[PR] Gain and Get More Likes and Followers on Instagram.

kabikra_wa_fm kabikra_wa_fm

11430 posts   161748 followers   4490 followings

kabikra_wa_fm  I πŸ’– ZARITHEBOSLADY.. I πŸ’–WOLPERSTYLISH.. 🍹 ZARI THE DON,,ZARI THE RICH GANG..,ZARI KIBOKO YAO. 🍹 MATANGAZO YA BIASHARA NJOO INSTA DIRECT (DM)

- - Kwa mahitaji ya nguo , shoes, na mikoba mikali ya kisasa Zinazoenda na fashion... ambavyo ni habari ya mu/jini... .
Kwa Bei poa kabxa sawa na bure
Mfollow.
@a2k_platnumz @a2k_platnumz @a2k_platnumz @a2k_platnumz @a2k_platnumz @a2k_ platnumz
___________________
Atakuuzia nguo bomba xnazokwenda na wakat kwa bei nafuu sawa na buree
Anapatika morogoro na mikoan anakutumia fasfa .. call or watsap 0711905606

TUKUSAMEHE UMEFANYA KOSA GANI?

WAGANDA WAMEGOMA....πŸ˜ƒπŸ˜ƒπŸ˜ƒ

CHUMA ULETE ROMMY EBU MWACHENI ZARI NA LIFE YAKE MLIKUWA WAP SKUZOTE MNATAKA KUMPULULA ASSET ZAKE ZIAMIE KWA CHUCHUNGE MWACHENI ZARI AISH KWA AMANI NYIE DILINI NA CHUCHUNGE ACHA UNAFKI SHOGA ROMMY

@Regrann from @fettilicious_kiboko_ya_vitambi - Dar...... mpo mzigo umeshawasili kiboko ya nguvu za kiume hiyo .... ila hii dawa ni kiboko wallah haya mliotoa oda zenu...0713231113πŸ’ͺπŸ’ͺπŸ’ͺπŸ’ͺπŸ’ͺπŸ’ͺ - #regrann - #regrann - #regrann

TUMEGOMAAA

@Regrann from @zanellebongoladieswear - HOTPANTS TSH.20000
SIZE:12,14,15
WHATSAAP 0713717878 CALL
TUPO K'NDONI STUDIO KITUONI. - #regrann - #regrann - #regrann

ACHA UNAFKI PIMBI WW @zarithebosslady HAWA NDO WANAFKI NAMBA 1 WANATAKA WAKUDENDE VIMALI VYAKO WAPOTEZEE WATZ WANAFKI WENG SANA TUSHAWASHTUKIA WANAKUPETIPETI ILI WAKUIBIE MALI ZAKO KWA NJIA ZA MAZINGARA..NI MACHUMA ULETEE WANACHUMA KWAKO WANAENDA KUONGA MILLION7 NA RAVA4 KWA MALAYA WABOVU WAKINA CHUCHUNGE

DOMO TUSHAKUSH2KIA UNATAKA KUZPARUA MALI ZA ZARI MKAANZE MAISHA NA CHUCHUNGE.....

VYUMA VIMEKAZAπŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ ZARI CYO BOYA MNATAKA MUMFILISI MALI ZAKE WAKAT YY NDO KAANZA KUONA JUAπŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ MNATAKA KULA VYA WATU KWA MGONGO WA ZARI πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ WW NA CHUCHUNGE MNATAKA KUZPALUA MALI ZA ZARI KIRAHIRAHIS NAN KASEMA MGANDA ANATOKA BOYA UNAIBA PESA ZA WATOTO UNAENDA KUONGA RAVA4.. C UZOBA HUO

PAMBANA NA UMALAYA WAKO DOMO ZEGE DUNIAN HAKUNA SIRI ULIFICHA MALAYA MWENZIO KAKUUMBUA πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ ZARI BOSS WANGU EBU VUTA KITU CHA KIZUNGU BHANA EHH DOMO NA CHUCHUNGE WACHAPE LAPA WANATAKA KUKUFILISI WAKUACHE MWWUPEE ..NA TEAM ZARI TUMEGOMA HAKUNA KUMPIGIA KURA DOMO WALA KUPOST KAZ ZAKE AKAPOSTIWE NA MAMA MOBUTU...

Kwa miaka mingi sasa mkongwe kutoka kiumeni #TMK @chegechigunda anaendelea kudhihilisha uwezo wake kwa taifa kwamba habahatishi ktk kazi yake. Kufanya vizuri ni zowezi lililo zoeleka na kawaida kweke. Je? Umeiona VIDEO yake mpya!!?? Fanya kubonyeza maandishi ya blue hapo chini au nenda kwenye bio ya @almasmzambele ili kuitazama full VIDEO πŸ‘‰ https://www.youtube.com/watch?v=-3zJJpj3N9w #Runtown

@Regrann from @luluzhair - Tuna nywele za kila aina zenye ubora wa hali ya juu
0712728272
0757543914 - #regrann

Most Popular Instagram Hashtags