo zitasaidia. Tafadhali changieni. Diaspora twende kazi πŸ’ͺ
.
.
Kwa wale mlioko Tanzania tafadhali changia kwa njia hii
Bank: CRDB
Jina la akaunti: CHADEMA M4C
Namba: 01J1080100600
Tawi: MBEZI BEACH
.

HUITAJI KWENDA BENKI,
Waweza kuchagia kupitia huduma za
M-PESA au TIGO PESA au AIRTEL MONEY.
.
.

M-PESA
Piga *150*00# CHAGUA 6, Huduma za kifedha, kisha chagua 2, M-PESA KWENDA BENKI, kisha chagua 1, CRDB na kisha 1, weka namba ya akaunti ambayo ni 01J1080100600. (Usipofanikiwa, hapo kwenye J weka 1.Namba ya kumbukumbu weka namba ya Akaunti)
Baadaye malizia kwa kufuata maelekezo.
.

TIGO PESA.
Piga *150*01# CHAGUA 6, Huduma za kifedha, kisha chagua 1, TIGO PESA KWENDA BENKI, kisha chagua 1, CRDB na kisha 1, kuingiza namba ya kumbukumbu ambayo ni 01J1080100600. (Usipofanikiwa, hapo kwenye J weka 1. Namba ya kumbukumbu weka namba ya Akaunti)
Baadaye malizia kwa kufuata maelekezo.
.

AIRTEL MONEY:
Piga *150*60# CHAGUA 1, Tuma pesa, kisha CHAGUA 3,
Tuma KWENDA BENKI, kisha CHAGUA 2, CRDB, na kisha 1, ingiza namba ya akaunti ambayo ni 01J1080100600. (Usipofanikiwa, hapo kwenye J weka 1. Namba ya kumbukumbu weka namba ya Akaunti)
Baadaye malizia kwa kufuata maelekezo

Umeeleweka kaka . #50forLissu
.
.
.
.
.
Kwa wale mlioko nje ya Tanzania au wenye credit/debit card tafadhali changieni kwa kubonyeza link kwenye bio yangu au ingia www.GoFundMe.com/LissuMedicalCare . Kwa wasiopenda majina yao kuonekana chagua option ya Anonymous. Hata kama una $2 sio ndogo zitasaidia. Tafadhali changieni. Diaspora twende kazi πŸ’ͺ
.
.
Kwa wale mlioko Tanzania tafadhali changia kwa njia hii
Bank: CRDB
Jina la akaunti: CHADEMA M4C
Namba: 01J1080100600
Tawi: MBEZI BEACH
.

HUITAJI KWENDA BENKI,
Waweza kuchagia kupitia huduma za
M-PESA au TIGO PESA au AIRTEL MONEY.
.
.

M-PESA
Piga *150*00# CHAGUA 6, Huduma za kifedha, kisha chagua 2, M-PESA KWENDA BENKI, kisha chagua 1, CRDB na kisha 1, weka namba ya akaunti ambayo ni 01J1080100600. (Usipofanikiwa, hapo kwenye J weka 1.Namba ya kumbukumbu weka namba ya Akaunti)
Baadaye malizia kwa kufuata maelekezo.
.

TIGO PESA.
Piga *150*01# CHAGUA 6, Huduma za kifedha, kisha chagua 1, TIGO PESA KWENDA BENKI, kisha chagua 1, CRDB na kisha 1, kuingiza namba ya kumbukumbu ambayo ni 01J1080100600. (Usipofanikiwa, hapo kwenye J weka 1. Namba ya kumbukumbu weka namba ya Akaunti)
Baadaye malizia kwa kufuata maelekezo.
.

AIRTEL MONEY:
Piga *150*60# CHAGUA 1, Tuma pesa, kisha CHAGUA 3,
Tuma KWENDA BENKI, kisha CHAGUA 2, CRDB, na kisha 1, ingiza namba ya akaunti ambayo ni 01J1080100600. (Usipofanikiwa, hapo kwenye J weka 1. Namba ya kumbukumbu weka namba ya Akaunti)
Baadaye malizia kwa kufuata maelekezo

@masoudkipanya It's almost your turn πŸ™ˆπŸ™ˆ
.
.
.
.
Kwa wale mlioko nje ya Tanzania au wenye credit/debit card tafadhali changieni kwa kubonyeza link kwenye bio yangu au ingia www.GoFundMe.com/LissuMedicalCare . Kwa wasiopenda majina yao kuonekana chagua option ya Anonymous. Hata kama una $2 sio ndogo zitasaidia. Tafadhali changieni. Diaspora twende kazi πŸ’ͺ
.
.
Kwa wale mlioko Tanzania tafadhali changia kwa njia hii
Bank: CRDB
Jina la akaunti: CHADEMA M4C
Namba: 01J1080100600
Tawi: MBEZI BEACH
.

HUITAJI KWENDA BENKI,
Waweza kuchagia kupitia huduma za
M-PESA au TIGO PESA au AIRTEL MONEY.
.
.

M-PESA
Piga *150*00# CHAGUA 6, Huduma za kifedha, kisha chagua 2, M-PESA KWENDA BENKI, kisha chagua 1, CRDB na kisha 1, weka namba ya akaunti ambayo ni 01J1080100600. (Usipofanikiwa, hapo kwenye J weka 1.Namba ya kumbukumbu weka namba ya Akaunti)
Baadaye malizia kwa kufuata maelekezo.
.

TIGO PESA.
Piga *150*01# CHAGUA 6, Huduma za kifedha, kisha chagua 1, TIGO PESA KWENDA BENKI, kisha chagua 1, CRDB na kisha 1, kuingiza namba ya kumbukumbu ambayo ni 01J1080100600. (Usipofanikiwa, hapo kwenye J weka 1. Namba ya kumbukumbu weka namba ya Akaunti)
Baadaye malizia kwa kufuata maelekezo.
.

AIRTEL MONEY:
Piga *150*60# CHAGUA 1, Tuma pesa, kisha CHAGUA 3,
Tuma KWENDA BENKI, kisha CHAGUA 2, CRDB, na kisha 1, ingiza namba ya akaunti ambayo ni 01J1080100600. (Usipofanikiwa, hapo kwenye J weka 1. Namba ya kumbukumbu weka namba ya Akaunti)
Baadaye malizia kwa kufuata maelekezo

Most Popular Instagram Hashtags