mackpkey mackpkey

113 posts   2,269 followers   4,410 followings

paul mackey  Love all hatters

Mungu ni mwaminifu kwa kila mtu.

Jumapili njema kwenu .

Think good thoughts, be kind to others,Everything come back around the right moment.

Wakolosai 3:(1-10)
Mungu awabariki .

Asubuhi njema kwenu

I always knew I was going to be rich. I don’t think I ever doubted it for a minute.

Usiku mwema

Jumapili njema

Chakula kinachukua sehemu kubwa sana na muhimu katika uhai wa mwanadamu, kama tu kitaandaliwa na kutumiwa vizuri. Iwapo kitatumiwa vibaya, Kitaleta athari kubwa sana kiafya na hata kusababisha kifo.
Ili kuepukana na athari hizi, Kila mtu anapaswa kula chakula bora ambacho kinatakiwa mfano:mbongamboga, viazi, mihogo, magimbi, pamoja na jamii ya maharagwe na matunda kwa kiasi cha asilimia 80 na vyakula vya wanga, na jamii ya nyama kiasi kidogo sana cha asilimia 20 ya mlo wote.

Asilimia 90 ya magonjwa yote husababishwa na kutofanya kazi vizuri kwa utumbo mpana. Hali hii hupelekea kutopata haja kubwa vizuri. Sababu kubwa ya matokeo hayo ni kutofanya kazi vizuri kwa mfumo mzima wa usagaji wa chakula . Pale ambapo chakula huwa hakisagiki vizuri hususani katika utumbo mpana basi tuelewe kwamba kuna uwezekano mkubwa wa kupata maradhi mengi kama yafuatayo: • Saratani ya utumbo mkubwa
• Vidonda vya tumbo
• Shinikizo la damu
• Kisukari
• Kufunga na kukosa choo mara kwa mara
• Figo kushindwa kufanya kazi vizuri
• Matatizo ya moyo
• Kukua kwa Tezi ya Prostrate ( Prostrate gland)
• Kiharusi / Stroke
• Ngiri
• Magonjwa ya ngozi
• Unene uliopindukia
• Lehamu / cholesterol
• Harufu mbaya mdomoni na hata kikwapa

Most Popular Instagram Hashtags