[PR] Gain and Get More Likes and Followers on Instagram.

malkia_wakuchamba malkia_wakuchamba

9859 posts   391230 followers   1098 followings

👑Verified Gossip Queen👑  Jamila (M'BURUSHI)💕 MATUSI HAYARUHUSIWI PAGE HII NI KWAAJILI YA BURUDANI NA KUREKEBISHANA TABIA👌BLOCK IKO 🔛 MATANGAZO YABIASHARA,USHAURI,NJOO DM.

http://www.gossiper.co.uk/

Goodnight😍😍😍

Kwa nguo na vitambaa, Viatu handbag, kwa wale wapenzi wa vitu
Vizuri vizuri tembelea @MADIRA_COLLECTION.bidhaa zenye ubora na kwa bei nafuu kabisaa , zinapatikana kwetu @Madira_collection
@Madira_collection
@Madira_collection
Kwa jumla na reja reja
Tunatuma kote mikoani
Pia Kenya Uganda na Burundi
Order ni wiki 2 wahi sasa kutoa
Oder yako kupitia no zetu whutsapp +96895352291
+255713174937

HAYAA KITU HICHO CHA UHAKIKA NA NDO HABARI YA MUJINI SHOGA UPO👌KILA KONA NI OMAN BEAUTY BWANAA,..ASIKWAMBIYE MTU KIZURI KINAJIUZA..CREAM ILIYOTENGENEZWA WA HALI JUU....NA INAYOKUPA MVUTO WA AJABU!USIPENDE NGOZI YAKO IWE MAJARIBIYO YA CREAM...TUMIYA OMAN BEAUTY CREAM YENYE VITAMIN YA KUILINDA NGOZI YAKO ISIWEZE KUFUBAA NA KUUNGUA NA JUA..NA HATA UTAKAPOIACHA KUITUMIYA HAINA MADHARA YOYOTE..NA RAHA YA NGOMA UINGIYE UCHEZEE👌USIKUBALI KUHADITHIWA NA WAJANJA WOTE WANATUMIYA OMAN BEAUTY CREAM!!NIKUPE SIRI NA KAZI INAYOFANYA OMAN BEAUTY .
.
.
➡INAN'GARISHA KWA HARAKA
➡INAKAUSHA CHUNUSI
➡INAFIFISHA MICHIRIZI
➡INAONDOA WEKUNDU
➡INAONDOA WEUSI MACHONI
➡UNAKUA AMAZING .
.
🔷MOROGORO 0717797958
🔷MAGOMENI 0713632306
🔷KARIAKOO 0762018127
🔷MAKUMBUSHO 0713296710
🔷ARUSHA,KARATU, 0767372255
🔷MWANZA 0766770055
🔷NZEGA 0767858440
🔷SHINYANGA 0754907566
🔷MBEYA,TUNDUMA, 0713700928
🔷SINGIDA 0754539225
🔷MUSOMA 0753252610
🔷KARIAKOO 0718879161
🔷ILALA 0713676954
🔷DODOMA 0755416194
🔷ZANZIBAR 0772454678
🔷MOSHI 0753601901
🔷MAFINGA,0765285854
🔷SENGEREMA 0758166285
🔷KAHAMA 0767894530
🔷SINGIDA 0786537753
🔷GEITA 0767387570
🔷SHINYANGA 0752526861
🔷KILOSA 0716410541
🔷MABIBO 0782753637
🔷MOSHI MJINI 0787049001
🔷MBAGALA,MTONGAN,0714222625
🔷MLANDIZI 0715888227
🔷KONDOA 0719676130
🔷NZEGA STAND 0763562761
🔷BARIADI 0759810939 🔷MOROGORO 0715309898
🔷MWENGE 0713312525
🔷IRINGA 0655506350
🔷KIGOMA 0766200972
🔷️TEMEKE 0716097879
🔷TABORA 0784282666
🔷ZANZIBAR 0777875423
🔷TURIANI, 0715081041
🔷MAGOMENI MAPIPA 0652070887
🔷TABORA 0717413235
🔷MOROGORO 0718433244
🔷SINGIDA 0754451919
🔷UGANDA+256702911160
🔷NAIROBI±254720996696
🔷MOROGOR 0717797958
🔷MOMBASA+254702044050
🔷OMAN+96894284777
🔷FINLAND+358465680748
🔷DUBAI +971507553415
🔷BURUNDI ±25775918861
🔷️LONDON +447417399245
🔷️MORO TOWN 0717797958
🔷TABORA 0754012591
.
.
.
.
✔KOPO YA OMAN BEAUTY 30.000
✔SABUNI YA OMAN BEAUTY 15.000
.
.
☏☎KWA MAELEZO ZAIDI PIGA 0742300001
.
AMA MFOLLOW ⬇⬇⬇⬇⬇
.
.
@baby_aliyah99
@baby_aliyah99
@aliyee_model_collection
@aliyee_model_collection
.
➡OMAN BEAUTY ORIGINAL STIKA YAKE NI BLUE NA SI RANGI INGINE NA OGOPA KUTAPELIWA🔇🔇SABUNI ZA OMAN ZIPO

Karibuni sana
Ofa bado inaendelea
Full 40,000
Whatsapp/ call 0658300306
Mikoani tunatuma na dar unaletewa popote ulipo
Karibuni -
@jannie_kids_fashion_center
@jannie_kids_fashion_center
@jannie_kids_fashion_center
@jannie_kids_fashion_center
@jannie_kids_fashion_center

ADIDAS 25
JUMLA 20
DOZEN 18000
SIZE 36-41

TUPO MAKUMBUSHO STEND
MIKOANI TUNATUMA NA TUNAFANYA DELIVERY PIA
TUNAUZA JUMLA NA DOZEN
@asharuki22
@asharuki22
@asharuki22
@asharuki22
@asharuki22
@asharuki22

AVAILABLE ELF 35,000
Kwa nguo nzuri za kijanja kwa warembo,wanaopenda vitu vizuri,karibu @mamashadeeoutifit kwa bei nafuu kabisaa ,hatubahatishi katika swala zima la vitu vizuri c kwingine ni @mamashadee_outfit
@mamashadee_outfit
@mamashadee_outfit
Wanauza jumla na reja
Wana tuma mikoa yote
Nchi jirani pia
Waweza wapigia simu
0659964646
0659964646
0659964646
Wana patikana kinondoni studio

Huko mtaa wa pili mambo ni hivi..🔥🔥🔥 @fey_tanzania ameopoa shefa la maana linalomuweka mjini nenden mkajionee walimwengu👌

DRESS LIPO ELF 40,000 TU
Kwa mahitaji ya vitambaa/vijora kutoka mombasa na nairobi ,nguo za harusi👰,pochi👜,viatu👞 pia tunafungisha sare kwa wenye shughuli n tunauza kuku kutoka singida wasilian nasi kwa namba 0654496961 au tuffolow kwenye account yetu @officialmamu_store

❣HAYA HAYAAAAA
❣WAREMBO ❣WALE MNAOENDA NA WAKATI
❣JE UNATAKA KUA NA RANGI FLANI YA KUPENDEZA NA KUTELEZA? BASI SULUHISHO LAKO NI WHITE&SOFT.
WHITE&SOFT ZIKO ZA AINA MBILI ❣KUNA ILE YA KUA MWEUPEEE PEEE KAMA TOTO LA KIARABU HUKU UKIPATA NGOZI FLANI YA KUTELEZA NA KUNGARA KAMA UNAOGEA MAJI YA KILIMANJARO
❣YA PILI NI ILE INAYOKUPA M'NGAO FLANI UNAKUA UNA SHINE KI STAR
NA RANGI YA CHUNGWA AMAIZING KABISA ...
❣ ❣❣❣❣❣❣❣
......HIZI ZOTE MBILI
......ZINAFANYA KAZI SAWA ZINAONDOA ...CHUNUSI
.......VIPELE
.......WEUSI WA CHINI YA MACHO
........MICHIRIZI
MAKUNYAZI
ALAMA SUGU
MADOA
❣❣❣❣❣ MATOKEO YAKE NI SIKU 3 TU UTAANZA ONA MABADILIKO
TUNAPATIKANA ILALA MTAA TANGA. BEI ZAKE MADOGO ELFU 30 YANA ML 120.
MAKUBWA ELFU 50 YANA ML 450.
SABUNI ELFU 10.
📞KWA MAWASILIANO 📞0715 333 913
WHATSAAP 0715 333 913
TUNATUMA MIKOA YOTE TANZANIA..... PIA TUNATUMA KENYA❣ UGANDA❣CONGO❣
ZAMBIA❣
KWA UWAKALA PIA TUWASILIANE UNAPATA BEI YA JUMLA NA WEWE UTAPATA FAIDA CHANGAMKIA FURSA UWAKALA UNALIPA.
...........MAWAKALA WETU..............
1🔴GONGO LA MBOTO HUYU ANAKULETEA POPOTE ULIPO KWA ELFU 2 TU 0654 729498 AGATHA......
2🔴MWANZA 0767 761 717 BABRA.
3🔴ARUSHA 0715 838818 MOHAMMED.
4🔴DODOMA 0718 662 888
5🔴MUSOMA 0764 493 521
Tufollow
@white_and_soft_
@white_and_soft_
@white_and_soft_
@white_and_soft_
@white_and_soft_
@white_and_soft_
@white_and_soft_

Maalim Rashid Salum anamshukuru Mwenyezi Mungu kwa kumpa karama ya kufundisha na kuwaombea Dua viumbe wake. Napenda niwashukuru wote mliorudi kutoa shukran na wengne mlio mbali hasa nje ya nchi kuyashuhudia yale Mwenyezi Mungu aliyowatendea kupitia Dua na Visomo mbalimbali.
Kwa uwezo alimpa mola, Maalim Rashid Salum yuko kusaidia matatizo km:-
#Je unasumbuliwa na tatizo la nguvu za kiume?
#Je umekua ukipata pesa na inakwisha bila kujua?
#Je umeachwa na mpenz, mume au mke? Nipo kukusaidia
#Je wewe ni mgumba au ukipata mimba inaharibika? Ondoa shaka hilo litakwisha nawe utaitwa mama.
#Je umekua mtu wa mikosi kila siku? Maalim Rashid atakufanyia Dua na Visomo mbalimbali.
#Miliki pete ya bahati kutoka falme kuu.
#Miliki pesa za majini bila masharti yeyote. Malipo ni km sadaka na utalipa baada ya Kufanikiwa.
Maalim Rashid anapatikana Lushoto Tanga karibu na Chuo cha sheria.Na kwa mlio mbali au nje ya nchi mnaweza kuwasiliana nae kwa simu no
Pia Maalim Rashid anafanya dua ya hadhara kila jumapili ya mwisho wa mwezi ofisini kwake.

WAJANJA WANATANGAZA BIASHARA ZAO ONLINE tena kwenye page za ki'mbea kama hii @malkia_wakuchamba ambayo iko viewed na watu weengi mno..Karib dm kwa mawasiliano..bei ni poaaa hakuna kukomoana hali yenyewe ya uchumi ngumu hii.. KARIB DM KWA MAWASILINO

Dada.. A.y ameshaoa..wewe waolewa lini? ila haka ka salama mbona hakazeeki kapogo vilevile miaka yote...😅

USIKUBALI KUANZA MWAKA MPYA 2018 KWA STRESS NA KILIO CHA MAPENZI KILA KUKICHA..MWAKA 2018 NI MWAKA WAKO WA KULA RAHA..KUPETIWA,KUHONGWA HELA ZA MAANA,KUFANYA MAMBO YA MAANA SIO UNAISHIA KUONA WENZIO WANA MABIASHARA WANAENDESHA MAGARI YA MAANA WEWE UNAPANDA BAJAJI MIAKA NENDA RUDI INAHUSU?..MALIMBWATA YA 2018 SI YA KAWAIDA MWAR KUNA VITU VIPYA VINGI VIKO JIKONI UNASUBIRIWA WW TU KUPAKULIWA MWARI NI HATARI...NAANZA KUPOKEA WARI WAPYA KWAAJIL YA GRUP JIPYA LA JANUARY 2018..USIKUBAL KUPITWA
BEI NI ILEILE ELF 10 TU MWEZI MZIMA...NA WALE WASIOPENDA GRUP HUDUMA YA PRIVATE IPO ELF 22 TU! 0718 94 81 46
NAMBA HYO APO YA KUTUMA KIINGILIO.UKISHATUMA NJOO WHTSAP KWA NAMBA HYOHIYO NITAJIE JINA LA MUAMALA WAKO TUANZE KAZI MWARI..2018 MAMBO MAPYAAA...USIPITWE!

USIKUBALI KUANZA MWAKA MPYA 2018 KWA STRESS NA KILIO CHA MAPENZI KILA KUKICHA..MWAKA 2018 NI MWAKA WAKO WA KULA RAHA..KUPETIWA,KUHONGWA HELA ZA MAANA,KUFANYA MAMBO YA MAANA SIO UNAISHIA KUONA WENZIO WANA MABIASHARA WANAENDESHA MAGARI YA MAANA WEWE UNAPANDA BAJAJI MIAKA NENDA RUDI INAHUSU?..MALIMBWATA YA 2018 SI YA KAWAIDA MWAR KUNA VITU VIPYA VINGI VIKO JIKONI UNASUBIRIWA WW TU KUPAKULIWA MWARI NI HATARI...NAANZA KUPOKEA WARI WAPYA KWAAJIL YA GRUP JIPYA LA JANUARY 2018..USIKUBAL KUPITWA
BEI NI ILEILE ELF 10 TU MWEZI MZIMA...NA WALE WASIOPENDA GRUP HUDUMA YA PRIVATE IPO ELF 22 TU! 0718 94 81 46
NAMBA HYO APO YA KUTUMA KIINGILIO.UKISHATUMA NJOO WHTSAP KWA NAMBA HYOHIYO NITAJIE JINA LA MUAMALA WAKO TUANZE KAZI MWARI..2018 MAMBO MAPYAAA...USIPITWE!

MWAKA 2018 NI MWAKA WAKO WA KULA RAHA..KUPETIWA,KUHONGWA HELA ZA MAANA,KUFANYA MAMBO YA MAANA SIO UNAISHIA KUONA WENZIO WANA MABIASHARA WANAENDESHA MAGARI YA MAANA WEWE UNAPANDA BAJAJI MIAKA NENDA RUDI INAHUSU?..MALIMBWATA YA 2018 SI YA KAWAIDA MWAR KUNA VITU VIPYA VINGI VIKO JIKONI UNASUBIRIWA WW TU KUPAKULIWA MWARI NI HATARI...NAANZA KUPOKEA WARI WAPYA KWAAJIL YA GRUP JIPYA LA JANUARY 2018..USIKUBAL KUPITWA
BEI NI ILEILE ELF 10 TU MWEZI MZIMA...NA WALE WASIOPENDA GRUP HUDUMA YA PRIVATE IPO ELF 22 TU! 0718 94 81 46
NAMBA HYO APO YA KUTUMA KIINGILIO.UKISHATUMA NJOO WHTSAP KWA NAMBA HYOHIYO NITAJIE JINA LA MUAMALA WAKO TUANZE KAZI MWARI..2018 MAMBO MAPYAAA...USIPITWE! -

khaaah hivi ni vimodo au vigonjwa?😨

Heeh hii nayo ni ya lini tena? Wema kapendezaa❤

Dooh maskini😢😢😢 R.I.P nashindwa hata niandike nini...

😂😂😂 kwa kuimba madudu haya hata hizo baraka zitakuja kwel....???

Guu la mirinda orange👆😂😂 kiboko kabisaaa

Mtaje hapa bila kuogopa😅

New Drop in Town kibao kipyaaaaa
Kutoka kwa @official__kocha ngoma inaitwa WAAMBIE
Gusa link kwenye bio yake
@official__kocha

cheeeh!..na ukiwa unamnyoa zingine utuoneshe basi👌😅

Most Popular Instagram Hashtags