mamybabytz mamybabytz

754 posts   339,952 followers   540 followings

MAMI  ☆Radio Personality | CLOUDSFM | DadaHood ☆YouTubeChannel | DadaHood|

Yo the baddest @makchicken_tz @makchicken_tz @makjuice_tz 👌 👌 XXL tume enjoy Leo

Meek Mill is OUT !!!! Haya mashabiki wa Meek Mill kama nawaona! More Info kesho on #EntertainmentExtra (E'X) ya XXL .
.

Natoa nafasi ya shabiki wawili wa Meek Mill Bongo kesho kuskika kwa E'X ... So Niandikie apo chini 👇

Dada mwenye heka heka zake @geahhabib Happy brithday darling ... More life ❤

J Cole, Kwa mara nyingine hajamshirikisha Artist yoyote, Hakuna publicity stunt, hakuna hype.... Lakini Album yake (K.O.D) Imevunja records ya kuskilizwa mara 64.5 million kupitia mtandao wa Apple na mara 36.6 kupitia Spotify. 💪 .
.

Ni utofauti gani ipo kwenye hii Album ukilinganisha na Album zake zilizotangulia?? .
.

Shabiki Mkubwa wa J.Cole na pia Msanii mkubwa wa HipHop Bongo @therealfidq Anazungumza on #EntertainmentExtra (E'X) ya XXL 🎙 TuneIn

🎙

Hip Hop Marekani iko Lit kwa sasa! Baada ya kutoka Album kali ya J.Cole (K.O.D ) Kanye West katangaza ujio wa Album ya Nas June 15. 💪 .
.
.
Fan mkubwa wa Nas @nikkwapili kutoka bongo amezungumza on #EntertainmentExtra ( 'E'X)
XXL 🎙 @cloudsfmtz TuneIn

Updates ya kile kinachoendelea Leaders katika kuagwa mwili wa marehemu Agness Masogange kuanzia muda huu hadi saa saba mchana @cloudsfmtz .
.

#RIPAgness 💔 .
.

Cc : @askofutza

🎙

Am still in shock 😢 Life is too short ... hatuijui dk 1 mbele ina nini. Lord forgive us 🙏 Najua unatukumbusha jambo viumbe wako sisi! 🙏 Inna lillah wainna ilayh rajiun 🙏 Lala kwa amani mpenzi ♥🙏

Kama uko shule yoyote ya Secondary naomba jina la mwanafunzi mbunifu aliyeweza kubuni kitu chochote kile? Na amebuni nini au ni wewe niambie apo 👇 umebuni nini, uko shule gani?
.
.

Na katika darasa/shule yako ni mwanafunzi gani yuko "bright" sana na kwenye somo lipi? #KeshoFresh👍

Heri ya siku ya kuzaliwa Boss @sebamaganga ... siku yako leo ikatawaliwe na beseni la furaha 🎊🎈

Most Popular Instagram Hashtags