maishayabongo.show maishayabongo.show

275 posts   26,549 followers   13 followings

Maisha ya Bongo Star TV  Maisha ya Bongo ni Tamthilia inayohusu maisha ya familia duni, za kati na juu. Kila siku Saa 1.30 Usiku StarTV. Marudio saa 8.30 mchana. J1: 8.00 Mch

Sasa unaweza kuangalia SIRI ZA FAMILIA SEASON 1 na Filamu nyingine kwenye YOUTUBE kupitia JASONS TV. Nenda kwenye YOUTUBE kisha SUBSCRIBE Channel ya JASONS TV na Kisha furahia kutazama Tamthilia na Filamu zetu na Clips nyingine zikiwepo Muziki wa Wasanii wa Jasons.

JK alizindua JTV Channel Mpya @jasons.tv ambayo ni Kwa ajili ya Filamu TU na Tamthilia Mpya na siyo za zamani kama Channels zingine zilizozoweleka.
.
Kila siku kutakuwa Na Tamthilia mbili zitakazoonyesha Episodes Mpya wakati wa usiku na Marudio siku ya pili yake asubuhi na Mchana. Hii itatoa nafasi Wanafamilia nyumbani kuangalia katika Muda wao kutokana na majukumu mengine ya Maisha.
.
Kila siku kutakuwa Na Filamu 3 asubuhi, Mchana na Alasiri Marudio Usiku sana. Movie hizi zitaonyeshwa kila moja katika Muda tofauti na siku iliyopita. Hii itawapa Muda watu wanaokuwepo nyumbani Muda tofauti kuhakikisha kuwa walau katika siku tatu wote wameona Filamu 3. Tutaingiza Filamu Mpya Kila baada ya siku tatu na moja itatolewa.
.
Vipindi VYA MUZIKI au vipindi vingine vitakuwepo pale ambapo hakuna Filamu au Tamthilia inaonyeshwa.
.
Maana yake ni kuwa Kwa wiki moja Unaangalia Episode 14 Mpya na Filamu 5 Mpya. Kama ingekuwa kununua DVD Ni Shs 25,000 kwa Movies na Shs 20,00 Tamthilia. Jumla Shs 45,000 Kwa wiki. Kwa mwezi au wiki 4 Ni Shs 180,000. .
JTV inakuletea kila kitu hapo juu Kwa Shs 5,000 tu kwa Mwezi. Ukiongeza na gharama za Startimes za Shs 6,000 Kwa mwezi jumla Shs 11,000 tu. Kama huna Decoder unashauriwa kununua Kwa Shs34,000 tu.
.
Kwa sasa JTV inapatika DSM tu kwa wenye Antenna. Dish na Mikoani hadi tutakapokuwa tayari.
.
Tutarusha kazi za Wasanii wa Tanzania na East Africa tu zenye ubora kutoka kwa Producers mbalimbali na ambao watalipwa kazi zao zikionyeshwa. Tafadhali sana Tuunge mkono harakati hizi za kusaidia Tasnia ya Filamu.

SWAP πŸ‘‰πŸ½ @sirizafamilia @sirizafamilia ni wakicheza Singeli Morogoro wakati wa Tamasha la Siri za Familia. Please share.

Tujukimbushe: Pambano la Ngumi kwenye Tamasha la @sirizafamilia Morogoro kati ya @dayanadeprincess na @am__brenda. Ungekuwa Wewe ni Referee ungempa nani Ushindi? Tusaidie Kushare Na wengine waone.

Uongozi, Wasanii na Crews wote wa @jasons.tv @sirizafamilia @michakato.show na @maishayabongo.show Wanawatakia Wapenzi na Mashabiki wetu wote Sikukuu njema ya Pasaka. Asanteni sana kwa support yenu na tunaomba mzidi kutuunga Mkono na kutupa mrejesho na maoni yenu kila inapobidi. HAPPY EASTER TO ALL OF YOU.

JTV Channel Mpya ni Kwa ajili ya Filamu TU na Tamthilia Mpya na siyo za zamani kama Channels zingine zilizozoweleka.
.
Kila siku kutakuwa Na Tamthilia mbili zitakazoonyesha Episodes Mpya wakati wa usiku na Marudio siku ya pili yake asubuhi na Mchana. Hii itatoa nafasi Wanafamilia nyumbani kuangalia katika Muda wao kutokana na majukumu mengine ya Maisha.
.
Kila siku kutakuwa Na Filamu 3 asubuhi, Mchana na Alasiri Marudio Usiku sana. Movie hizi zitaonyeshwa kila moja katika Muda tofauti na siku iliyopita. Hii itawapa Muda watu wanaokuwepo nyumbani Muda tofauti kuhakikisha kuwa walau katika siku tatu wote wameona Filamu 3. Tutaingiza Filamu Mpya Kila baada ya siku tatu na moja itatolewa.
.
Vipindi VYA MUZIKI au vipindi vingine vitakuwepo pale ambapo hakuna Filamu au Tamthilia inaonyeshwa.
.
Maana yake ni kuwa Kwa wiki moja Unaangalia Episode 14 Mpya na Filamu 5 Mpya. Kama ingekuwa kununua DVD Ni Shs 25,000 kwa Movies na Shs 20,00 Tamthilia. Jumla Shs 45,000 Kwa wiki. Kwa mwezi au wiki 4 Ni Shs 180,000. .
JTV inakuletea kila kitu hapo juu Kwa Shs 5,000 tu kwa Mwezi. Ukiongeza na gharama za Startimes za Shs 6,000 Kwa mwezi jumla Shs 11,000 tu. Kama huna Decoder unashauriwa kununua Kwa Shs34,000 tu.
.
Kwa sasa JTV inapatika DSM tu kwa wenye Antenna. Dish na Mikoani hadi tutakapokuwa tayari.
.
Tutarusha kazi za Wasanii wa Tanzania na East Africa tu zenye ubora kutoka kwa Producers mbalimbali na ambao watalipwa kazi zao zikionyeshwa. Tafadhali sana Tuunge mkono harakati hizi za kusaidia Tasnia ya Filamu.

KAMA KUNA MDAU YEYOTE UNAMFAHAMU NA ANA DECODER YA ANTENNA NA AMBAYE YUKO DSM ANAWEZA KUJIUNGA NA GROUP LA JTV KWA KUPITIA LINK KWENYE BIOS AU PROFILE HAPO JUU

Part 1: Kupunguza Uzito kwa njia rahisi na Muda mfupi Kwa kutumia Asali, maji, Limao. Kazi kwako! Kujifunza mambo mengine muhimu ya Maisha (hayahusiani na sanaa) follow @mtsimbe @mtsimbe

Mambo ni hivi πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯ @wardakidoti @eliadaniel30 @jasons.tv. MKUKI MOYONI now showing on JTV

BRANDY ni Kidudu Mtu na Miguu yake unaenda Kushoto Kulia 🀣🀣 Bi Moza @bi_mozah OUT: RED CARD πŸ“• 🀣 Uchungu ulimuuma kama anamzaa. Then Brandy shape Kama chura! 😁 Tamthilia ya @maishayabongo.show inaonyeshwa only @jasons.tv. Kwa Picha Zaidi follow @maishayabongo.show @jasons.tv @sirizafamilia @michakato.show πŸ”₯πŸ”₯

Bi Moza @bi_mozah OUT: RED CARD πŸ“• 🀣 Uchungu ulimuuma kama anamzaa. Then Brandy shape Kama chura! 😁 Tamthilia ya @maishayabongo.show inaonyeshwa only @jasons.tv. Kwa Picha Zaidi follow @maishayabongo.show @jasons.tv @sirizafamilia @michakato.show

Most Popular Instagram Hashtags