ladynaaaa ladynaaaa

2,365 publicações   179,468 seguidores   1,478 seguindo

Lilian Alex  I'm a simple gal with a simple profile who like doing my own shit,along side my own busness.

Time kidogo with my son

Mungu akuongoze mama yangu kwenye safari yako ya hajj tuseme amina.

Furaha kutoka moyoni

Umenibadirisha baba mapenzi kama yote

Hellow tanzania habari zeenu buana jamani maimartha jikaze sio kwa ubaya naona unaporomosha mijineno kisa South hebu nikuulize mai hivi wakati zari kafiwa mbona sikuona unakazania kwenda msibani mbona hukusema jamani unataka kumuuonga mkono mnapenda mambo ya furaha eeeh kwenye huzuni hampendi eeeh maimartha unamwambia zari sio mwanamke wakuoa hivi wewe kweli ujiringanishe zari au kisa umeoelewa kwa bahati mbaya nakuheshim sana kama shogangu sema u pushing boundaries kama unatafuta kiki kuuza vipodozi shoga tafuta angle zingine hivi siumezaa juzi maimartha na ulifanya 40 ya mwanao ulimuinvite zari aje kwa sherehe yako why do u want to go to zaris house kama wewe hujawai kumuita kwako hebu acheni ubinafsi act ur age u old lady mmmxxuuu umeniuzi wewe ni shogangu sema umejaa unafiki I hate people like u .

Jamani tujikaze si kwa ubaayaa eeehe tifas birthday party around the kona haya tuseme wote hapa happy birthday halafu tusubirie lile balaa la South ok vipi mshandaa passport maana South hakuna viza na hotel pia muipigie mahesabu anyway let's wish tifa minyota happy birthday mungu amkuze vyema haya South kama naiyona iileeee inanukia. Wanafiki nawakumbusha no entry maana ntakua nawazoom.

Hahahahahahah kindle boy kwanini lakini ulisema maraikaa sema nini mwanangu kikubwa umetoboa that's what matters .No giving up in life twendelee kujaribu tutafika

This is the type of people we need in tanzania jamani Rais wala hajakurupuka ameona mbali mana angewachagua mwenzangu namie sijui ingekuaje kwanza kuna mtu angepewa ukuu wa wilaya jamani dar kungechimbika nikwamba insta ingekoma napost zake lol namsifia jokate sio mtu wakujishau sio mtu wakueka mambo yake hadharani nakumbuka hata alikiba alivooa watu walimsumbuwa walimkebei wakamcheka yeye kimya hakuai kuandika chochote wala kujibu ila wangekua wale wenzangu namimi wangechukua picha wako kitandani wazianike ilimradi aharibu arusi yani angefanya lolote insta kuharibu kiki ya harusi sema alikaa kimya ndo kwanza na insta akastop kwahapo nampongeza endelea kua msiri hivo hivo mama utawaburuza na unaendelea kuwaburuza wakati watu wanalilia kwenda kwa birthday South wewe unaenda kua mkuu wa wilaya, kweli life is not fair hongera mwaya .

Kwani dudubaya anamtafuta nini Steve jamani nimecheka sina mbavu Hahahahaha Steve eti unaenda mochwari kuosha maiti ujaalikwa watu wafupi mpoo? Hebu mtag mtu mfupi unaemjua mimi naanza na huyu @mtuwaraha Steve unaweza ukakutwa hata South nasikia kabla ya birthday hahahah nakutania wewe mshkaji wangu sema dudubaya anamatani nawewe steve @stevenyerere2

Asante sana muke halal ya hydary kwa shirt zuri umemtosha nikubwa kidogo ila tutakua nayo hao wanawake wahydary hawatumi kitu kazi kujifanya wanamtaka nshasema siwataki wote nimekupitisha wewe mama @wennazaidy

Nilisemaga ntamkumbusha shogangu lokole huu msemo kidogo nafufua makaburi sio kwa ubaya.

Eti na huyu nae mmmmmxxuuu chefuuu mimi hapo nimekaa sehem nawangalia mahaters wa zari lol yajayo yanafurahisha. Tena hii sura ilivokaa najiona mimi kabisaa

Hashtags mais populares do Instagram