kifesi kifesi

9,110 posts   550,936 followers   3,266 followings

PHOTOGRAPHER | INFLUENCER  PHOTOGRAPHER | LIFE& RELATIONSHIP COACH | DM For brand collaborations and advertisement Christian(SDA)

life 🀣

Cyo tu ushirikina but pia wengine ma drug dealers wezi etc n ndio mana tunashariwa sana uamuapo kujenga mahusiano na mtu jenga mahusiano na mcha Mungu wa kweli mtu Anaemwamini n kumtegemea Mungu kwa kila jambo kamwe hamuwez ingia kwenye mitego mibaya ya kishetani.. Na mikataba ya Kishetani ina coast zake ndio kama hivo mnaishia kuwa washirkina mara mtoe makarafa na hata kama mtakua na maisha mazuri na vyote but maisha yenu /yako yote hautaish kwa aman moyon ni faida gan kupata vyote na huna aman na zaid mwisho wake kwa Mungu ni kuzimu tu.. But mkiwa na ndoa or mahusiano ya Kimungu.mkimtegema Mungu. Mungu hana coast..Haitaji mmeo auze unga ama awe mwizi haitaji uchanjwe chale Haitaj utoe kafara ya binadamu mwenzako.. Haitaj utoe kafara ya Mbuz ama kuku.. Haitaj umfanye mwanzako ndondocha.. ndo mpate maisha mazuri anawapta maisha mazuri buree kabisa endapo tu mtkua waaminifu kwa kutenda kaz kwa bidii na kihalali
NB: n ngumu kumpata mtu mwem ana mcha Mungu wa kweli cuz wengi hutumia mwamvuli wa ucha Mungu kumbe ndan ni wachafu hata shetan anaogopa kikubwa ni kwa kumshirikisha Mungu katika uchaguz wako usipumbazwe na uonacho nje

Enzi za utoto πŸ˜‚

Grab this Samsung Note 5 from kelvin, new, original, affordable price
@Kev_De_Accountant
@Kev_De_Accountant
.
This is Samsung S7 Edge for 750,000/=
.
Check with kelvin through 0762 188 552 Text/ Calls /WhatsApp
.
@Kev_De_Accountant
@Kev_De_Accountant

ebu jikague kwanza cyo unakimbilia tu instagram πŸ˜‚πŸ˜‚

Almost every girl has gone through this. Especially from the ages of 24 below. Because at that time they can't discern between real and fake. They are focused on the irrelevant qualities of a man and have unrealistic expectations. So it blinds them.That's what changes them and activates their brain-touch..

wht if the reason ur yet to find ur soulmate is because u dont have a soul..have u ever thought bout thsπŸ˜‚πŸ˜‚

i like being alone ,if is not about work...I'm always by myself 95% of the time so the only thing that anyone can
say about me is that they haven't seen me in a while
..anythn else simply is not true

Ledizi bisheni kama kawaida yenuπŸ˜‚πŸ˜‚
Tag ur two friends waje wajione

iwe maisha ya hali ya juu ama mahusiano usitaman uonacho mtandaon hujui kuna watu behind the scene za unachokiona hazitamaniki..ridhika na hali yako but usibweteke

πŸ˜‚πŸ˜‚

Most Popular Instagram Hashtags