kinyurinyuri_fashion kinyurinyuri_fashion

65 posts   16,363 followers   6,365 followings

KF ( D,N,W ) FASHION  ✏Designer of TZ 🔯Manager wa 💿 NINA PLAN HADI (A,B,C) 🔺KF Company 🔻+255 TZ 🔜Tatizo muda 🔜Shika moo mama MY TEAM 🍭DAVINA🍔NELLY KAMWELU🔥 ✴ KF✴

Sikuwahi na sisubutu kukufananisha na mwanamke yoyote hapa Duniani humeumbwa kwa jili yangu tu ndio maana unaweza Julia kwa jili yangu na Mimi naweza kulia kwaajili yako #iloveyouforever

Sikuwahi na sisubutu kukufananisha na mwanamke yoyote hapa Duniani humeumbwa kwa jili yangu tu ndio maana unaweza Julia kwa jili yangu na Mimi naweza kulia kwaajili yako #iloveyouforever

Watu wengi sana, wamekuwa wakisikia wastara ni mtunzi wa story, sasa kaa tayari kwa simulizi hii ya kusisimua nikiwa na fundi wa hadithi Mr @hadithizetu tunakuletea LIACHE CHOZI LANGU, unaweza pia kutangaza biashara yako kupitia simulizi hiii kwa bei nafuu sana mawasiliano namba hipo hapo kwenye cover, kaa tayari kujifunza mengi kupitia hii simulizi asante sana. @wastara84 @wastara84

Watu wengi sana, wamekuwa wakisikia wastara ni mtunzi wa story, sasa kaa tayari kwa simulizi hii ya kusisimua nikiwa na fundi wa hadithi Mr @hadithizetu tunakuletea LIACHE CHOZI LANGU, unaweza pia kutangaza biashara yako kupitia simulizi hiii kwa bei nafuu sana mawasiliano namba hipo hapo kwenye cover, kaa tayari kujifunza mengi kupitia hii simulizi asante sana. @wastara84 @wastara84

Nakumbuka siku ile mzee baba alitoka uraya Akakuletea gitaa siku ya kwanza ulifurah sana ili Faru na Shadhili tulikuwa SUBETI ,FEY,ZUNGU ,AMIGA N.K ilikuwa moto sana nakukumbuka sana team yetu ili kwa mzee idi alazwe maalipema peponi n.k ili song noma ww ndugu yangu sana
@bobjuniortz
@bobjuniortz

Nakumbuka siku ile mzee baba alitoka uraya Akakuletea gitaa siku ya kwanza ulifurah sana ili Faru na Shadhili tulikuwa SUBETI ,FEY,ZUNGU ,AMIGA N.K ilikuwa moto sana nakukumbuka sana team yetu ili kwa mzee idi alazwe maalipema peponi n.k ili song noma ww ndugu yangu sana
@bobjuniortz
@bobjuniortz

Leo nalala mapema nimechoka ile mbaya usiku mwema @halimayahya

Leo nalala mapema nimechoka ile mbaya usiku mwema @halimayahya

Unazani nishawah kushindwa maisha wakati Nina hakili zaidi ya mchwa sasa nimekuja kuwapa nguvu vina wenzangu hakuna kushindwa hapa tunatumia plan B Maisha yaendeleeee kijana inuka kimbia km mwendo kasi

Unazani nishawah kushindwa maisha wakati Nina hakili zaidi ya mchwa sasa nimekuja kuwapa nguvu vina wenzangu hakuna kushindwa hapa tunatumia plan B Maisha yaendeleeee kijana inuka kimbia km mwendo kasi

Kwasasa nimewasha Faya kwaiyo kaambari kidogo na mimi nisije nikakuunguza nikakwambia BAATI MBAYA ..Nataka nifanye kitu kinachoitwa Faya zaidi ya maji ... Najithamini mpaka najiogopa yani ....#Sameerthegold

Kwasasa nimewasha Faya kwaiyo kaambari kidogo na mimi nisije nikakuunguza nikakwambia BAATI MBAYA ..Nataka nifanye kitu kinachoitwa Faya zaidi ya maji ... Najithamini mpaka najiogopa yani ....#Sameerthegold

Most Popular Instagram Hashtags